††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Hic cái bình nước, hôm trước vừa tốn bao nhiêu bút xoá để viết dc chữ 10A2 rõ đẹp lên đấy, thế mà hôm nay đã thấy biến đâu mất rồi :(( Mà các bạn lý 1 lấy nước xong chỉ ghi mỗi tên lý 1 lên là sao ;)) Fải ghi tên cả 2 lớp chớ :D
Ùi bạn My nhắc bạn Trung bảo các bạn ý xoá cái dòng chữ cuối lớp đi nhé. Mà nếu muốn design tường lớp thì design một nửa thôi, để một nửa cho lớp tớ design với chớ :p

Galang các bạn L1 để đâu cả mà cứ chấp à từng tí vệy là shao:(

Hơ tôi tưởng lúc đổi nc bà lao công bà ík chỉ ghi tên lớp mang đổi thôi mà :-??

điên à mình tự ghi ế >"< lớp ông thằng nào lấy nước đấy =.=" Nếu thế thì lần sau ghi tên lớp ông be bé thôi, có chỗ cho tôi vẽ hoa lá cành và cái tên lớp tôi :))

cô Nga, cô đã add nk tôi chưa. Đề nghị cô ra add nick tôi rồi pm nk Y!M nhé:-w:))

sak,uống nước ở trường là chung cốc với thằng quý trung đấy,nó có sở truờng ăn cánh hoa,sợ lăm

HIc làm sao mà 1 ngày đã hết dc nhanh thế =.=" Thật là tốn công mình vẽ vời lên cái bình nước. Sáng thứ 2 lớp lý lấy bình nước khác đi nhé :D

Lớp lý học sáng, lấy luôn thể đi. Mà anh 2 toàn con gái, sao bê nổi cái bình nước đấy chứ =.="

Uông công tao chót qảng cáo mày cho bàn dân thiên hạ:| Lí 1 đào tạo mày chưa tới nơi tới chốn:)) Mặc dù công nhận có tiến bộ nhg shem chừng vẫn pựa=))

có j đâu,tao vẫn ngoan ngoãn tử tế mà,chẳng qua thấy truyện bất bình khi lớp anh 2 bắt nạt lý 1 thôi:))

Thảo ơi đây là cái bạn mà cậu bảo là cấp 2 tính tình tệ hại lắm mà vào l1 ga lăng hẳn à =)). Thảo ơi vụ tin 1 tiết ;;)

Đêy bình tĩnh về nhà đóng cửa bẩu nhau ai lại bô bô ở L1 thế này:D

sak,tsb,thằng này chỉ tốt với bạn của mình thôi,còn ko phải bạn á,say goodbye nhé,tử tế ko đụng chạm đến nhau như hồi cấp 2 thôi,bao h mình mới galăng đc nhỉ????????????????hơ hơ

hơ hơ,tao làm j mà xấu mặt lý 1,anh làm anh chịu can j phải liên luỵ đến người khác

Back
Bên trên