††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Ùhm các bạn lý 1 chú ý là lớp mình vừa quét vôi lại mà sao ở cuối lớp đã thấy dòng chữ "10 lý 1 lớp học vui vẻ" thế hả :-w Đề nghị các bạn làm ơn tẩy đi nhá >"<
À đấy là tác phẩm của 1 số nghệ sĩ sáng tác sáng nay, trong lúc đó lớp phó còn mải chạy nhớn nhác khắp trường nên ko có ai nhắc nhở :))

Bạn Trịnh ngủ muộn thế:-w.
:| Điên mất r`. Ngủ đj:|.
Các cô cũng ngủ đj. Tôi cũng fải đj ngủ đay=)). BẮn cho Lý 1 một cái re nhé:X

Lại sang la liếm rồi Na ah.mà các bạn mai đi đá thì nhớ post kết quả lên nhanh nhanh nhá

Các bạn L1 cho tớ hỏi CN L1 vs T2 vào lúk mếy h? Ở đâu? Để ECU còn cử ng qa họk hỏi:D

=))
@ Hùng: ông ko fải cậy nhứon bắt nạt bé:-w. Tôi còn chưa tính sổ với ông cái vụ ông cậy cao nhớn bắt nạt tôi. Mấy ông anh tôi đứng đấy còn hùa vào bắt nạt m` nữa:((. Từ sau mà thế cư scửa bus mà mở là tôi đảy ông xuống khỏi xe đấy:)). Cứ cẩn thận:)). Suốt ngày cậy lớn đầu bắt nạt ng` bé:((. Ông sẽ chết với tôi=)). Đồ sao chổi:|:-w.

----------

@ HÙng: nhợn:|:-w. Lợn đất>:p

Tình hình là bây giờ là 11h và mình cảm thấy lạnh và vừa nghe thấy tiếng sấm :-s Ko biết sáng mai thế lào đây :-<

Sấm đâu mà sấm, tôi ngồi chơi nãy giờ có nghe thấy gì đâu

Bạn Kiên ăn nói hay nhờ:|.
Nhfin kĩ pro5 dưói cái ảnh:|:-w. M` rất thật vọng:-<
Các bạn mai nhớ mặc ấm, nhớ tôi nay trùm chăn thật kĩ:)). Trời rát lạnh đấy, M` ngồi trong fog nghe thấy tiếng sấm:-ss.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi sao đến hôm nay cái dòng chữ ở cuối lớp vẫn chưa biến mất và bình nước chung của 2 lớp lại ko cánh mà bay vậy bạn Đức :((

chắc ko,tôi với thằng minh bận đi chơi rồi
nhưng nếu đc sẽ qua

Nga ơi, sao cứ nhè đầu thằng bác tớ mà phang thế hả??? :-w Còn thằng Phan Trung nó lớp trưởng còn sống sờ sờ ra đấy thì để làm cái gì??? :p Hôm nào tớ bắn số nhà nó qua máy cậu để tiện liên lạc nhé? ;)) Bác tớ cũng chỉ là lớp phó thôi mà...... Thông cảm nhau chút :D

Back
Bên trên