††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

nếu li1 koh nhường thì sao li1 có yếu về trình độ nhưng koh yếu về tinh thần đâu:D :D :D :D

Chà nhân dân ta có truyền thống nhường nhịn mừ:D Các bạn L1 chịu khó thắng mếy đội còn lại đi chứ ECU thì khỏi;;) Vì có mún thắng ECU cũng ko để cho thắng đâu:D
Ah qên T4 buổi chiều L1 hok đến mếy h:-/ Đá sang chiều hợp hơn vs ECU

Thôi Thảo ơi đừng lôi các miss nhà mình ra doạ lý 1, làm như ng` ta ko có miss ý ;)) Có gì ECU sẽ vào vòng trong bằng chính sức lực của mình, còn nếu đá kém quá mà ko vào dc thì cũng chả có gì fải tráhc ai cả :))

Hoan hô, con nói một câu hay nhất trong ngày. Nếu mà box này tích được bài hay thì sư phụ bonus cho con phát. Bà Thảo, nhìn đấy mà học tập.\:d/ <:p

Thôi Thảo ơi đừng lôi các miss nhà mình ra doạ lý 1, làm như ng` ta ko có miss ý ;)) Có gì ECU sẽ vào vòng trong bằng chính sức lực của mình, còn nếu đá kém quá mà ko vào dc thì cũng chả có gì fải tráhc ai cả :))

Chém gió L1 tí thoy bọn tôi còn đang bàn là tôi sẽ là đại diện lên nhận tiền thưởng mà=))

Hoan hô, con nói một câu hay nhất trong ngày. Nếu mà box này tích được bài hay thì sư phụ bonus cho con phát. Bà Thảo, nhìn đấy mà học tập.\:d/ <:p

Ông chưa đọk hết thì đừng cm>:p Ông hấp ta hấp tấp chả đâu vô đâu sất>:p lần nào ông cũng kêu tôi vì lỗi này lỗi nọ>:p shem lại đê>"<

Ông chưa đọk hết thì đừng cm>:p Ông hấp ta hấp tấp chả đâu vô đâu sất>:p lần nào ông cũng kêu tôi vì lỗi này lỗi nọ>:p shem lại đê>"<

Tôi bảo bà học tập là ở chỗ ko nên chém gió nhìu quá về khả năng của ECU + stop việc cầu xin ơn huệ như ở trên.:-j ECU phải tự lực chứ. Ai phê bình bà cái gì đâu, bà lại bắt đầu làm tôi khó chịu rồi đấy, lấn tới à. :-w

Tôi bảo bà học tập là ở chỗ ko nên chém gió nhìu quá về khả năng của ECU + stop việc cầu xin ơn huệ như ở trên.:-j ECU phải tự lực chứ. Ai phê bình bà cái gì đâu, bà lại bắt đầu làm tôi khó chịu rồi đấy, lấn tới à. :-w

Sak ko hề có đoạn cầu shin ân huệ>"< Đêy trong qân sự ng ta gọi là kế nghi binh>"< Hix ông khó chịu làm tôi phụt ra kế roài đếy=))=))=)) Tôi có đủ vốn để làm lung lay địk hiểu ko???????? Ứk chế>"<

Sak ko hề có đoạn cầu shin ân huệ>"< Đêy trong qân sự ng ta gọi là kế nghi binh>"< Hix ông khó chịu làm tôi phụt ra kế roài đếy=))=))=)) Tôi có đủ vốn để làm lung lay địk hiểu ko???????? Ứk chế>"<

Dốt quá, tôi cũng đang nghi binh kế " lục đục nội bộ " bà cũng làm tôi ức chế phụt ra kế rồi đấy :-j =)) =)) =))

Dốt quá, tôi cũng đang nghi binh kế " lục đục nội bộ " bà cũng làm tôi ức chế phụt ra kế rồi đấy :-j =)) =)) =))

=)) Thoy dc ko spam ở L1 nữa ko là bao nhiêu kế của bậc kì tài như tôi vs ông là phụt ra hết cả. Chúng ta phải điềm tĩnh như Khổng Minh=))

đội mình nên để Hoàng Đức ra làm manager, còn thủ môn thì tôi tiến cử thằng T Giang với tuyệt chiêu tưởng tượng bóng là gái xinh đảm bảo phát nào cũng phải ít nhất sờ vào quả bóng, nó bắt cũng được đấy còn bonus cả khả năng CB và CF bởi tài cậy trâu =)) =)) =)) =))

đội mình nên để Hoàng Đức ra làm manager, còn thủ môn thì tôi tiến cử thằng T Giang với tuyệt chiêu tưởng tượng bóng là gái xinh đảm bảo phát nào cũng phải ít nhất sờ vào quả bóng, nó bắt cũng được đấy còn bonus cả khả năng CB và CF bởi tài cậy trâu =)) =)) =)) =))
Tôi làm thủ môn ồy >:p

Các bạn L1 ơi nếu T4 chuyển sang đá chiều có đc ko:( ECU kík h lắm:(( Buổi sáng mà đá thì chỉ có đá vs đội dự bị thiếu ng thoy:-ss

Thế thui đi bạn ơi thứ 4 chiều lớp mình học thể dục

Thế thui đi bạn ơi thứ 4 chiều lớp mình học thể dục

hix tớ tưởng họk TD chỉ 1 tiết thoy mà:( Haizzzz ECU mong đá vs L1 mãi mà các bạn L1 có vẻ chả hào hứng thế này T_T T4 chính xác mếy h L1 họk shong? Họk TD thềy nào? Có j ECU shin nghỉ tiết cho:-s

vấn đề koh phải học thể dục mấy tiết mà vấn đề là sau khi học thể dục bọn tớ còn học tin nữa bạn ah:-< :-<

có vẻ như lí 1 khó có tiếng nói chung vs các bạn lớp anh hixhixhix:( :( :(
p/s: lí 1 chỉ đá đc sáng thứ 4 vs chủ nhật thui:)

có vẻ như lí 1 khó có tiếng nói chung vs các bạn lớp anh hixhixhix:( :( :(
p/s: lí 1 chỉ đá đc sáng thứ 4 vs chủ nhật thui:)

Câu trên của bạn là có í j:( Các bạn vẫn còn để bụng lớp tớ vụ đi chơi ah:(:(:(
Tớ sẽ cố sắp xếp tg vs đội tớ để đá đc vs L1 ko thì 2 bên cứ vô duyên hoài vs nhau:(:(:(

Back
Bên trên