††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Lúc đầu tôi thấy thủ cũng tốt phết nhưng sau khi đc mấy bàn thì lại chủ quan.
Căn bản tại thằng thủ môn mải chơi:D

đứng tất cả là do thủ môn nhưng thui đừng chửi nó lớp mình chỉ có 1 thủ môn thui

Thằng Đức bắt đc đấy nhưng mà chỉ sợ vào giải có bạn gái đi cổ vũ lại như hôm nay =))

Chủ chương của đức là mỗi bạn nam đi đá bóng cặp nách theo 2 bạn cổ vũ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

Nói thì dễ lắm >.< , đến khi đá thì ko lo đá lại lo ngắm thì bét nhè ;)) .
Team mình thêm 1 thằng CB với 1 cánh nữa là ổn, chứ như hôm nay 2 thằng cánh chạy lên chạy xuống mệt lử :(

Đùa tí thôi, ECU có đá ko để chủ nhật tuần sau đặt sân Hoàng cầu nào ;))

Nếu ECU ko đủ người đá chủ nhật thì cũng khó đấy, vì 2 lớp trái buổi, chả còn h quái nào cả :(( Ko đá sáng thì đá chiều, chẳng lẽ cả ngày chủ nhật ko có lúc nào đủ 7 thằng để đá à >"< Cần gì tôi sẽ dùng vũ lực ép bọn nó bùng học, đá có 1 tiếng ý mà :))

Lý 1 3 tiết nhưng ko biết có phải học thêm gì ko, mà có một số bạn phải tập tuyển bóng rổ :D

Chẹp mí ng để L1 trả lời đi chứ ai lại toàn a2 nhảy vô trả lời cho nhau là shao:-/

Thằng Dè vs Quang Anh tung hứng cho nhau nói xấu tôi đấy à :-w Muốn gì, bắt thế còn kêu ca gì nữa >:/ Trận sau đứa nào muốn bắt vào bắt thử xem nào >:/ Anh đứng ngoài xem thằng đó bắt thế nào >:)

Đức nhường cho tớ đá nhé . tớ đảm bảo ko thèm nói xấu cậu

Đội hình à, tóm lại là thế này : 2-1-2-1
2 thằng trung vệ : Thằng HB quốc, thằng hiếu 1 cặp
MD tiền vệ trụ : QA quá phù hợp
Cánh: tôi AMR quẩy rồng còn Ming Tùng LM tạtt tốt đá thấp hơn 1 tí
Tiền đạo: thằng Minh hoàng nhỏ con cạy trâu sút tốt
-->Phong cách phòng ngự phản công của Juve , mặc dù hậu vệ toàn mặc áo MU đỏ >.<
@TA: lớp ông năm nay tình hình thế nào, có ai đá tốt ko

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe bạn Châu toán 1 kể thì hình như số bạn biết đá bóng ở toán 1 là ít hơn 7 bạn à :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đội hình à, tóm lại là thế này : 2-1-2-1
2 thằng trung vệ : Thằng HB quốc, thằng hiếu 1 cặp
MD tiền vệ trụ : QA quá phù hợp
Cánh: tôi AMR quẩy rồng còn Ming Tùng LM tạtt tốt đá thấp hơn 1 tí
Tiền đạo: thằng Minh hoàng nhỏ con cạy trâu sút tốt
-->Phong cách phòng ngự phản công của Juve , mặc dù hậu vệ toàn mặc áo MU đỏ >.<
@TA: lớp ông năm nay tình hình thế nào, có ai đá tốt ko
Tsb, bỏ mình >:p nhớ cái mặt đấy >:p Lần sau ko đi nữa :-<

Đức mà cũng đá ahf =))
lớp tao đá trăm trận trăm thua ----> vô đối =))

Back
Bên trên