††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Sorry chú dog, vì chú quá quan trọng nên anh quên mất ;)) , căn bản là tại thằng TA nó hỏi đội hình nên quên
Bổ sung này: Siêu thủ môn Trịnh dog =))

@Bá Huy: đông là 1 chuyện, đá thế nào lại là chuyện khác :-j :-j :-j. Nhưng ko nói trc dc, cứ coi toán 1 là ẩn số đi. Hôm nay lớp cậu ko chém dc bạn lý 1 nào để các đội còn lại ở bảng D nhẹ gánh à :))

Ko những ko chém đc mà còn bị chém, do sự trâu quá mức của ông HBQuốc đã gây ra chấn thương cho cầu thủ H1 ;))

Chiều thì ko đc rồi, chiều học TD trước học tin sau --> bất khả thi .

lí 1 đá được sáng thứ 4 vs sáng cn , sáng thư4 thì tầm 10h 30 còn sáng cn thì khoảng 8h30 hay 9h gì đó

ờh thì đại loại làm vài thủ tục tập trung ,đi ra sân, khởi động thế các bạn ecu có đá, đặt đc sân vào sáng thứ 4 koh

đặt đc sân thứ tư thì tốt , đá bóng rồi ở lại trường tập TD luôn :-& , đỡ phải lang thang cyber :))

đặt đc sân thứ tư thì tốt , đá bóng rồi ở lại trường tập TD luôn :-& , đỡ phải lang thang cyber :))

Tức là sáng T4 í j??? chỉ có sân 10h thoy ai lại đá h lẻ thế đc:D Các bạn L1 chịu khó thay qần áo+ khởi động mếy h ra chới í. Tan shong lao ra VB luôn.
MAi ECU họp đội sẽ bàn + đi thuê sân và báo lại cho L1 sau

----------

Chết qên:-s Nếu đá đc thì đại diện L1 phải đưa nửa xiền cho ECU đi thuê sân chứ ECU vô sản lắm:p

@Bách : mỉa nhau àh mà đằng nào lớp tui vs lớp ông chả gặp nhau trong giải

các bạn toán 2 mạnh thế còn j`, có ý đồ thắng đậm L1 để dọn đường cho ECU vào kìa >.<

các bạn toán 2 mạnh thế còn j`, có ý đồ thắng đậm L1 để dọn đường cho ECU vào kìa >.<

Ui trùi đc thế thì còn j =:x ECU hoan nghênh tinh thần các bạn T2. Các bạn L1 cứ cố gắng cho ECU vô nhớ;;) ECU có nhiều miss lắm các bạn đừng làm các miss ECU thất vọng =))=))=))=))

nếu li1 koh nhường thì sao li1 có yếu về trình độ nhưng koh yếu về tinh thần đâu:D :D :D :D

Ui trùi đc thế thì còn j =:x ECU hoan nghênh tinh thần các bạn T2. Các bạn L1 cứ cố gắng cho ECU vô nhớ;;) ECU có nhiều miss lắm các bạn đừng làm các miss ECU thất vọng =))=))=))=))

Thôi Thảo ơi đừng lôi các miss nhà mình ra doạ lý 1, làm như ng` ta ko có miss ý ;)) Có gì ECU sẽ vào vòng trong bằng chính sức lực của mình, còn nếu đá kém quá mà ko vào dc thì cũng chả có gì fải tráhc ai cả :))

Back
Bên trên