††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Tôi lập nhớ tên như thế này có ổn ko :" Hãy cho ECU được sống... vì tương lai của chuyên anh"=))=))=)) đề nghị lập shong các chú ra sức spam nhá;;)

Cha bà, nghe như slogan í, giống như kiểu kêu gọi chấm dứt chiến tranh và bảo vệ các nạn nhân chất độc màu da cam, chả có tí van lơn nài nỉ nào cả. Hâm thật rồi.8-}

Đề nghị Nhân, Thảo vs Nam có gì về A 1 hoặc A 2 mà nói. Chuyện nhà chuyện cửa cứ bô bô nơi công cộng thế này à.
Xin lỗi các bạn lý 1, tớ hứa sẽ dạy bảo lại chồng con và sư fụ tớ :))

hờ các bạn L1 thông cảm Trong lúk tang ja bối rối:(( ( topic ECU vừa bị lock) có điều j sơ suất shin đc lượng thứ :(h bọn tớ đang bơ vơ ko nơi nương tựa tiện L1 spam 1 tí gọi là júp các bạn luôn:D

ECU là gì thế, có hay ko???
sao các bạn anh ko bật nick lên mà chat cho thông tin được nóng mà lại đi spam lung tung thế này?

Để bít thêm thông tin chi tiết về ECU shin sang topic ECU đã bị lock ở trang 2=))
( ECU muốn gặp L1 lắm đếy nhg các bạn kiêu qá nên đành chịu:( )

hôm nay thật xui xẻo, cô hóa bắt tội bạn phan trung chỉ vì mình
thành thật xin lỗi cả lớp nhé đặc biệt là phan trung, ko ngờ cơ sự lại như vậy :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

koh có ngày hum nay cũng tốt có ngày hum nay thì cô mới bit trình độ hóa học của lớp mình thế nào chứ :)) cứ như mấy hum trước cô cứ tưởng lớp mình học đc cô cứ dậy nhanh chóng hết cả mặt:-< :-< :-<

Đã bảo 4 cái thằng này nhăn nhở vừa thôi, thế mà 5 phút sau bị cô tóm lên bảng =)) , làm hại cả lớp nghe cô thuyết giảng

@VP: nội dung kt của bọn tớ là ở phần 2 của bài 2 :-j (môn Sử). Lớp Lý đã kt Địa 15' chưa? Thầy Lịch có nói j ko :D

mai kt toan roi day.hochanh cho han hoi .lai giong bai hoa thi dut.may chu hom nay nhan nho bi tom len suong nhi.hoc tap anh Ze kia kia.dan mat soi gai , co tuong cham hoc bai nen hok goi len

thằng Hùng này mất dạy thật, lại muốn khiêu chiến à >:)
@MDUC: Ktra 15' thầy Lịch ko lo đâu, giở sách thoải mái thầy ko nói j` :x

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) "dan mat soi gai" =))
dạo này kiểm tra lý hóa làm vớ va vớ vẩn,, Văn kt lại đc 8 =)) Ngày mai mà kt toán đứt nốt chắc làm đơn xin sang lớp Văn học =))

đề nghị anh hùng viết bằng vietkey cho đễ đọc chứ ai lại "buoi tao, tao an" (bưởi tao tao ăn) như thế =)) =)) => :(( :((

thằng Hùng này mất dạy thật, lại muốn khiêu chiến à >:)
@MDUC: Ktra 15' thầy Lịch ko lo đâu, giở sách thoải mái thầy ko nói j` :x

mà ngồi cạnh bạn VP thì cứ gọi là iên tâm trong h KT. Bạn í có chiêu mở sák = chân đếy=)) Cứ gọi là vô đối. Đố thềy cô nào tóm đc=))

=)) "dan mat soi gai" =))
dạo này kiểm tra lý hóa làm vớ va vớ vẩn,, Văn kt lại đc 8 =)) Ngày mai mà kt toán đứt nốt chắc làm đơn xin sang lớp Văn học =))
đừng =(( lớp văn nhiều em xinh tươi lắm :-<

lớp mình đi tham quan thế nào đây nhở? cho tớ đi với =(( hôm trước hỏi bạn Nguyệt Minh xem mình có được đi cùng không thì bạn ý thản nhiên 'không'. Phũ ~~
chưa gì các bạn đã cố gạt mình ra rồi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên