††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

đi cùng với lớp nào cũng được miễn là nhiều con gái một tí cho nó cân bằng 8-|

tớ cũng cóc hiểu là sao k đi 3 lớp dc :((. Ngày xưa ở TV có lần khối toán đi 2 ngày đi hẳn 4 lớp mà :(

đi thế nào chả đc nếu koh ổn thì lối cũ ta về lí 1 đi riêng

thế bọn lý 1 ko đi chơi cùng lý 2 và anh 2 ah =))
khổ thân bị vào đời học hành =))
thông cảm vậy =))

À đây rồi, quên, tớ là tớ rất khâm phục tài chém gió của một số các bạn Lý 1 nhớ. =)). Lúc chiều bọn tớ gặp mấy bạn Lý 1, không rõ tên tuổi, mời giao hữu ( vì anh em cùng bảng ) thì đc đáp lại bằng một thái độ rất là vênh váo, mặt song song với trời cùng với một câu xanh rờn " Thắng được lớp Tin rồi thì hãy đến gặp bọn tôi. Bọn tôi thắng L2 7-1 đấy." Mình hơi hoảng, đi hỏi lại Lý 2 thi đc biết 2 lớp Lý chưa giao hữu lần nào. Trình độ bóng đá của các bạn thì tớ chưa biết nhưng mà trình chém gió thì thật là vkl. 8-} 8-} 8-}

À đây rồi, quên, tớ là tớ rất khâm phục tài chém gió của một số các bạn Lý 1 nhớ. =)). Lúc chiều bọn tớ gặp mấy bạn Lý 1, không rõ tên tuổi, mời giao hữu ( vì anh em cùng bảng ) thì đc đáp lại bằng một thái độ rất là vênh váo, mặt song song với trời cùng với một câu xanh rờn " Thắng được lớp Tin rồi thì hãy đến gặp bọn tôi. Bọn tôi thắng L2 7-1 đấy." Mình hơi hoảng, đi hỏi lại Lý 2 thi đc biết 2 lớp Lý chưa giao hữu lần nào. Trình độ bóng đá của các bạn thì tớ chưa biết nhưng mà trình chém gió thì thật là vkl. 8-} 8-} 8-}
Èo đấy là Toán 2 rồi ông ạ :| Bọn nó chém mà :|

Èo đấy là Toán 2 rồi ông ạ :| Bọn nó chém mà :|

Thế à ??? Sao bọn nó lại nhận là Lý 1, mà hơn nữa Toán 2 cũng chỉ thắng L2 có 7-3 thôi mà 7-1 đâu. Sorry nếu nhầm, còn không thì tôi khuyên thật sự mấy cái ông đấy nên hạ cái mặt mình xuống và nói năng cho cẩn thận nhé. Ko ai thích cái kiểu kênh kiệu ấy đâu. Đừng để một vài người làm xấu đi hình ảnh đẹp của lớp Lý 1.:D

Cậu đừng chụp mũ như thế. Chắc thằng ku nào lớp tớ phởn lên đùa một câu mà cũng phải để ý :)) Ờ mà chưa kể chắc mấy đứa lớp tớ cũng ko rỗi hơi đến nỗi đi bốc phét lung tung đâu :p

Vụ tham quan rách việc phết nhờ. Mời đc thì đc mà không thì cứ lớp mình mà đi, việc quái gì :)) con gái ít nhiều thế nào chả đc =)) j/k ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết shao các bạn lý 2 lại nghĩ à thế:( Trước tiên vô cùng cảm kík trước việc sửa đèn của các bạn:x Fấy tay 1 cái shong đc việc cho cả 2 lớp còn bức xúc j nữa.... chứng tỏ độ galang các bạn lí 1 mà:D Còn vụ đi chơi tại các bạn lì nhiệt tình qá thì bít shao đc:( ( Các bạn í ko chỉ nhiệt tình về mẹt hs mà còn cả về mẹt jáo viên:-s) Đề nghị các bạn l1 muốn thay đổi thì bẩu thềy Quang đánh tiếng cô Xuyến và các bạn đánh tiếng a2 í;;)

Chết shao các bạn lý 2 lại nghĩ à thế:( Trước tiên vô cùng cảm kík trước việc sửa đèn của các bạn:x Fấy tay 1 cái shong đc việc cho cả 2 lớp còn bức xúc j nữa.... chứng tỏ độ galang các bạn lí 1 mà:D Còn vụ đi chơi tại các bạn lì nhiệt tình qá thì bít shao đc:( ( Các bạn í ko chỉ nhiệt tình về mẹt hs mà còn cả về mẹt jáo viên:-s) Đề nghị các bạn l1 muốn thay đổi thì bẩu thềy Quang đánh tiếng cô Xuyến và các bạn đánh tiếng a2 í;;)
Bài đã lật rồi làm sao úp lại đc nữa :|

Thua keo này ta bày kéo khác:D Ván này bài lật nhg ván sau bài còn úp ;;)

Thôi thực lòng mình chúc các bạn đi vui :x Cơ hội đi 3 lớp cho dù là mong manh nhưng ko phải là ko có :| Có lẽ CE là lớp thứ 2 sau Anh2 :|

Chết nghe thảm thế:( Tại các bạn lý 1 thiếu kiên định mà:( Thực lòng a2 rất là tiếc. Các bạn đến sau mà ko dứt khoát nửa ở nửa về lại còn fương án 2 fương án 3 thì khó lắm. Lần sau rút kinh nghiệm nhá:D Tiếc qá đi mất:(

Con THảo 2 mang vừa thôi =.="
Thật lòng tớ rất xin lỗi các bạn Lý 1, đặc biệt là bạn Đức, về thái độ của tớ ngày hôm nay. Rất mong các bạn bỏ qua cho và trong tương lai hi vọng chúng ta còn có cơ hội đi với nhau. Rất xin lỗi !!!

Back
Bên trên