††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

kìa, con giai kìa 8-| toàn hàng xịn mà lại để các bạn nữ lớp anh2 đến tận đây phàn nàn kìa 8-|

@My: đâu có, tớ ngỉ ngơi dưỡng sức ở phòng đội tuyển :">

@ Link: Fòng đội tuyển, chết thật, chết thật. Chẹp chẹp...
Có vẻ như các bạn nam lý 1 đã đi ngủ hết hoặc đã bơ lời thỉnh cầu của các bạn nữ anh 2 :))

Giai Lý 1 nhìn nữ Anh 2 xinh quá chết đứng hết rồi còn rớt lại thằng nào tỉnh táo đâu :p Cậu toàn yêu cầu những việc ko thể...;))
Công nhận phòng đội tuyển lắm vấn đề lắm. Nhất là khi chỉ có 1 bạn nữ .... ngồi 1 mình ..... như Plink chẳng hạn....;))

À quên mất, các bạn Lý 1 lần sau chú ý là nếu hết nước thì các bạn làm ơn xuống lấy bình mới lên dùm nhá. Toàn để bọn tớ chân yếu tay mềm xuống lấy là sao :-s Mà có cái bóng đèn hỏng, các bạn bắc ghế lên sửa đi :D < cô Xuyến gợi ý thế đấy :p >
Vụ đèn thì để mai... tớ sẽ... báo cho bác bảo vệ :|
Nước thì cũng mấy lần định lấy rồi đấy, nhưng mà lúc ra thì thấy nó đã đầy :">
Công nhận phòng đội tuyển lắm vấn đề lắm. Nhất là khi chỉ có 1 bạn nữ .... ngồi 1 mình ..... như Plink chẳng hạn....;))
đúng rồi đấy :-<
cẩn thận rồi có ngày...

Phòng đội tuyển thì làm sao hả các ấy ;;)?
Mà các bạn Lý 1 mắc hội chứng thèm ngủ từ khi nào đấy nhỉ =)).

ê thằng Đức có cần nik chat vs ảnh con Hà miss 10L2 thì nói nha
nik hcat:5000 đ
ảnh:5000 đ

ông này gà thế
Có nik chat rồi thì tất nhiên sẽ phải có ảnh ;))
bán tôi ;;) =))

@ Xời: tôi có làm gì đâu ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
đợi đó mà có nik chat rồi có ảnh học cùng lớp mà xin mỏi mồm nó còn ko cho xem nữa là
ko sợ PLINK ah` bạn hịp

này thằng MÌnh kia, kinh doanh là anh em chia 50-50 nhá. Hàng tao bán độc quyền cho mày mà =))

Yên tâm là miss lý đã đi thi thì rinh giải nhất trở về ;))

Tình hình là sáng nay bạn Khánh Linh thi rất khả quan :x Nghe nói vào vòng trong rồi \:d/

Back
Bên trên