††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

:D Xin lỗi... Nhưng mà :-??... Tớ hình như chưa quen bạn nào học lớp Sinh thì phải... :-??... Thôi bây h quen bạn Vân vậy :D.
P.S: Xin lỗi lớp Lý 1. Spam quá. :">.

con giai lớp mình cứ gọi là xịn nhất khối 8-| nghĩ đến mà tiếc... =((

@ bạn My: đây không gọi là spam :-j topic lớp không để nói mấy chuyện vớ vẩn thì làm gì :">

Chỉnh sửa lần cuối:
=)). Bạn Phương Linh đã chính thức lên tiếng chấp nhận lời thỉnh cầu nhẹ tay của các spamer. :x.

con giai lớp mình cứ gọi là xịn nhất khối nhưng con trai tổ tớ lại xịn nhất trong cả lớp=========>con trai tổ mình(tệ thật,cũng ko biết mình tổ nào nữa) là VIP nhất

Tôi chỉ biết tổ ông cứ cuối giờ là lại lăn lê bò trườn ra ( nhưng mà phải công nhận là đẹp đội hình )
Còn tổ ông xịn nhất chẳng qua là vì ko có con gái thôi B-)

Thie to co con gai hok xin huh cau;))
To cau suog thie con j co han 3/5 ban nu;;)

Và cả 3 đứa ngồi vây tôi à >.<, đấy gọi là sướng à =)) , mie hôm nay đang bực mình thằng Hâu lại nhắc mấy chuyện vớ vỉn càng thêm bực , chán chả buồn cãi .

Bạn Phương chỉ ức chế nhất vụ bạn Khánh Linh trong h nhìn bạn ý ko chớp mắt mà thôi =)) chả thik quá hóa rồ ý chứ ;)) :))

Thon thôi ngay đi cho con nhờ, hôm nay bị đá xoáy quá nhiều rồi, ko muốn nghe thêm đâu

Chỉnh sửa lần cuối:

Theo yêu cầu của bạn Kiên ái, tớ xin post ảnh "Giờ học lớp mình" lên cho bà con gần xa chiêm ngưỡng 8-} :"> =))

=)) Lý 1, khác hẳn vs anh 2 bọn tớ :D
À cho tớ hỏi cái bạn ngồi bên trái, bàn 2, dãy 2 từ ngoài vào, trên My péo là bạn nào thế ;))

Ông chụp ảnh lúc T.Lịch cho nghỉ rồi -> mất hết ý nghĩa, phải nhằm giờ toán mà chụp ấy

@Nga:là bạn đỗ việt hưng (diều hâu), có khả năng nói chuyện nhảm vô đối ;))

Hic nghe tên quen quen là sao ta ?
À quên mất, các bạn Lý 1 lần sau chú ý là nếu hết nước thì các bạn làm ơn xuống lấy bình mới lên dùm nhá. Toàn để bọn tớ chân yếu tay mềm xuống lấy là sao :-s Mà có cái bóng đèn hỏng, các bạn bắc ghế lên sửa đi :D < cô Xuyến gợi ý thế đấy :p >

PLink từ khi nắm trong tay học bổng đến h suốt ngày bơ vơ ngoài lớp có chăm chỉ đi học như tớ đâu mà biết ;)) Sáng mai mấy ấy đi cổ vũ vòng sơ khảo Miss Ams cho Khánh Linh nhé??? <:p

Back
Bên trên