††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

@ Linh: hụt là đập trượt, hôm nọ mình máu thật, dám bật HHH, ẩn nó 1 quả bay từ trên bàn xuống. Sau quả đấy cũng ko dám làm lại nữa.
@ thằng Đức: mày bị vỡ hộp rùi nhưng mà ko bik thì có. CÒn thằng mINh thì mất thật 100%, có cả nhân chứng =))
mặt nó biến sắc luôn
sợ thật :-s
bạn Đức đang ngon nghẻ thế, thật phí... 8->
Minh đấy là Minh nào thế :-??
khổ :-< các bạn giai lớp D xịn là thế... giờ còn em nào dám yêu nữa =)

dân AMS là phải bik chơi, bik học , biết đú đởn. KO thì ko sống nổi trong môi trường này đâu. Toàn dân chơi =))

sợ thật :-s
bạn Đức đang ngon nghẻ thế, thật phí... 8->
Minh đấy là Minh nào thế :-??
khổ :-< các bạn giai lớp D xịn là thế... giờ còn em nào dám yêu nữa =)

yên tâm, vãn iu đc như thường. Chỉ có mỗi thằng Trần ANh MInh là nghiêm cấm vì mất quyền làm phụ huynh rùi=))
Mà con HHH nó ác lắm cơ, hành hạ boy 9D chưa đủ còn đi đồ sát bo lớp khác, nhất là boy lớp A,B
NHưng yên tâm, giai tuyển lý Ams 2 đều tiêm văcxin HH rùi =))
----> miễn dịch
Mà bạn Linh phải kiểm tra bạn HỊp đê. KO bik đã bị vấn đề gì chưa. Con HHH là nó tấn công nhanh tiêu diệt gọn lắm, ko để giấu vết đâu8-}
Phải giữ cho chắc vào ;))

à ngon chứ 8-| lớp lý mình có nhiều bạn ngon phết :"> tiếc là sắp đi rồi, không kịp khai thác + sơ múi gì... =((

cô Xuyến chủ nhiệm bọn tớ phàn nàn là học chung phòng với lớp lý mà bóng đèn hỏng từ đầu năm vẫn ko dc thay =(( =)) =))

cô Xuyến chủ nhiệm bọn tớ phàn nàn là học chung phòng với lớp lý mà bóng đèn hỏng từ đầu năm vẫn ko dc thay =(( =)) =))
Bóng đèn nào hở bạn Hải Anh :-/ Chỗ bàn giáo viên hay là cửa sau lớp :-? Mà sao các bạn Anh2 ko tự làm đi :| Cứ dồn cho Lý :|

@ bạn PLinh đi sing, đỗ học bổng ACS mà
@ phương linh: cậu có nhớ hôm đi thi ACS có 1 đứa hỏi cậu là cậu học lớp thầy đạt ko? tớ đấy :">

uồi các bạn toàn đi thi học bổg này nọ, mìg dốt quá ko thể bon chen đc vs các bạn :(

được lắm, cứ thử khai thác đi xem nào :-l

Trịnh Hoàng Đức ấy.
Sao topic nào mày cũng vào thế? :))

Back
Bên trên