††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

sao bạn HHH nổi tiếng thế nhờ :-?
đi đâu cũng thấy tên bạn ý :|

nó là họt girl toàn khối cấp 2 Ams mà. KO ai là ko bik
rùi sẽ còn nổi nữa =))

hot hay ko thì tớ chả biết đâu bư à
nhg mà nhìn cái cảnh hôm trước ở lớp là tớ tí nữa thì ngã ngửa ra lăn quay mà ngất :-ss

:-s Chả biết nhưng mà rùng rợn quá.
@ bạn Đức: Bạn Đức tiêm vắc xin đy ;)). Mặc dù tiêm rồi (như Din béo) vẫn không miễn dịch được, vẫn bị đuổi không dám trốn vào WC cơ mà âu cũng là điều an ủi.

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đã bảo là hổ báo từ đầu năm
éo đứa nào tin, h chưa học đến 1 tháng bọn nó đã thấy đầy đủ công lực của HHH đó
@ linh: ai lúc đầu gặp nó cũng nghĩ thế, nhưng mà sau 1 ngày hoặc 1h thui, ấy sẽ thấy công lực thực thụ của HHH
ôm, hôn, sờ má, sờ eo, xoa đầu, đấm, đá vào chỗ.....( rất nhiều nạn nhân), rùi đủ trò =))
tưởng chỉ dâm loạn thôi k ngờ còn bệnh hoạn nữa :-<
bạn bư 'bị' rồi hay sao mà rõ thế? ;;)

à quên. đừng dùng cái từ in đậm kia nhớ YY

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Bư là con rể hụt của bác sảng mà ;;)
ai ngờ lại bị bạn Đời Sống cướp mất HH =))

=)) Bạn Bư thì vô đỡ rồi Linh ạh. Hôm gì dám đẩy ngã cả bạn H3.
P.S: Cậu bay rồi àh? :(

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Bư là con rể hụt của bác sảng mà ;;)
ai ngờ lại bị bạn Đời Sống cướp mất HH =))

thằng Sống oanh liệt thật. Có khi nó sẽ hót nhất trường Ams và lưu truyền mãi mãi.
@ PLInh: tui bị hụt 1 lần. CÒn nạn nhân thật là thằng Trần Anh MInh với thằng Đức ấy, hỏi nó bik cảm giác liền. Đơ toàn tập gần 1 tháng
P/S: tại cáu quá nên dùng từ "éo", sr, tội lỗi, tội lỗi quá=))

Linh chắc về mất ăn mất ngủ mà tai ngu chụp sau lung thì chăng baoh dung đèn flash đến khi đứng trước mặt nó chụp thì lại đi bật đèn flash

Quái. Thế sao mình đã nhìn thấy ava bạn Hiệp là ảnh bạn Linh ở sân bay rồi :-??.

Tôi có bị làm sao đâu :-/ Chỉ bị xoa đầu thôi nhưng mà anh đã kịp thời chạy :)) Nói chung là giai tân hàng họ đấy đủ chưa bóc tem chưa đập hộp =))

@ Linh: hụt là đập trượt, hôm nọ mình máu thật, dám bật HHH, ẩn nó 1 quả bay từ trên bàn xuống. Sau quả đấy cũng ko dám làm lại nữa.
@ thằng Đức: mày bị vỡ hộp rùi nhưng mà ko bik thì có. CÒn thằng mINh thì mất thật 100%, có cả nhân chứng =))
mặt nó biến sắc luôn

@bư: có chuyện đấy à, bạn đấy là bạn nào thế, kể tớ nghe với ;;)

Back
Bên trên