††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

đùa thôi =))
mai lớp lí 1 cứ mang tiền đi nhé, phòng (chẳng may) thua thì có tiền mà giả :D

Đâu có đá độ đâu mà trả tiền sân, tiền sân chia đôi mà ^^

\:d/ \:d/ cứ đội thua trả đi mà đá đến thi nào có đội thua thì thôi\:d/ \:d/

Hôm nay các sân full cả, để hôm khác giao hữu với các ông IT vậy .
Có lịch thì pm lớp tôi nhá.

Lý 1 đã có mem girl nào đi thi miss chưa. lớp tui có 3 người, thực lực vô cùng mạnh =))

Nghe như phim chưởng ấy , mà hồng hải đi thi thi đúng là fim chưởng thật >.<
....Lớp tôi chẳng mem nào đi cả :">

chán thật, mà con gái lý 1 đúng là ko đi thi đc =)) ( sr nếu đụng chạm)
nếu thế các bạn ủng hộ cho lớp lý 2 nhá, cùng anh em khối lý.
LỰc lượng quân ta có HHH, các bạn nhớ vote nhá, niềm hi vọng của khối lý chúng ta =))
phải như nó mới mang đậm bản chất lý, suốt ngày tác động lực vào người khác =))

ôi. Các bạn lớp Lý. Hôm nay ngồi làm btập Lý, tớ đã ngẫm ra một điều: Tớ hâm mộ các ấy lắm ý ạh. Tớ ko hiểu sao các ấy có thể làm cái đồng sbài tập ngon ơ trong kkhi đấy tớ sắp chết vì đống bài tập Lý cùng cái đống kthức gia tốc gờ gờ a a rồi vận tốc, tốc độ:-ss. Ôi. Thâạ kinh khủng. Ôi. Gờ gờ với chả a bờ cờ:-ss. Chết mất:((

ôi. Các bạn lớp Lý. Hôm nay ngồi làm btập Lý, tớ đã ngẫm ra một điều: Tớ hâm mộ các ấy lắm ý ạh. Tớ ko hiểu sao các ấy có thể làm cái đồng sbài tập ngon ơ trong kkhi đấy tớ sắp chết vì đống bài tập Lý cùng cái đống kthức gia tốc gờ gờ a a rồi vận tốc, tốc độ:-ss. Ôi. Thâạ kinh khủng. Ôi. Gờ gờ với chả a bờ cờ:-ss. Chết mất:((

thế dân lý bọn tớ còn hâm mộ chuyên Sinh các cậu hơn. ko hiểu sao các cậu có thể hiểu đc mấy cái màng sinh chất, gen này gen nọ. RÙi học thuộc lòng 1 đống. TIết sinh là tui cứ xác định là bó tay 8-} :(

:((. Ôi. Tớ đang chan đấy. Một tuần 4 tiết bị cô Dung lăn lên lộn xuống cứ gọi là ko thể đỡ đựoc:((

còn đỡ hơn lớp tui bị thầy Hoàng - dạy toán , ko từ nào có thể tả =((

Spam nhờ các em tí nào :">
Cheerleaders

“Vào nhảy không?”
“Thôi, tớ không biết nhảy…”

Cho dù nói chuyện, bạn vẫn không thể không lắc lư cùng điệu nhạc. E ngại vì mình không thể nhảy 1 cách chuyên nghiệp như mọi người ư?

Có hàng trăm lí do cực kì hay ho đáng để bạn vào đội Cheer, hoặc để kéo đứa bạn của mình cùng vào ;)

- Đó là khi bạn muốn tham gia vào thành công trong các bữa tiệc thể thao của trường. Cheer team chưa bao giờ được đánh giá là “không cần thiết”, bằng chứng là những cuộc thi chỉ dành riêng cho Cheerleaders.
- Đó là vì bạn còn thiếu 1 chút tự tin để thể hiện cá tính trong các bữa tiệc, vì không tin rằng người không hề học nhảy có thể nhảy đẹp.
- Đó là vì những bước nhảy nhịp nhàng không chỉ giúp bạn hoàn thiện hơn về tài năng, mà còn tăng chỉ số “đoàn kết” của bạn lên đáng kể! 1 đội cheer nếu không đồng đều thì liệu có thể thành công hay không?
- Đó là sự ra mắt của bạn với chính bản thân mình, 1 con người mới, tự tin, năng động và đa tài! Và không còn cảm giác choáng ngợp khi xem Step up, vì bạn biết, chính bạn cũng có thể làm vậy! \:d/

Hay đơn giản, chỉ là 1 cột mốc đáng nhớ trong những năm học cấp 3 của bạn. Một nhóm bạn mới. Một kỉ niệm khó phai...

Và chính bạn cũng có thể đưa ra những lí do của riêng mình để đến với chúng tôi. Muốn cổ vũ cho Hà Nội – Ams , muốn cùng tham gia, muốn tài năng hơn. Và quan trọng nhất, bạn muốn nhảy!!

Thế là quá đủ. Bạn còn chờ gì nữa ?;)

Hãy tham gia buổi tuyển chọn thành viên Cheerteam 2008-2009
Thời gian: 15h30 ngày 24/9/08
Địa điểm tập trung: sảnh chính trường Hn-Ams :x

Để cheer chưa bao giờ là quá khó!

Cheer team

Ban Ngoc Anh hom nay lai ra spam topic lop Li ah.ko ngo chup anh kieu j ma xinh hon the >>>chung to toc do lao hoa cua cau nhanh that.biet dieu van xin to di ko thi ca lop li se biet rang.....................sax

Ban Ngoc Anh hom nay lai ra spam topic lop Li ah.ko ngo chup anh kieu j ma xinh hon the >>>chung to toc do lao hoa cua cau nhanh that.biet dieu van xin to di ko thi ca lop li se biet rang.....................sax

lớp lý với toán 1 tiết 5 hôm nay gồi đánh bài ăn tát =)) ( tôi hôm nay có việc nên ko tham gia đc :(( )
toàn đầu óc đỉnh cao cả 8->
tính toán chi ly từng chi tiết <:p <:p <:p
hôm nào ăn tiền ko =))
:-"

Chỉnh sửa lần cuối:
TIN BUỒN:vào hồi chiều nay,bạn HHH học lớp 10L2 chinh thức cầm tờ đăng kí dự thi miss ams dây ko chỉ là vấn đề của riêng L2 mà là bộ mặt của toàn khối chuyên Lý
Mong các bạn vào topic L2 thảo luận nhất là những bạn từng có thâm niên hồi cấp 2(thật 100% ko chém)ảnh của bạn HHH đã dc post trên 2pic L2

Bạn nào thi thế các em?
Mấy hôm nữa làm clip khối chuyên có em nào thích đi làm diễn viên ko?
Kịch bản đang được anh Thiên Đức 12l2 viết, sắp xong rồi:D

ảnh của bạn đã đc pót lên lí 2 cùng vs ny mới của bạn í :-ss, thằng này thật can đảm và có vẻ như bị mù câm điếc :-ss

Back
Bên trên