††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

ừh đúg tớ đấy ;)) ko fải cậu nhìn nhầm :)) nhưg mà cậu bik a ý àh :-/ hot lắm àh :-/

Hôm nay lớp Lý chơi trung thu vui k:-/.
Các bạn suớng nhờ. Đựoc rổ chức buổi chiều lại còn được fá fách, Chả bù cho m`. ăn xong dọn, don r` về nhà r` lại bị quay lại dọn. Hài vật vã:-ss

À lý 1 ơi, cô Xuyến bảo là hạn chót là thứ 3 tuần sau chúng ta ( anh 2 và lý 1 ) fải dọn xong cái fòng học. Các chữ viết, vẽ bậy trên tường là fải sạch. Bàn thì nếu bậy quá cũng fải xoá đi. Thế nên tớ thay mặt anh 2 kêu gọi các bạn lý 1 chung tay góp sức dọn dẹp và giữ gìn cái fòng học vì tớ ko muốn bị fạt lao động công ích đâu :D

the nao ban minh chang xuong ngoi.lo vo van.chi kho than ban Qtrung.haha

bạn Minh mà xuống ngồi là tớ hết cơ hội trêu 2 bạn ấy với cả đc xem 2 bạn ấy tấu hài trong giờ cũng vui lắm ^^ ;))

Đức spam vừa vừa thôi :-w
Mà còn chưa chúc mừng SN tớ đâu đấy [-(
Hôm qua ở lại dọn như thế mà vẫn chưa sạch cơ à? :eek:

Đức spam vừa vừa thôi :-w
Mà còn chưa chúc mừng SN tớ đâu đấy [-(
Hôm qua ở lại dọn như thế mà vẫn chưa sạch cơ à? :eek:
À vầng chúc mừng sinh nhật Tùng dịch =D> <:p Nhưng mà đừng đòi quà tớ nhé :"> Tớ cháy túi rồi :"> Tháng này lắm người sinh nhật thế ko biết =((

Chỉnh sửa lần cuối:
bằng tháng sau ko, tháng sau lớp mình 8 đứa sinh nhật ,xác định là cháy túi ^^

Hôm qua ko đến sớm đc. Hôm nào vào đây làm quen với các bạn Lý bù :"> Thất lễ :))

Tình hình là mai most wanted class sẽ công bố trước toàn trường. Mấy đứa xem sắp xếp hôm nào cử ra từ 2-3 đứa đi họp khối nhá.

nếu k nhầm thì hình như lí 1 định giao hữu đá bóng với lớp 10 tin nhỉ :-?
nếu đúng thì chiều t7 các bạn nhé =;

Back
Bên trên