††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

các bạn không tỏ ra một chút tôn trọng nào với tớ cả YY 'nó' là sao? /:)

tớ sắp cuốn gói đi rồi :-< lớp còn chẵn 4 nữ, sướng nhá :p

các bạn không tỏ ra một chút tôn trọng nào với tớ cả YY 'nó' là sao? /:)

tớ sắp cuốn gói đi rồi :-< lớp còn chẵn 4 nữ, sướng nhá :p
Sao bạn lại nói thế :( lớp mất đi một bạn nữ, mình buồn quá :(( Mà lúc bạn đang type cái rep kia đáng ra phải đang ngồi ở lớp học thêm Hóa chứ nhỉ :-/ Có mỗi Hiệp là sao :-O bùng à >:)

Lớp tớ cũng mất một bạn nam đi Sing, đã ít thì chớ:(...Các bạn nhanh quá, vừa mới vào lớp 10 đã chuẩn bị đi vi vu hết rồi, có khi tớ cứ an phận ở Việt Nam thôi:((..

Thằng Bùi Gia Khuyến Chứ j` =)) Ngu như thế mà cũng đc đi!

ng ta k mù vì ít nhất cũg có mắt để chọn :-j c đừg đánh giá 1 ng và nói họ ngu như thế :D

@ linh cũg thoát đc kiếp nợ nần trog môn lý còn gì :))

Thứ tư sau khi học thêm buổi chiều xong thì ai đá bóng ra sân 10/10 đá với 10tin nhé (lịch mới), đội thua trả tiền sân đấy (nhớ đem tiền theo ;)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao hôm nay bọn lớp ông bảo là lịch mới thứ tư mà, thôi để thứ hai hỏi lại.

Mai trung thu cũng là sinh nhật mình (sao trùng hợp vậy ta?) :">
Mịnh vừa buồn lại vừa vui. :)| ;))
Vui vì mai là sinh nhật mình còn buồn vì các bạn đi choi trung thu hết rổi ko ai thèm quan tâm đến sinh nhật mình nữa :-w
Dù sao chúc các bạn đi chơi trung thu vui vẻ<:p

ôh thế bạn cũg học Lý 1 àh :D các bạn kia đâu hết ròi ;)) hay lại đag nằm trên giườg đọc "Vật lý vui" trc khi ngủ ròi =))

ơh tớ srr, hnay ấy có đi ko ếy nhờ, tớ ko nhớ mặt ấy :D tả qa đi ;)) cho tớ nhớ :D

Cậu có phải hàng 1 bên trái trong cái ava ko nhỉ :"> Tớ cũng chỉ nhớ mang máng :D

ko tớ đứg giữa hàg trên :)) hnay chơi cái trò 5 nam 5 nữ đứg đối diện vs bạn hot girl cơn lốc màu da cam ý =))

Chẳng lẽ tớ nhìn nhầm bạn nào :-/ :-ss À mà cậu có phải bạn nik milanfan_337 ko nhỉ :D

Back
Bên trên