††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

5 gái 31 trai anh ạ (sao ai cũng hỏi cái này nhỉ :) ), lớp mình trung thu làm cái j` cho vui nhỉ :-/

Cac cau ui to chuc trung thu voi lop toan tin hok cac ban y moi day

Toàn dân đen ko có quyền hành j` cậu ạ, có j` bảo thằng PT ý ( mà nó lại có móc ngoặc với các đại ca 11 Lý rùi ;)) )

Thì ông cứ lên tiếng đi. Có ai bảo gì đâu, ai có ý tưởng gì cứ đóng góp :D

mai lên lí 1 hỏi tội thằng lòi văn ánh, cái tội nhìn thấy anh ko chào, láo fết :-w

tưởng làm trung thu vs Hóa 1
hay là với lớp 11?
hay là với lớp tin?
hay là làm một mình?

nếu có ai rủ thì các em cứ làm với hội đấy đi :) :-j
thằng giáo sư lớp các em đúng là lên nói với mấy đứa bọn anh về vụ này, nhưng mà 'mấy đứa bọn anh' ở đây cũng là dân đen =)) nói vs chú lớp trưởng thì nó thờ ơ lắm, mà có mấy đứa thì cũng chẳng vui lắm :-<

tóm lại là lớp anh năm nay phần lớn thờ ơ vs trung thu, nên các em feat với lớp khác đi, thật đấy :(

:-< :-< :-< Kế hoạch trung thu của lớp khéo bị đổ bể

sak,thằng shit quang im mồm đi,tao mà bị "ai kiến" thì mày chắc bị bệnh.........
à
mà sao lại bảo kế hoạch bị đổ bệ vựi

ôi. Các bạn Lý 1 chưa tổ chức trung thu àh:-<. Tổ chức cẩn thận ko như lớp tớ fải quay lại dọn dẹp trong khi đáy lớp học RẤT là sạch sẽ như thế:-ss.

chiều thứ 7 tuần này liên quân H2, L2,T2,A2,Văn cùng tổ chức Trung Thu ở đâu đó( tớ ko bik =)) ). Bạn nào thick thì qua đấy chơi, từ 7h30 tối, cứ đến sân trường ^^

5 gái 31 trai anh ạ (sao ai cũng hỏi cái này nhỉ :) ),

chết thật, sao càng ngày tỉ lệ con gái lớp lý càng giảm thế này :-? a tưởng càng ngày phải càng tăng lên chứ :-j

à mà quên :D lần đầu tiên vào 2pic cũng phải chào hỏi & chúc mừng các e cái nhỉ ^^
các e sướng nhớ :D đc học cả 3 năm CN QQ :))

chết thật, sao càng ngày tỉ lệ con gái lớp lý càng giảm thế này :-? a tưởng càng ngày phải càng tăng lên chứ :-j

à mà quên :D lần đầu tiên vào 2pic cũng phải chào hỏi & chúc mừng các e cái nhỉ ^^
các e sướng nhớ :D đc học cả 3 năm CN QQ :))

hôm nay tỷ lệ lại vừa giảm xong :D , nguyên nhân khách quan do kinh tế *thị trường :D

&\%* cái gì thế, tin vịt cồ hả cu , có bằng chứng gi` hok mà phán như đúng rồi thế ? =)) (kiểu này năm sau lớp lý ko còn 1 mạng con gái nào).

Ôi, nó đỗ rồi à :-? Có đi ko? Thằng Hiệp thì sao?? Lớp Lý1 mất thêm 1 nữ nữa à :((

Back
Bên trên