††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Thì trong lòng nó ngầm ủng hộ lý 1 như bao lâu nay vẫn thế, ngoài mẹt ( vì sợ tôi gọi thằng chồng 2 ra bắn bỏ nó ) thế nên nó nói nó ủng hộ lý 2 =))

Sak các ông các bà là rất chi là mất dạy nhá>"< Tôi thế nào thì bít roài còn j việc j phải mang chiện nhà ra đây bàn tán hử. Ý kiến nào là việc của tôi>:p Miễn đc đi là đc roài còn lý 2 thắng thế cũng có cái lí của nó. 1 cá nhân như tôi ko làm j đc=))

lý 1 hay lý 2 đều đc tuốt í mà :)) miễn xin đc chủ nhiệm đi 2 ngày :-"

* hqa bạn abbie hỏi t vì sao lớp Anh2 lại fũ fàg như vậy vs Lý 1 đó :( *

* hôm trc lý 1 các bạn đi qa hành lag mà làm cho con gái Anh2 chao đảo, tim đập rộn ràg mà phi như thiêu thân ra ngắm 8-> :)) *

*undeniable*

anh2 ko đi với lý 1 thì tở cảm thấy tiếc thay cho anh 2 thôi ;))

Thôi, nhường phần may mắn đi chơi với lý 1 cho các bạn CE =))

j/k :">

anh2 ko đi với lý 1 thì tở cảm thấy tiếc thay cho anh 2 thôi ;))

Thôi, nhường phần may mắn đi chơi với lý 1 cho các bạn CE =))

j/k :">

Htrc cứ ra sức bênh L1 chứ h thì đúng phải công nhận các bạn L1 kiêu qá đi mất:-s May mà đã chọn L2:D Thoy a2 ko dám với để nhường cho CE:D Chúc các bạn đi chơi vui vẻ

các bạn Anh 2 phải thông cảm.
Các bạn ấy không kiêu đâu nhưng bị từ chối phũ quá nên mới đơ ra như thế

CE không đi thì mốc mặt ah
theo ngu ý thì cứ mời phứt 11 , 12 A,CE đi chơi kiểu phi công trẻ máy bay bà già cũng được ;)) ;)) ;))

Htrc cứ ra sức bênh L1 chứ h thì đúng phải công nhận các bạn L1 kiêu qá đi mất:-s May mà đã chọn L2:D Thoy a2 ko dám với để nhường cho CE:D Chúc các bạn đi chơi vui vẻ

Bạn Thảo này bị thần kinh hay dở hơi đấy. Bị A2 từ chối thì bây giờ phải nói thế nào, nói là " Trời ơi ! Tại sao các bạn ấy xinh đẹp thế mà không đi với mình " à ??? Thế thì mới đúng đẳng cấp của các bạn A2 à ??? Mình lớp ngoài, không liên quan nghe bạn nói còn thấy ngứa tai. 8-} 8-} 8-}

cậu biết câu nói không ăn được nho thì nói nho chua chưa.
Đây là 1 dạng điển hình đấy

Bạn Thảo này bị thần kinh hay dở hơi đấy. Bị A2 từ chối thì bây giờ phải nói thế nào, nói là " Trời ơi ! Tại sao các bạn ấy xinh đẹp thế mà không đi với mình " à ??? Thế thì mới đúng đẳng cấp của các bạn A2 à ??? Mình lớp ngoài, không liên quan nghe bạn nói còn thấy ngứa tai. 8-} 8-} 8-}

Ông Nhân đã bít đầu bít đuôi chưa mà cm tôi>:p Tôi nhận xét về các bạn í thế là tại cái vụ đá bóng jao hữu í>:p Tôi vs thằng Nam gặp Lí 1 đánh tiếng bị nói tời bời>"< Bảo các bạn í kiêu khéo cũng còn nhẹ( HLV vì đội nhà mà cap dám ngứa hả>:p )

----------

cậu biết câu nói không ăn được nho thì nói nho chua chưa.
Đây là 1 dạng điển hình đấy

Thế ah>"< Có shao tớ nói vậy từ trc tớ h vẫn ủng hộ các bạn L1 mà h thếy các bạn ko nhg thế còn mắc bệnh suy diễn nặng:( Ko có lửa shao có khói. Bỗng dưng tớ bịa ra ah????????

Ông Nhân đã bít đầu bít đuôi chưa mà cm tôi>:p Tôi nhận xét về các bạn í thế là tại cái vụ đá bóng jao hữu í>:p Tôi vs thằng Nam gặp Lí 1 đánh tiếng bị nói tời bời>"< Bảo các bạn í kiêu khéo cũng còn nhẹ( HLV vì đội nhà mà cap dám ngứa hả>:p )

QUOTE]

Rồi rồi, thì sorry, lần sau nói rõ chủ đề ra nhá, không thì ai cũng hỉu như tui thui.:-w

Hờ thế đếy>"< Vs lại ông bỏ cái trò bẩu tôi bị đơi đi>:p ko là ngày mai cả hao nhận sák xuất bản của tôi đếy;;) ( sák j ông tự bít)

chuyện gì vậy ta
lý 2 bị nói xấu à :(

L1 ko thành ECU được đâu. Mà bây giờ đêm rồi, nhanh làm sao được. Tôi bảo rồi, lập một cái topic lấy title là " Chị ơi làm ơn mở lại topic ECU cho tụi em với ạ ", rồi cả đám sẽ vào đấy nài nỉ, cầu xin. <:p

L1 ko thành ECU được đâu. Mà bây giờ đêm rồi, nhanh làm sao được. Tôi bảo rồi, lập một cái topic lấy title là " Chị ơi làm ơn mở lại topic ECU cho tụi em với ạ ", rồi cả đám sẽ vào đấy nài nỉ, cầu xin. <:p

Tôi lập nhớ tên như thế này có ổn ko :" Hãy cho ECU được sống... vì tương lai của chuyên anh"=))=))=)) đề nghị lập shong các chú ra sức spam nhá;;)

Back
Bên trên