††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

=)) Buồn cười quá. Giang mix bài giỏi ghê :))

Cứ phát huy tiếp đê :))

từ sáng đến h lại lên 100 view,mình ảo quá:))
Tôi chưa có kế hoạch thịt My,PV cũng cần có lúc nghỉ ngơi :))
Dù sao,My đã công khai nhờ tôi thịt nên cũng chẳng cần ngại,cái quan trọng là viết cho thật hay thôi :))
Tự sướng bên topic CMSN,mọi người sang cm nhé
bonus thêm cái link blog Thúy này
http://vn.myblog.yahoo.com/summer_lady93

Chỉnh sửa lần cuối:
trích dẫn bài của TRường Giang: =))

Tôi nhận thấy các cậu yêu quý tôi như thế là rất đúng.Tôi luôn biết nhường nhịn, khiêm tốn và rất biết hy sinh.Tôi có sức chịu đựng cao, ít khi than phiền nên bạn bè thường thấy ở tôi sự chín chắn hơn tuổi. Rất biết thông cảm với người khác nên có nhiều bạn thân. Người ta tìm thấy sự giản dịthánh thiện nơi tôi. Tôi kín đáo và dè dặt, người khác khó mà biết được làm sao để chiều chuộng tôi. Những người thích tôi sống vì những niềm vui thích không phô trương. Tôi không ồn ào, thích chưng diện nhưng tôi có chiều sâu mà nhiều người không thể có. Giao tiếp với tôi khiến người khác cảm thấy được thỏa mãn mà không thể hiểu vì sao. Có lẽ vì tôi dịu dàng, ngọt ngào, và hòa nhã.

Tự sướng 8-}
vl chim én =))

Bái phục bạn Thúy luôn :|
"Last hit con gián "... Thảo nào 2 bạn song kiếm hợp bích dota k ai sánh kịp =))

thế cơ à =)
Chả ai lên HAO làm mấy nhát gì cả =(

Dạo này kô có hứng viết bài nó cứ thế nào ý .
Các bạn trẻ h đây có xu hướng dùng FB hơn là HAO :))
Phuc Tho and Hoang Hong Hai are now friends.
Ngay cả Hoàng Hồng Hải cũng lọt đc vào mắt xanh của Thọ lớp mình :))
Hôm nay thấy mod Hiệp và Trịnh ku đi soi gái 10Lý nhé :)).

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vớ vẩn, tôi vs nó công việc :> :))

Suy cho cùng, fb cũng chỉ là công cụ thôi :-j

Duy Hùng cầu xin lạy lục tao thì tao del bài cho :))
Hôm nay cả My b vs HTM đều nhờ mình xe ôm,đèo bạn này lại có lỗi vs bạn kia,mình đã quyết định đúng đắn là cho cả hai đi bộ,không ôm iếc gì hết :))
Tôi đang xem xét việc mừng SN Tùng thật bất ngờ,chỉ tội bạn xxxxx xxx xx kô chịu hợp tác cho lắm =))
My thì chưa có nguồn tin đầy đủ,viết lại sợ chém gió,có nên viết không:-?
@TM: Tao chưa có ý định làm VA tập 3,có thể sẽ là Phúc Thọ 1 thời để nhớ hoặc Anh Minh-Hồng Hải,đôi trời sinh =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi chưa có kế hoạch thịt My,PV cũng cần có lúc nghỉ ngơi :))
Dù sao,My đã công khai nhờ tôi thịt nên cũng chẳng cần ngại,cái quan trọng là viết cho thật hay thôi :))
[/URL]

Tôi cho ông 1 trận bây h. Ai nhờ ông hả? Tôi chỉ hối lộ ông để nếu ông có nổi hứng làm mấy cái bài phỏng vấn bậy bạ thì đừng có viết quá đáng. Chứ tôi biết ai ngăn nổi ông. Mà tốt nhất là đừng có viết. Tôi nhờ Hiệp del đấy.

Hnay ông còn bắt tôi đi mưa về 20 phút nữa :-w Tôi đang ốm mà..... :|

Back
Bên trên