††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Các ông chán quá,ảnh độc thì kô có thịt thế nào đc Minh Tùng
Các bạn lớp khác vào đây xem có ý kiến gì là cứ spam thoải mái,mình luôn tiếp nhận sự chê trách để viết càng ngày càng chất lượng.Thế nhé:))
@Lê Trà My:Yên tâm,kô dám vác mặt bố bà cũng bắt phải vác mặt=)).Mà từ "qua tay" dùng cho cẩn thận kẻo chúng nó lại hiểu nhầm.
@Tuấn Minh:mày là đề cử số 1 cho tuần này,liệu có nên tha cho mày không nhỉ,nhiều F G M rất muốn tao thịt mày:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết rồi VA ơi,tôi vừa có nguồn ảnh dồi dào về Nguyễn Ngọc Thúy,ô kô muốn public thì kem cả tuần :)).Công nhận VA ém hàng kỹ vkl.Hôm nay mới thấy bạn Thúy online bên Túm lụm tán gẫu :))

:)).Hiếu hỏi câu dân chơi vật vã.
VA nói đúng rồi,chuẩn kô cần chỉnh.
Thúy em post đc 2 bài chả kém ai mà ông VA kô tick bài tốt à:))
Cả Lý 1 đua nhau tick bài tốt cho Thúy nào,dân chơi KL

Biết thế đếk làm cái quiz Love Score, cảm giác như cái quiz này là bắt đầu của mọi thứ T_T

Ông nhầm rồi,việc Thúy lên HAO là điều không tránh khỏi và con mắt của tôi là khởi nguồn của mọi thứ=))

Không hiểu lý do gì đã khiến Giang xem phần Thành viên trực tuyến :))

Thôi lạy bố :))
Nghe xem bạn Thúy nói gì về Vàng Anh Lý 1 này,trích nguyên nhé:))
"Khi ở bên cạnh anh ấy,tôi hoàn toàn bị chế ngự và mê hoặc.Anh ấy mang lại năng lượng và đưa ra hướng đi mới cho hầu hết các cuộc giao tiếp.Tôi yêu anh ấy một cách nghiêm túc.Anh ấy thật quan trọng đối với tôi.Anh ấy không đại diện cho lý trí,anh ấy đại diện cho sự cám dỗ thuần khiết.Tôi nghiện anh ấy ngay từ cái nhìn đầu tiên,cái vị đầu tiên,như thể nghiện heroin vậy."

Thôi lạy bố :))
Nghe xem bạn Thúy nói gì về Vàng Anh Lý 1 này,trích nguyên nhé:))
"Khi ở bên cạnh anh ấy,tôi hoàn toàn bị chế ngự và mê hoặc.Anh ấy mang lại năng lượng và đưa ra hướng đi mới cho hầu hết các cuộc giao tiếp.Tôi yêu anh ấy một cách nghiêm túc.Anh ấy thật quan trọng đối với tôi.Anh ấy không đại diện cho lý trí,anh ấy đại diện cho sự cám dỗ thuần khiết.Tôi nghiện anh ấy ngay từ cái nhìn đầu tiên,cái vị đầu tiên,như thể nghiện heroin vậy."
nghe hay day

Vâng,và đây,cuộc phỏng vấn hotgirl Kim Liên : Mai Phương Thúy à lôn,Nguyễn Ngọc Thúy qua 2 nick chat bí mật (ảo lắm mọi người ),người yêu VA 11Lý.
PV:Xin cảm ơn bạn đã dành thời gian cho chúng tôi.Chúng tôi tình cờ tìm ra tên bạn trên mục thành viên online ,box sân trường,túm lụm tán gẫu:)).Không dài dòng nữa,câu hỏi đầu tiên:Mẫu đàn ông lý tưởng của bạn là gì???
NT: (DM thằng ranh PV ,moi móc vkl ra):Ồ vâng,rất vui lòng đc trả lời câu hỏi của bạn.Nói toẹt ra nhé,Vàng Anh là mẫu đàn ông số 1 của tôi.Lúc mới yêu anh ấy,anh ấy dễ thương, đáng yêu, lãng mạn, và luôn quan tâm tới tôi mọi lúc mọi nơi.:)) (Mình có hơi chém gió quá không nhỉ).
PV:Bạn cảm thấy điểm nào của Vàng Anh là đáng yêu nhất:))
NT: (Thằng này bắt đầu nghĩ bậy nghĩ bạ đây,cho nó biết tay mới đc:))):À,tôi là tôi yêu nhất cái đầu trọc cute của anh ý,nhìn yêu vkl ra ý=)).Mỗi lần sờ vào cái đầu trọc đó,nó lại chảy mồ hôi ròng ròng.Tuy hơi ướt át nhưng rất chi là dễ chịu:))

PV:vl thế nhỉ =)).Bạn VA của chúng ta quả là may mắn vl.Câu hỏi tiếp theo:VA đã cưa bạn như thế nào nhỉ:-/
NT: (thằng này dở hơi quá,moi cả cái chuyện hôm ấy ra,bố ai mà nhớ đc,thôi kê,đã chém thì chém cho chót :))):Tôi yêu bạn VA từ năm lớp 8.Tính tôi là tôi rất dũng cảm.Tôi đã show đủ mọi góc nhìn cho VA (không thể hoàn hảo hơn),thậm chí tôi còn lượn lờ đú đởn trc mặt,thậm chí đã có lần bật đèn xanh.Có điều anh ý thik là chính mình hoặc là bị điên nên cứ đứng đơ ra 1 chỗ,không thèm liếc mắt nhìn:)) (Nó điên thật rồi).Có những lần tôi ước anh ấy bạo dạn hơn một chút, phá cách hơn 1 chút thì càng hấp dẫn và sexy biết bao.Rồi cuối cùng,đúng cái ngày kiểm tra Toán,tôi chả làm đc câu nào cả,mon men ném giấy lên bàn VA với mục đích câu bài,đc bài nào hay bài ấy.Cậu bé của tôi không ngần ngại viết lại vài dòng:"Nếu em là của anh,everything will be OK".Khi đọc đc dòng chữ đó,tôi biết cậu bé của tôi đã trở thành người lớn:)).Đoạn sau dễ ợt,mọi người tự tìm hiểu nhé :))
PV:(kô thể đỡ đc con này).Bạn có bao h nghĩ VA chỉ là một người bt như bao người khác.????Điều gì quyết định bạn chấp nhận 1 con người bt mà kô fải là hotboy hay hotgirl gì đó???
NT:Đôi lúc tôi cũng tự hỏi mình câu đó bạn PV đẹp trai ạ.VA thì cũng bt,không cao lắm,chả cơ bắp,chơi thể thao ngu,hay nói lắp,cầm tay tôi toàn ra mồ hôi:)).Thi thoảng anh ấy nổi hứng đú đởn phê thuốc =)).Nhưng cũng chả sao,tôi yêu anh ấy,tôi chấp nhận tất cả.Nobody's perfect.Yêu là fải chấp nhận.Dù sao anh ấy cũng là good kisser,đôi môi trông hơi dày nhưng đc cái hôn rất là ảo:))
PV:Bạn cảm thấy VA thế nào:))
NT (Từ nãy thằng này mới hỏi đc 1 câu ra hồn:))).
Khi ở bên cạnh anh ấy,tôi hoàn toàn bị chế ngự và mê hoặc.Anh ấy mang lại năng lượng và đưa ra hướng đi mới cho hầu hết các cuộc giao tiếp.Tôi yêu anh ấy một cách nghiêm túc.Anh ấy thật quan trọng đối với tôi.Anh ấy không đại diện cho lý trí,anh ấy đại diện cho sự cám dỗ thuần khiết.Tôi nghiện anh ấy ngay từ cái nhìn đầu tiên,cái vị đầu tiên,như thể nghiện heroin vậy
.
PV:1 câu hỏi nữa:Đc biết nhà bạn dán kín đặc phiếu bé ngoan hồi mẫu giáo:-/.Điều đó có thật kô:-/.Bạn là học sinh gương mẫu à:))
NT: (Chết rồi,thằng này moi ghê quá :((.VA đâu cứu em ):(Trích nguyên câu trả lời cho thêm phần dân chơi,hư cấu mỏi tay quá :)))
ac ac, t a' ? t k ngoan dau, hu* lam', hoi mau giao nha` dan' day` fieu' be' ngoan ( toan di tran lot cua dua' khac) :p
PV:Vâng,cám ơn bạn.Chúc bạn một ngày tốt lành.Hy vọng sẽ sớm gặp nhau 1 ngày không xa ( Con này ghê quá,đỡ đc toàn bộ các câu hỏi của anh PV đẹp trai
NT:Vâng,chào bạn.Chúc bạn tương tự như những lời bạn nói vừa nãy :)) (Ôi cái thằng điên này nó chém gió ghê quá,làm mình cũng fải chém gió mỏi cả mồm,h nói lại chắc bố mình cũng kô nhớ đc :)) )
------->>>> Có thể kết luận gì nhỉ:))
1.Mỏng manh nhưng tận tụy vì bạn thân. Hy sinh tất cả cho tình yêu của mình, cứ thể hiện hết tình cảm nhẹ nhàng của mình là tốt nhất.
2 Bạn có thể tự vẽ nên câu chuyện cuộc đời mình mà không phụ thuộc vào bất cứ một ai - Bạn thật sự là một chỗ dựa vững chắc cho gia đình, bạn bè và cả người ấy, nhưng đôi khi, cuộc sống cần một chút thi vị trong đó. Đừng mải mê làm việc mà quên mất mọi người xung quanh bạn nhé! (Chân thành copy )
Bonus 1 cái:Các bạn thik thì add nick chat của Thúy thật lực nhé : Summer_lady93

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên