††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

=)) mk.

Cứ thỉnh thoảng cậu Giang làm phát thế này cho xôm ông ạh =)) Viết hay vl, ảnh còn độc nữa =)) Tôi là tôi rất khuyến khích =))

Tôi muốn chửi bậy vl ra mà HAO nó k hiện cho tôi =))

Mai cả lớp chào đón bạn mới nhớ b-)

@ Tân: bạn nữ đấy :>

@ An Ninh: Ông edit ngay cho tôi, nhỡ bạn ík lên Hao thì sao /:) Mà bạn ík k phải là bạn thi lên lớp đc 7đ đâu, bạn 7đ đấy chuyển vào L2 r, đây là bạn khác :>

Mà tôi k hiểu lắm, mục đích của spam là để làm gì :-? tích cực spam là để làm gì :-? Nh post thì có ích lợi gì. Ông thik, tôi với ông đổi cm acc cho nhau đi :-j Dùng acc 2 nghìn 4 post bài cho nó oai, nhớ :))

Em xin lỗi xen vào làm phiền các anh một tí:|

Nhờ anh mod Hiệp đổi tên 2pic cho bọn em thành: Lý 1_09-12:Vật Lý thật là VL! =)) Chứ cái tên 2pic cũ Củ quá, lạc mốt mất rồi:)|

ts lớp có mỗi 4 bạn nữ của quý của hiếm mà cậu Giang rẻ rúm thế =((
Thêm bạn mới cũng có sao 8-| Thêm bạn thêm vui ^^"

Lý do: cậu Giang thích chết phỏng?

Mình còn chưa kịp nhìn thấy nó viết gì :))

Dừa k nên tò mò nhớ [-x =))

Thành viên thứ 37 Lý1 08-11 :x

Hnay chờ mãi mà k thấy bạn ík đến gì cả, 4 tiết học ngồi buồn thiu :(

Tình hình như thế này các bạn ạ:
Mỗi tuần định viết 1 bài quảng cáo cho 1 hotboy hoặc 1 hotgirl Lý 1 08-11.Vấn đề đặt ra là có quá nhiều tên tuổi nhưng chưa biết chọn ai :Mọi người vote xem thử nhé:
1:Trần Việt Phương (bạn này dồi dảo nguồn ảnh do Bảo Hưng cung cấp:)))
2;Ngô Minh Tùng ( ít ảnh nhưng có cái ảnh cân 2 bạn Phạm Thanh Nga và Trần Tú Anh trông ảo phết =)) )
3:Nguyễn Trần Phương Linh ( bạn này có vẻ hiếm ảnh,hơi khó kiếm,tốt nhất là vote cho mod Hiệp phía dưới )
4:Lê Tuấn Hiệp (cao,gầy,lạnh lùng,thik del bài người khác:)))
5.Lê Trà My (hay khóc,hay dỗi,hay ứ ừ,cẩn thận viết gì lên lỡ nó lại thịt mình :)) )
Nhiệt tình nhé :))

Tôi thấy ai cũng ổn cả =)) Nói chung cố gắng cung cấp nh tin mật vào, càng giật gân càng tốt =))

Àh các ông này, tôi quên cm mất là t2 này ktra đội tuyển :))

MT tự sướng rồi,quyết định là MT nhé :))
Nguồn ảnh đang bí,đề nghị mod Hiệp với Lê trà My send cái ảnh qua đây :)).
Mai viết

@ Giang: Tốt nhất là làm tất cả mấy thằng mày kể trên, trừ tao :)).

@ Đức, Hiệp: SN Minh Tùng, ae có nên làm trò mà hôm nọ bàn ở quán nc ko nhỉ ? ;))

K viết bài về tôi đâu nhé ^:)^ Sau khi bài viết của Trường Giang đc public rồi k hiểu mình còn dám vác mặt đến trường nữa k :-ss

Mình cũng mong chờ bạn mới 8->

Bạn mới ngồi đâu bh nhỉ? :-/ Mình còn chưa biết mặt bạn ý... Biết thế thứ 6 vừa rồi đi khai giảng.... [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên