††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Trời ơi, sao nhiều chuyện hay quá vậy, tôi đọc topic lớp chủ yếu là cậu TGiang =))
Thông báo với mọi người tôi đã có FB ( lúc đầu nghe cậu TG tôi còn tưởng là FIRST BLOOD , ai chơi Dota thì biết =)) =)) )
Bây h thì tôi đã hiểu vì sao cậu VA mấy hôm nay sợ Giang như sợ cọp :D :D :D =))
Đúng là danh bất hư truyền =)) =)) =))
Mong cậu TG tha cho em, lại kiểu như "AN NINH-Chàng trai đa cảm" thì chắc em đến tự sát mất.

Trời ơi, sao nhiều chuyện hay quá vậy, tôi đọc topic lớp chủ yếu là cậu TGiang =))
Thông báo với mọi người tôi đã có FB ( lúc đầu nghe cậu TG tôi còn tưởng là FIRST BLOOD , ai chơi Dota thì biết =)) =)) )
Bây h thì tôi đã hiểu vì sao cậu VA mấy hôm nay sợ Giang như sợ cọp :D :D :D =))
Mong cậu TG tha cho em, lại kiểu như "AN NINH-Chàng trai đa cảm" thì chắc em đến tự sát mất.

Á à,dám vác mặt lên HAO khơi chuyện,h anh mới nhớ đến chú :))
Cậu kô fải first blood đâu,Quang Anh ăn first blood rồi =))
Mà đa cảm là thế nào nhỉ,fải là hotgirl đa cảm chứ An Ninh

An Ninh ất ơ vkl =)) =)) =)) FB = first blood hết đỡ

Chỉnh sửa lần cuối:
Test the love compatibility between two people by entering their names.

Dear Giang Nguyễn, below are the Love Calculation result:

Phung Duy Hung + Dao Hong Ngoc = 87 %

Post thêm cái ảnh cho thêm hài hước,thằng Hùng lên là anh xóa ngay :))

Tôi đang xem xét việc mừng SN Tùng thật bất ngờ,chỉ tội bạn Thanh Nga A2 kô chịu hợp tác cho lắm =))

Xin lỗi đã spam vào topic lớp các bạn, nhưng tớ muốn tránh những hiểu lầm sau này :), tớ ko hợp tác gì hả cậu? tớ rất ngạc nhiên là cậu còn biết đc cả tên tớ đấy :)). cậu nói cứ như thể cậu đã bàn với tớ và tớ đã nói ko rồi í :)). Thế nhé, xem xét lại cẩn thận nhé. Thanks cậu ;)

@ thằng Giang: Ông nói năng kiểu gì kìa làm ng khác hiểu lầm, giải quyết đi, lần nào cũng thế /:) Đúng là cái thằng k biết trơ :-w

Mà summer_lady93 cả Trâm Phạm là ai ;;)

Mà có tin đồn là tháng 10 này chúng ta lại tham quan các ông ạh :))

@Đức: summer_lady93 là nick YM của Thúy. Dạo này lớp mình sao nhiều người định add nick Thúy thế T_T

@ thằng Giang: Ông nói năng kiểu gì kìa làm ng khác hiểu lầm, giải quyết đi, lần nào cũng thế /:) Đúng là cái thằng k biết trơ :-w

Mà summer_lady93 cả Trâm Phạm là ai ;;)

Mà có tin đồn là tháng 10 này chúng ta lại tham quan các ông ạh :))

hình như thằng đức toàn đi điều tra friends của anh em trong lớp:-?? :-??
Từ sau vụ Vàng Anh phần 2 do Giang tạo nên thì Thúy đã trở lên hot hơn=)) =))
@cả lớp: lớp mình 11 rồi lần này chắc là lần cuối cùng đi chơi , lớp mình cố xin đi đâu 2 ngày vs cả lớp đi đủ cho vui nhé;) ;) ;)

@V.A.: mày lên làm cái Việt Anh và Thúy Dark =)) rồi post lên đây =))

Cậu Tuấn Minh còn zoom vào nữa chứ =)) Rất láo =))

Mà tôi có dám điều tra friend các ông đâu :"> thấy lạ nên hỏi thôi, toàn các ông tự khai đấy chứ :))

Back
Bên trên