Ốsin

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Bà chủ nhà nghiêm khắc gạn hỏi cô giúp việc mới xem tại sao cô ta lại bỏ chỗ làm cũ.

- Thưa bà, tại vì không khí trong nhà họ không được lành mạnh lắm! Thằng bé con thì quá lười, còn bố nó lại... quá sốt sắng.

Thế thì nhờ ông bố làm bớt việc, việc gì phải bỏ làm

cái chính là bố nó sốt sắng quá cho nên mới phải bỏ việc, còn sốt sắng việc gì chả nhẽ em Dung lại không hiểu?.... khó tin :))

Chịu, em là người chăm làm nên chỉ biết ông bố sốt sắng làm việc giúp cô ấy thôi

Chào mừng em Quyên đã trở lại :D thế mà mọi người cứ bảo em bị tẩu hỏa nhập ma :p

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chịu, em là người chăm làm nên chỉ biết ông bố sốt sắng làm việc giúp cô ấy thôi

... là 1 người chăm làm ???... =D> =D> ... làm cái gì đây ???>.... b-) ...

Hơ, anh chăm làm các công việc bình thường mà mọi người vẫn hay làm ý

Thế em biết mọi người thường chăm làm gì không????... Nói ra lại bảo không trong sáng :))

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Chào mừng em Quyên đã trở lại :D thế mà mọi người cứ bảo em bị tẩu hỏa nhập ma :p
Ô hay !Em có thấy ai bảo mình bi tẩu hỏa nhập ma đâu hay là anh nói em thế? b-) b-) b-) b-) b-) !Hèm!

Chào mừng em Quyên đã tái xuất giang hồ, đúng là mọi người tưởng em bị tẩu hỏa nhập ma đấy :))
@Chị Thảo: em chỉ chăm làm việc thôi

Anh Dũng chăm làm việc nhưng không đựơc tăng lương :))

Em Dũng chăm làm, miệt mài với tác phẩm "tắt đèn" thì còn đâu lương mà tăng :))

chăm làm quá thì cô ô sin con` gi` để làm nữa??

Nếu mà Em Dũng chăm làm thì cô Osin cũng phải chăm theo chứ, một người chăm thôi thế hóa ra người kia chỉ nằm ăn sẵn thôi à :))

:)) thế tóm lại là cả anh Dũng và cô osin nhà anh đều chăm...nhưng mà chăm chỉ vất vả mà ko đuợc tăng lương thì khổ wa anh ah

Anh vốn hiền lành, chăm chỉ, tốt bụng :-? , làm việc vì yêu lao động thôi, cần gì có lương [-x

Bui Ngoc Dung đã viết:
Anh vốn hiền lành, chăm chỉ, tốt bụng :-? , làm việc vì yêu lao động thôi, cần gì có lương [-x

... lương bổng gì đâu .... anh ấy tặng hết ốsin rùi mà ... :)) .....
chị Thảo đã viết:
.. Thế em biết mọi người thường chăm làm gì không????... Nói ra lại bảo không trong sáng

... đấý .. cái đấy mới là cái tất yếu chị ạ ... :)) .. mà tác phẩm Tắt đèn với anh DUng có liên quan mật thiết tới nhau hả chị ... :eek: .. :|

Bây giờ thời đại nào rồi mà lại phải Tắt đèn, phải bật đèn thì mới làm được tốt các công việc được chứ

:-? Ko có lương thì làm sao làm được gì :eek: Anh Dũng quên chuyện xe bus rồi uh :-?? :?:

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Phùng Tuấn Đức đã viết:
Ô hay !Em có thấy ai bảo mình bi tẩu hỏa nhập ma đâu hay là anh nói em thế? b-) b-) b-) b-) b-) !Hèm!

Khi chị đi các anh cứ nhắc đến chị mãi:))

Back
Bên trên