Ốsin

Phùng Tuấn Đức đã viết:
:-? Ko có lương thì làm sao làm được gì :eek: Anh Dũng quên chuyện xe bus rồi uh :-?? :?:

Anh không có lương nhưng có các nguồn tài trợ khác chứ

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Phùng Tuấn Đức đã viết:
Chào mừng em Quyên đã trở lại :D thế mà mọi người cứ bảo em bị tẩu hỏa nhập ma :p
Ô hay !Em có thấy ai bảo mình bi tẩu hỏa nhập ma đâu hay là anh nói em thế? b-) b-) b-) b-) b-) !Hèm!

Khi chị đi các anh cứ nhắc đến chị mãi:))
:)) :)) :)) :)) :))
buồn cười qua đi mất thôi !tớ với ấy bằng tuổi nhau sao lại gọi nhau là chị???? :(( :(( :(( :(( :(( chẳng nhẽ mình già rồi sao????buồn quá!!!
khà khà!có ai nhắc minh đâu!bạn cứ đùa!

Khanh gọi ai là chị vậy?
Lại nói đên chuyện osin làm em bực mình!
Mấy chị osin nhà em cứ đến rồi đi như là thay áo ý, chán quá,chỉ khổ mình phải làm việc nhà thôi!:((

quên mất, nhầm cứ tưởng bạn Quyên lớn hơn mình à!!!!!
Nhà Khanh thì ko có osin vì bố mẹ Khanh ko thích lúc nào cũng có một người xa lạ sống ở nhà mình à!!!
Với lại nếu mà có thì chắc phải lo nghĩ nhiều thứ lắm thế thôi, thà tự làm việc nhà cũng được!!hichic

Trần Thu Trang đã viết:
Khanh gọi ai là chị vậy?
Lại nói đên chuyện osin làm em bực mình!
Mấy chị osin nhà em cứ đến rồi đi như là thay áo ý, chán quá,chỉ khổ mình phải làm việc nhà thôi!:((

Em thử kiểm tra xem ở nhà em có ai làm tranh việc của osin ko?

:)) anh dũng đừng nhìn đâu cũng giống nhà anh thế chứ b-)

Dạ thưa anh Dũng, nhà em toàn người lười thôi, nên ko có ai làm tranh việc với người giúp việc cả(Hôm nay có một con bé mới, hi vọng là bé sẽ ở được lâu dài:))
Bạn Khanh, nhà chăm chỉ thế? Tớ quen sống từ bé có giúp việc rồi, nên khi mà chị ý về quê thì rất khổ. Bây h thì khá hơn.

Back
Bên trên