ảnh off

Hà Anh Tú
(tu l2)

mọi người tập trung xem VC :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có công post ảnh ,mọi người cộng điểm hộ cái

Ảnh chụp chung tất cả mọi người
Hàng sau (từ trái qua phải): Hòa, Dũng Trong Quách, Vũ Ngọc Dương, Minh Chào Mào, Vũ Mạnh, Trần Vũ Toàn, Trần Minh Quân
Hàng trước (từ trái qua phải): Tú béo, Nguyễn Trang, Ngô Duy Biên, Nguyễn Trang Thư, Trần Thu Trang, mod vukasim ;;) :D, ku Nguyễn Đăng Linh

vũ tách ơi thiếu rồi còn cái thằng cu đứng cạnh bé linh nữa

:)) Ai đến ams tìm đúng mặt thằng bé hỏi xem nó tên là gì rồi post lên đây giới thiệu cho cả nhà. :))
To anh Tú: Hic, :( sao lịa để em ngay đầu tiên thế, mà lại còn bảo em thông nòng nữa chứ :((

VC làm gì mà để người ta nhìn thế? Vụ gì hay vậy :((
Em Thư trông như Tây í nhờ :p

hic, em nhớ là còn nhiều ảnh lắm cơ mà, sao ko post tiếp lên đi

:))
nhìn trông thú vị quá đáng
nghe nói vui lém
:(
anh Zung k0 qua nhà em đèo đi nhá
:((
bắt đền anh!

wow bé Linh :eek: cute vậy nhóc ! Có vẻ đại ca cười hơi quá :D :p ko biết là ngắm đc mục tiêu nào :mrgreen:
Hình rất ổn nhưng thiếu vài em nữa đúng ko ?? :D
Mọi người ơi vui thế :( :( em :(:)((

sao ít ảnh thế?
Cộng điểm cho anh TÚ béo nhé;;)

Ặc!!! anh Vũ bị thần kinh à!!! sao giờ để cái kiểu tóc thối thế??? :D :D :D

Trông cũng khá giống tóc anh Việt trong ava nhi;;)

:( người ngoài cuộc đây:(
Hix, hôm qua em Chi phải về sớm nên ko ở lại chụp ảnh được với mọi người:((. Được cái chứng kiến tận mắt cái vụ mà mọi người chỉ tay lên tầng năm:D...

Anh Tú còn thiếu cái ảnh ông cụ trêu con chó:)):)):))

Trần Thu Trang đã viết:
Trông cũng khá giống tóc anh Việt trong ava nhi;;)
Giống thế nào được hả em ??
Tóc ku Vũ bị ép xuống, nếu anh mà không biết mặt nó trước thì anh sẽ nghĩ đấy là 1 đứa con gái :))
Mà thậm chí lúc đầu nhìn vào cũng có nhận ra là anh Vũ ngay đâu, lại tự hỏi "quái, trông mặt nó giống anh Vũ vật!", thế là phải soi đi soi lại cái ảnh, nhưng vẫn không thấy đâu. Lát sau kéo xuống bài dưới thì nhìn thấy cái tên anh Vũ liệt kê đúng vào cái đứa đấy. Hóa ra anh Vũ để tóc kiểu mới!!! :)) :)) :))

:)) mà sao mod vũ phải đi chân đất thế, có cần... giúp đỡ ko....ra đây em cho 500D :p

sao có ít thế
hôm qua chụp nhìu lắm cơ mà
nhất là cái ảnh ông già và con chó
sao ko thấy đâu

Ủa! trong cái ảnh trên cùng là mọi người trên đường đang nhìn lên cái gì thế ?? :-/

Back
Bên trên