ảnh off

Hôm nay thấy em Linh ngồi trong Famous với 1 bạn nữ nào đấy:DAi thía????

Mọi người đông vui quá . Thía mà cái ảnh kia không có cái mặt em , em đứng xem ở đấy mãi mà ! :-s
Anh Vũ thì em bít mặt rùi , còn những người khác thì ............... À ,còn Đăng Linh em cũng biết nữa .
@Đăng Linh:sướng nhé ! Được khen nức nở ! ;)

hà anh tú đã viết:

UI, YÊU NHÀ MÌNH QUÁ, AI CŨNG SÁNG LÁNG RẠNG NGỜI À :x, YÊU QUÁ CƠ :* :* :*. HIC, NHƯNG EM KO BIẾT HẾT TẤT CẢ, BÂY GIỜ MỚI BIẾT ANH NGÔ DUY BIÊN NÀO ĐÓ, Ở TRÊN HAO THÌ EM THẤY NHIỀU RỒI THÌ PHẢI :-/.

@ SẾP VŨ: SẾP ĐI CHÂN ĐẤT VẬY SẾP, HÒA CẢNH KHÓ KHĂN, SINH VIÊN NGHÈO VƯỢT KHÓ HẢ SẾP, ĐỂ EM GỬI VỀ CHO SẾP VÀI TỜ NHÉ :MRGREEN:

@ EM LINH: WOW, KO NGỜ TRẺ EM VC MUH CHỮNG CHẠC RA PHẾT :>, TRÔNG CUTE NỮA, CÓ TRIỂN VỌNG :>.

@ SẾP HÒA; LẠI TRỞ VỀ LÀN DA NGUYÊN THỦY HẢ SẾP :BIGGRIN:, NHƯNG KO SAO, ĐÀN ÔNG DA ĐEN TRÔNG NÓ MỚI NAM TÍNH :> =D>.

TÓM LẠI LÀ YÊU CẢ NHÀ QUÁ, CHẾT MẤT THUI :x :x :x :* :* :* >:-D< >:-D<

À, MÀ LẠI CÒN CÁI EM BÉ ĐỨNG CẠNH EM LINH NỮA CHỨ, CHẾT CƯỜI MẤT :)) :)) =)), NỤ CƯỜI TRÔNG ĐẾN LÀ TUỔI THƠ XÓM LIỀU :)), MUH EM BIẾT EM NÀY ĐÓ, CẢ NHÀ Ạ, HỒI Ở VN EM NÀY CỨ NHẰM MÌNH MUH XẤN TỚI, CÓ LẦN EM HỎI EM Ý LÀ: "NHÀ EM Ở ĐÂU?", EM Ý TRẢ LỜI: "Ở XÓM GẦM GẦU CHỊ AH" :(.

UI, YÊU NHÀ MÌNH QUÁ, AI CŨNG SÁNG LÁNG RẠNG NGỜI À , YÊU QUÁ CƠ . HIC, NHƯNG EM KO BIẾT HẾT TẤT CẢ, BÂY GIỜ MỚI BIẾT ANH NGÔ DUY BIÊN NÀO ĐÓ, Ở TRÊN HAO THÌ EM THẤY NHIỀU RỒI THÌ PHẢI .
:)):)):)) đến là bó .... với bà chị , anh Ngu Vô BIên nào ?? lớp 10 TIN đấy chị ah
1 phong cách trẻ , 1 phong cách 10 Tin :))

:)) bây giờ mới để ý chú Ngu Vô Biên :))... tên hay vật :))... hay hơn cả em Nguyện Đực Nịnh :))

.. :(( .. .. :(( .. tại sao bảo vukasim với anh Zung PCT1 đón mà không thấy ..:(( .. em ngồi cửa chờ mãi .. :(( ..:(( ...

..:| .. mà sao VC ít con gái thế ..:( .. có mỗi 2 em 04-07 thôi à .. :| .. :( .. khổ thân em Trang Thư .. bé Biên bé làm gì để em Thư vẹo sang 1 bên .. :( .. tội nghiệp quá .. ( :)) :D:D ) ... .

.. đề nghị mọi người mô tả quang cảnh và diễn biến hôm off vừa rồi .. :(( .. :((

Hôm qua chị on nghe kể sơ qua, buồn cười vật vã :)), có vụ thằng trộm gì ý, với lại ông già trêu con chó :))

To mâu:cái ảnh "con chó và ông già vui tính" bác toàn chụp đc có mỗi ông già thui nên post lên làm gì
Ừa mà sao trong ảnh không có bác phong nhẩy=>thiếu mặt nhân tài đất nc

Ơ, mà mọi người cho em hỏi với, giờ mới phát hiện ra, ANH DUNG ĐÂU? SAO KO THẤY TRONG ẢNH? :eek: :eek: :eek:

thấy bảo hôm qua mọi người đi off đến 6 rưỡi ah,thế đi những đâu vậy? mọi người kẻ lại đi

Mình chẳng có mặt trong cái ảnh nào :|:(

ko ai có lòng tốt kể lại diễn biến hôm đấy ah, gì mà có cả cảnh rượt đuổi trộm rì rì ở đây vậy

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Ơ, mà mọi người cho em hỏi với, giờ mới phát hiện ra, ANH DUNG ĐÂU? SAO KO THẤY TRONG ẢNH? :eek: :eek: :eek:

Anh DUNG là người cầm máy ảnh á :D
To chị Thỏ: Em định cúi xuống đấy chứ :((

Back
Bên trên