Ảnh vui cuối tuần

choáng quá, vừa mới thấy cái tên topic có vẻ hay hay, vào xem thử thì...em choáng thật ! Con lợn đó nhìn em chằm chằm với đội mắt hoang dã và nụ cười nửa miệng, sợ quá :-&
:))

Sao mừ giống Mr Tống thế kô bít . Anh Tuấn ơi chụp ở đâu mừ giống quá dzậy chỉ cho nhóc dzới............

Cái ảnh thứ 3 mới thực sự là đỉnh...

Nghe danh bác Tống vui nhộn bây giờ mới xem thử... Mà này bác Tống ui..lâu rồi em chưa vào làm tí kinh tế.. Em có ý tưởng là em với bác mình mở hội bàn đào để chơi stocks tí.. Bác thấy thế nào, em thì dạo này bận đi "cày" nên quên mất, thấy bác lại nhớ ra! Ok chứ! Mà để em vào đấy trước khuấy lên nhá! Bác nhớ reply lại ngay nhá, để em chuẩn bị mở luôn!

Em khoái ảnh con nhợn nhất! Ngộ vật! Nó còn có hàm răng colgate đáng ghen tị nữa chứ!

cái con vật ở trong ảnh ý
nó có đôi mắt của một con dê
có thân hình của một con lợn
và hàm răng của anh Tống Tuấn

Hàm răng của Mr Tống mừ như vậy thì chắc đâu còn là mod trong HAO nữa mừ chỗ của anh ấy phải là..............(mọi người tự nghĩ xem nơi nào thích hợp với hàm răng ắy đây??????????);)

Em đọc đến 3 bài chị Thủy reply thì cả 3 bài chị đều"............(mọi người tự.....)". Em nói thật, chị đừng giận, post bài như thế trẻ con nó đọc cũng ngán! Xin lỗi anh Tuấn vì em post lạc đề, và xin lỗi chị Thủy nếu như em nói gì hơi quá!

Cái ảnh thứ 3 hay thật anh Tuấn ạ.. độc quá, đúng là giải trí cuối tuần :)

Back
Bên trên