Ảnh thành viên

Hố, chị Lan giờ kém nhạy cảm quá, người ta bàn bao nhiêu về DS, giọng văn chuyên nghiệp thế mà không nhận ra là có thâm niên à:)):)):))

Sao lại pô-li-tích là sao? :-/:-/:-/

Giải năm ngoái em đâu có thấy chia theo grade kiểu đấy đâu? Hay là có chia mà không công khai, em chỉ thấy chia theo cái kiểu độ tuổi, đến là bó tay

Chỗ đấy có trainer mà chị, nhg chị bẩu toàn cụ cao niên thì làm sao ng ta dạy những món hoành tráng đc, toàn mấy bước cơ bản xong cho các cụ ra nhún nhảy tí gọi là thể dục chút thoai
đừng đùa các cụ già, cô giáo dạy nhảy của chị gần 60 rồi (mặt nhăn nheo) mà nhảy cực hăng, để zai bế lên quay quay 1 vòng trên đầu, rồi xoạc xiếc các thứ bét nhè, nhìn từ xa cứ tưởng cô nào 20ish ấy, lúc nhìn mặt thấy nhăn nheo mới biết là già

Ôi nhg các cụ chỗ em toàn tim đập chân run rồi :)) nhảy vui tuổi già là chính chị ơi :))

:x Ảnh chị Lan với chị Vân đẹp thế :x:x:x.

Mà bây giờ em mới thấy ảnh chị Vân :x. Biết chị lâu rồi mà cứ nghĩ đến chị em lại nghĩ đến Scarlet :p:p:p.

@ HA: :x em Hải Anh vào tận đây cơ à... :x

@Huy: Có chứ. Năm ngoái Cúp CLB là grade C còn Giải Quốc gia là grade A ^^ Còn trong 1 grade có nhiều lứa tuổi. Chứ em cứ nghĩ xếp chung cụ 60, thanh niên 20 với trẻ con lên 10 vào thi, e chừng không hợp lí lắm :D

Pô li tích là pô li tích thôi :) Mình cứ tằng tằng mà chiến là được :D

có anh chị nào có ảnh thi đấu hay biểu diễn pốt cho đàn em học hỏi với:D

uầy, topic ảnh Thành viên 4 trang mà lèo tèo đc vài cái ảnh thế này :D

ảnh hot mọi người ơi >:)
tiếc quá ko có mặt sin :(( =))
cơ bản đứng góc trái =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ảnh này trông ai cũng cao, dáng chuẩn thế :))
Nhưng mà Sin ơi bạn đâu rồi, tìm mỏi mắt chả thấy đâu cả :(

Em nam áo trắng, quay quá góc rồi.

Tống và 1 cơ số người, mở bàn chân ra.

Hiền, chuyển trọng tâm lên trên.

Em nam đi giày nhảy duy nhất, đứng vững.

Bé góc phải, tăng tốc độ

:D Sơ sơ thế.

Lần sau phải tích cực mời bà bạn mang máy ảnh đến.

Clip quá to, USB nhé ;))

Tks em Sơn @};-

Tống và một cơ số người, khép 2 đùi gối lại :D

mình là mình có ý kiến thế này ;))
ai mà dáng chưa chuẩn thì bảo chị Lan đứng làm mẫu đúc cái tượng, sau đó đem về nhà cứ thế tập theo ;))
nếu nhảy Waltz thì đúc cái tượng dáng chuẩn :-"
sau đó ôm mà nhảy cho nó xịn \:d/ =)) ;))

đúng là ko nhất thiết check mà anh Hùng:-/
nhìn ảnh mình dáng xấu vật, hình như so vai hả chị Lan:((, người đổ đổ

chụp ảnh hay phết, nhìn sửa đc lỗi sai của mình, mỗi tộii là ảnh phía trên ko thấy mình đâu cả :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên