Ảnh thành viên

Ái chà, bây giờ mới thấy thành viên này nhá:)):)):))

Nhảy ở Versailles cũng hay lắm:x:x

Ballet hả chị? :x

Ôi, lần đầu tiên em thấy chị Vân đấy, trông không bướng như cái cô trong avatar ;;) hiền hiền iu iu :*

ballet gì cơ em? :-/

haha ai cũng bảo là chị để avatar đấy lâu nên mọi ng tự nhiên nghĩ trông chị sẽ giống giống cái cô đấy... :p thế ảnh thật thì là positive hay negative so với tưởng tượng vậy ;;) :p

ơ thế mà có ng nói cái cô trong avatar giống chị rồi đấy :D

Giống nhưng mà chị hiền hơn ;))

Mà chị em mình form người giống nhau phết. Chị cao bi nhiu? :">

Lan em :(( sao em lại hỏi thế :D chị người đc một mẩu thôi ý mà :-$ 1m59

@ em Hiền: cảm động quá :((

1m59 là ngon rồi chị ạ:D:D:D
Mà cái ava của chị là bà gì đóng Scarlette trong "Cuốn theo chiều gió" đúng không ạ????

Trông chị công nhận là hơi hơi giống bà này, nhưng mà nếu giống quá thì còn gì là chị nữa:)):)):)) Trông form chị thế này, chắc chỉ chơi Standard thôi nhỉ???

1m59 là ngon rồi chị ạ:D:D:D
Mà cái ava của chị là bà gì đóng Scarlette trong "Cuốn theo chiều gió" đúng không ạ????

Trông chị công nhận là hơi hơi giống bà này, nhưng mà nếu giống quá thì còn gì là chị nữa:)):)):)) Trông form chị thế này, chắc chỉ chơi Standard thôi nhỉ???

"Trông form chị thế này, chắc chỉ chơi Standard thôi nhỉ???" em nói thế chị có phải hiểu thêm ý tứ gì ko vậy :-?? form thế này là form thế nào? ;)) *chỉ* chơi standard *thôi* nghĩa là sao? form như thế nào thì *mới* chơi latin đc? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
:D chị Vân nhạy cảm quá! Đề nghị em Huy cẩn thận lời ăn tiếng nói >:)

Em cũng chỉ 1m60 thui mà :"> Chị em mình y xì đúc roài \:D/

À à, đấy đấy, Văn em có 6,5 chị ạ:D Chị thông cảm cho em zai nhỏ tuổi, ăn nói nhắng nhố, chị bỏ quá cho iem:D

Ý em "chỉ" tức là "chuyên" Standard:D:D:D:D Vì em thấy form chị, nói chung là "trông mặt bắt hình" thì thấy chắc chị hay nhảy Standard nên chắc sẽ pro:D:D:D:D

haha em Huy ăn nói khéo léo thế mà phải khiêm tốn :))

hehe chị dọa thế thôi chứ chị cũng thiên về standard hơn latin thật, nhưng bây giờ vẫn đang nhảy 10 điệu social (nhảy vớ vẩn chứ ko tập luyện gì) vì chưa có partner để tập trung luyện tập

oài, ảnh chị Lan trông pro thế, xinh thế
còn ảnh chị Vân thì mọi người nói hết rồi em miễn bàn:p
đợi em tí em kiếm cái ảnh đã

ảnh bạn tống á? avatar chưa đủ ah? ;))
sao ko thấy anh Huy poz ảnh nhỉ :-/ ;)) chưa thấy cái ảnh nào của sư phụ cả :p

Ẹc, thôi xin em, sư phụ sư phẹo gì, chẳng qua cũng chỉ là thằng chột dạy hội mù dở dancing thôi mà:D Làm gì đã có công danh sự nghiệp gì cho cam mà ảnh với chả ọt:)):)):)) Được cái ảnh trao giải thì trông mặt mũi đần độn ngu si, mặt thằng khỉ KL thì sảng khoái sung sướng, đỡ sao:((

@C.Vân: Hình như bọn Tây nó chia ra dance social với dance sport ý chị nhỉ? Em thấy bên Pháp, mặc dù có Liên đoàn KVTT hẳn hoi, nhưng người ta biết nhiều đến dance social hơn là dance sport, vì social ít đòi hỏi kỹ thuật hơn hay sao ý???

ớ, anh nói mình chột hay ko thì tùy chứ sao lại nói bọn em là mù? /:) [-( :-w

theo chị biết (như ở chỗ chị) thì dancesport đc chia ra làm các classes D/C/A/B/S
đang ở class nào thì phải thi đấu theo quy định của class đó. ví dụ đang ở C thì có một số elements ko đc phép cho vào bài thi đấu, lên A mới đc.
còn social dance thì khi thi đấu muốn nhảy gì cũng đc :D
P.S: tiếng Đức social dance gọi là breitensport, dancesport gọi là turniertanz (competition dance) chị chả biết gọi là social dance và dancesport có đúng ko nữa

hehe, ai đây ;))

Back
Bên trên