--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thứ nhất, có thể được các chú bộ đội chú ý đc lên làm mẫu...
thứ hai, nếu xin có thể các chú cho nghỉ sớm
thứ 3, có thể ...chấm chấm chấm...

P/s: 4give me, just kidding...:p

bạn Vi nói thie à :))
cứ làm như mắt các chú ý lag nặng ế :> :))

Ah đúng rồi hôm nay cái bạn My này lên làm ng mẫu tập với mấy chú bộ đội này :)) nhìn cái biết liền :)) cái bạn đứng ở giữa mà mấy thằng con trai lớp tớ nó bảo là trông mặt như diễn :-/ ko hỉu lắm nhưng thấy bạn này rất đáng iu :x :x

nại sinh ra 1 ...My nữa =.=" chắc lại giống My văn 0407 =.=" ..trg thật nà nừa tình

thứ nhất, có thể được các chú bộ đội chú ý đc lên làm mẫu...
thứ hai, nếu xin có thể các chú cho nghỉ sớm
thứ 3, có thể ...chấm chấm chấm...

sao bạn này nói như thần ế nhể :)) hôm nay bạn í vừa đc lên làm mẫu :)) khổ mấy thằng lớp em cúa gọi là tròn cả mắt => rặt 1 lũ .......

con Thảo thì đứa nào chả bảo đáng iu, kể cả thằng Lộc Nguyên, Thảo nhỉ ;)

Nguyễn Thị Hà Thu đã viết:
con Thảo thì đứa nào chả bảo đáng iu, kể cả thằng Lộc Nguyên, Thảo nhỉ ;)
Hâm ah? tao chỉ bảo Lộc Nguyên cũng ko đến nỗi. Chẳng qua hồi tr lớp mình nhìu bạn đẹp trai quá nên bạn Nguyên đc coi là xí nhưng mà bi h sáng lớp T2 là quá rạng ngời rồi :))

bạn Thảo :) ấy thích je` :) nói boyz lớp tớ ko bằng thằng Lộc Nguyên á :)
Thấy bạn Tiệp chưa :> hot boy đấy :)

Lộc Nguyên đạt danh hiệu bẩn nhất lớp,đang trên đường trinh chiến trg cuộc thi " ai bẩn nhất 0609 " và tiếp tới là " ai bẩn nhất Ams "
:)) jst kidding , no offense guyz :))

----------

uầy bạn này là bạn My đấy á, ac ac , ko nhận ra lun :D ảnh nài lừa tìh, hehe, but kinda cute ^^

Uh Lộc Nguyên bẩn nhờ :)) đố ai bẩn = Lộc nguyên :D
@ Hà : ý tớ ko phải thía đâu. Lộc nguyên tất nhiên là kém xa mấy hot boy lớp ấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Ảnh tui nè , mới chụp hôm wa.

Chụp bằng Smart Cam nên hơi nhòe .
Zoom vào đi SGK 10 với cái Bảng tuần hoàn ở đằng sau kìa.

Bạn Hưng dũng cảm nhỉ, vừa vào 1 phát post ảnh mình lên luôn. Nói chung là mấy bạn mới vào bạn nào cũng "máu" ghê!
Tớ mới vào ko có gan post ảnh riêng lên đâu, thôi đóng góp 1 tẹo cho vui cửa vui nhà. Đây là ảnh nhóm 5 đứa bọn tớ chơi thân với nhau, 9A5 NTT hôm trước vừa mới chụp!

hok chơi ảnh tập thể nha...chơi kỉu ...giấu mặt ah ?

một phát chết luôn
tớ đoán bạn Nguyễn Phương Hoa là bạn thứ 2 từ trái sang;;) đúng ko ;;)

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Bạn Hưng dũng cảm nhỉ, vừa vào 1 phát post ảnh mình lên luôn. Nói chung là mấy bạn mới vào bạn nào cũng "máu" ghê!
Tớ mới vào ko có gan post ảnh riêng lên đâu, thôi đóng góp 1 tẹo cho vui cửa vui nhà. Đây là ảnh nhóm 5 đứa bọn tớ chơi thân với nhau, 9A5 NTT hôm trước vừa mới chụp!

Hí , nếu mình không nhầm thì đây là lũy tre làng trường mình ( NTT :(( ).
Nhưng sao bi giờ bác Khoát lại cho thêm cái song sắt vào à ? mất hẳn xì tai nông thôn của trường mình nhỉ ^^?

Hì nhìn vào ảnh là biết bạn Hoa là bạn nào rồi , cute wa' :)

có Diệu Anh mặc áo hồng ngoài cùng đúng ko nhờ??

hic chả biết mặt mũi ai với ai p0st ảnh mà ko có profile là ko đc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên