--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đặng Liên Hương đã viết:
kinh

các bạn làm mình choáng váng rung động đến tận h***

tận gì hả ấy ;;) h*** là gì thế tớ ngồi mãi mah chả luận ra đc. :))

em nay` co' ho.c ams ko ma` post len the'... ma co hoc 0609 ko ma post len the... day la anh thanh vien 0609... post len de lang xe ah...

hí hí hôm nay tớ mang máy đi nhưng mah đứng buôn với lũ bạn quên cả chụp mấy bạn hót gơn rồi ;;) :"> :D:D
thôi để dịp khác nhé :">:"> :p

^.^ sao có mấy cái quần của e Nô hay ghê cơ... Bạn Mai Phương bảo e Nô cho e Tí nhà tớ một cái :> e Tí nhà tớ cũng thix nữa nè :)) nó đg gào ầm lên đòi quần :))

ôi dời ơi, b h mới biết cai ban Phương Hiền hay Hiền Phương gì đấy là chị LPP iêu quí, hô hô hô hô !!! :)) :)) :)) thế mà lúc hỏi là ai thì ko nói luôn cho rồi lại còn cứ lìu tìu :)), làm mình cứ tưởng là bạn gì nhà có cái wallpaper giống mình :p :p

zzz ức chế wa'...các em mới zo trg có bít pà văn phòng hok zzz
sao pà đó trẻ mà khó chịu thế...đến xin cái dấu..bắt xác nhận..gặp thầy Tuấn xác nhận xg thì..pà ý khóa cửa đi chơi zzzzzz ( cũng có 1 em giống mìn..nhg hok hỉu sao kin nhẫn đg đợi...chg bù mình về đi chơi cho đỡ ghét :)))
à quên hơi lạc đề :D...vấn đề chính là hôm nay đến trg xg cáu wa'..hok kịp soi em lào :))
đề nghị post ảnh :))

Nguyễn Thục Nga đã viết:
ôi dời ơi, b h mới biết cai ban Phương Hiền hay Hiền Phương gì đấy là chị LPP iêu quí, hô hô hô hô !!! :)) :)) :)) thế mà lúc hỏi là ai thì ko nói luôn cho rồi lại còn cứ lìu tìu :)), làm mình cứ tưởng là bạn gì nhà có cái wallpaper giống mình :p :p
ối trời ơi =)) =)) =))8-} 8-} 8-} :)) :)) :))
HIền Phương là LPP8-} :)) =))
ko còn cái j để nói lun:))

thằng Nong lại tuyên truyền sếch xiếc gì đấy b-)
Em My nầy có quả ảnh mang dáng lừa tình chuyên nghiệp nhỉ :))

Em My có quả ảnh vãi cả lừa tình ạ :D Em này có thâm niên đi câu giai bao lâu rồi :">

Lê Trà My đã viết:

Đây là ảnh của em! Có mỗi một cái thui, post tạm! Em rất muốn làm quen với mọi người!
rất tự tin ..mạnh dạn ..pro..hok ngại ngần :)) đề nghị các em học tập :D
Mạnh..so sánh với ava tao coi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Trà My đã viết:

Đây là ảnh của em! Có mỗi một cái thui, post tạm! Em rất muốn làm quen với mọi người!

Bạn này xinh wa' ta nhưng đang chat với ai trông phởn thế .
KẾt hợp ảnh với chữ ký của bạn thấy như thợ câu chuyên nghiệp ấy :x

Mừ sao hôm khai giảng soi cả lớp tin ko thấy ai như vậy nhỉ ^^?

đậm chất lừa tìh , có tí ảo :)) :))
nhg mà thật là tự tin khi tự p0st ảnh mình :)) :::clap::clap::clap:::

mamke up thêm chút nũa thi zo đối :)) nhìn HHVN thì bít :))

cinh :D bạn My hổ báo :D xink thế :D đi tập quân sự là lợi lắm đấy:D

Vi Thanh Nga đã viết:
cinh :D bạn My hổ báo :D xink thế :D đi tập quân sự là lợi lắm đấy:D
lợi hại về cái gì..ntn? nói rõ ra ng khác còn hỉu ;;) ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên