--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sợ quá :p tại sao phải dồn ng` ta đến bc đg cùng thế nhỉ :p nhật định phải up ah` ;;)

:)) theo yêu cầu của bạn Hạnh nhá ;;)
hồi tớ còn tóc dài nè :p nữ tính chưa ;;)

lít nha lít nhít chúng em 9B :p

đấy là hồi em còn ngây thơ nai tơ :))

Phạm Khánh Huyền đã viết:
anh 0306 vào đây làm gì ạ ?

Nhìn lại xem khóa nào lập box này đi cô bé ạ :)) Bây h còn đuổi khéo cơ đấy ( nào ko chửi nữa rồi nhé :)) )

Chị chỉ nghĩ rằng mọi người đang đi quá đà :) Em nói rằng pozt bừa cái ảnh trên mạng cho đùa à ? :)) Thú thế , vậy đề tên tuổi lớp học đàng hoàng cũng là đùa vui ha ?? Dù sao, chuyện cũng ko đến nỗi nào nếu như hầu hết mọi người pozt bài phiá sau cũng có thái độ abc xyz (...) . Sai thì nói là sai , có gì mà phải vòng vo đổ cho cái "đùa" ? :)) Ko cái bài của chị ( mà đã được vinh dự quote lại và bình luận ) và số ít ý kiến phản đối sau này thì chắc vẫn còn dài dài mấy bài mất lịch sự kiểu đó (...).

Chị nghĩ bài viết trc' của chị muốn nói cái gì ai đọc phía sau đều hiểu, còn em hiểu hay ko thì tùy :) Nếu có văng câu làm phật ý em Huyền thì chị có lời xin lỗi , ha . ( Người ta up đùa được mình cũng chửi đùa đc ấy chứ nhỉ :-" Khổ tính trẻ con thấy ai làm gì hay ho cũng đua đòi / : ) )

Anyway.. mọi người đã hiểu vấn đề rồi và đã dừng lại. Khỏi cần bàn cãi lôi thôi.

Nhạt .

@ Yến: vừa đọc lại mấy bài trc' , mấy cái ảnh là bob gửi bảo tao up thôi chứ tao có đâu :))

----------

À em Ngọc Anh học ams 9B à ? :D

Cute ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên