--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chỉ sợ trước khi box này có mod thì em đã bị bay vào thùng rác rồi :-s

Platinum Anh1 :x

Nguyễn Ph­ương Tú đã viết:
Platinum Anh1 :x
bạn tú trong ảnh này trông khác, tớ nhìn mãi mới ra :D, nhưng trông cũng xinh xinh ;;);;):)>-, mà bên cạnh là anh ấy à, trông hai anh em giống nhau :D

----------

ku đã viết:
em ku lấy ảnh này đi lừa các bạn nữ là ko tốt nhá :)), trông em giống kiểu mấy ông đang hút thuốc lào, đoạn lúc đang nhả khói ra :)):)) , mặt fê fê :))

@ ku: ảnh bạn em học hóa 2 đâu em? , cho chị xem mặt :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài oài mọi người quá lố rồi đấy . Đừng có đi bới móc em Loan nữa /:) Như thé thì làm sao ????

Còn hơn ối con mặt đ** ra cái gì tưởng mình xinh lên hết topic này topic kia tự pozt ảnh rồi ngồi bình loạn này nọ /:)

Chờ khi nào con bé Loan gì đó lên đây tự up ảnh thì hẵng ngồi mà xỉa xói ha !

Mọi người cũng nên để ý chút xíu là nếu cảm thấy ảnh có vấn đề gì đó thì đừng có up nữa, ngay từ lúc up lên đã có ý định để gây đàm tiếu về người trong ảnh thì up làm gì , lịch sự chút đi . Nghĩ xem nếu mấy cái ảnh thô bỉ của mình bị up lên đây rùi mọi người xúm vô nói này nói kia thì sao hử /:) ( đùa vui thì ko nói làm rì ) , muh cái ảnh kia rõ ràng ko dừng lại ở mức "đùa" được /:) Nói thì nói vừa vừa thôi , cả lũ xâu xé cái ảnh fun ra một đống lời lẽ ngọc ngà lắm đấy ha. *** ngửi nổi.

Chẳng hiểu con bé đấy mà lên HAO đọc những trang gần đây nghĩ gì , dân Ams lịch sự nhã nhặn vô đối.

Thật là một phong cách .

Chả nhẽ thứ 2 cầm máy ảnh đi soi từng con rồi chụp mấy kiểu vô đối rồi up từng cái lên một , cho hiểu cảm giác thú vị nó thế nào.

Mẹ kiếp

----------

p/s : sao cái bạn nam trong ảnh em Tú nhìn quen thế :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là em Hiền trông quen quen
cấp 2 em học trường nào?

vừa đọc mấy trang trước
em Nga hay em j` post ảnh thế là để làm j` đấy :-/ em post ảnh như thế em có xinh lên ko :-/
em có biết việc post ảnh mà ko đ.c sự cho phép của người trong ảnh là hành động ntn ko ? mà chị nghĩ em post ko phải là để khen j` bạn đúng ko? : )
còn béo hay gầy thì kệ người ta , người ta thik thế đấy , sao , vấn đề j` à ?
con người ai cũng thế thôi , mất cái này đ.c cái khác em ạ : )

Trần Phương Hoa đã viết:
Oài oài mọi người quá lố rồi đấy . Đừng có đi bới móc em Loan nữa /:) Như thé thì làm sao ????

Còn hơn ối con mặt đ** ra cái gì tưởng mình xinh lên hết topic này topic kia tự pozt ảnh rồi ngồi bình loạn này nọ /:)

Chờ khi nào con bé Loan gì đó lên đây tự up ảnh thì hẵng ngồi mà xỉa xói ha !

Mọi người cũng nên để ý chút xíu là nếu cảm thấy ảnh có vấn đề gì đó thì đừng có up nữa, ngay từ lúc up lên đã có ý định để gây đàm tiếu về người trong ảnh thì up làm gì , lịch sự chút đi . Nghĩ xem nếu mấy cái ảnh thô bỉ của mình bị up lên đây rùi mọi người xúm vô nói này nói kia thì sao hử /:) ( đùa vui thì ko nói làm rì ) , muh cái ảnh kia rõ ràng ko dừng lại ở mức "đùa" được /:) Nói thì nói vừa vừa thôi , cả lũ xâu xé cái ảnh fun ra một đống lời lẽ ngọc ngà lắm đấy ha. *** ngửi nổi.

Chẳng hiểu con bé đấy mà lên HAO đọc những trang gần đây nghĩ gì , dân Ams lịch sự nhã nhặn vô đối.

Thật là một phong cách .

Chả nhẽ thứ 2 cầm máy ảnh đi soi từng con rồi chụp mấy kiểu vô đối rồi up từng cái lên một , cho hiểu cảm giác thú vị nó thế nào.

Mẹ kiếp
làm gì mà kinh thế chị ?, mà đấy có fải hs trường mình đâu, bọn nó lấy đại 1 cái ảnh trên mạng rùi up chỉ là để trêu nhau thui mà, mà những người chị nói ở trên kia có fải là bọn em đâu, mà sao chị nói ở box của bọn em, chị thik thì cứ gửi PM cho các anh chị í rồi chửi nhau trên yahoo í, cần gì phải nói như thế ở đây. Mà em thấy chị rất thik chửi thì fải, ko có bài nào chị viết mà ko chửi cả, nếu vậy thì em mong chị đừng vào box của bọn em nữa, dù sao thì bọn em cũng là hs mới, cũng chào mừng mọi người nhưng ko fải là với ai mà bài nào cũng nói năng ko lik sự, em nói thế có gì chị ko thik thì em xin lỗi

nếu chị thik nói bọn em thì chị nói như chị nguyễn thu trang ở trên này, bọn em vẫn tiếp thu đc mà ko cần fải nói nặng lời như chị, dù sao chị trang vẫn là 1 amser chính hiệu, lik sự

@ chị trang: bọn em sẽ tiếp thu í kiến của chị, :D tkz

@ Na: mày cứ post ảnh lên đi :D, chuyện cãi nhau đến đây là chấm dứt :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:D bạn Loan đấy ko phải là A2 06-09 :D cái Nga nó post đùa >< chắc cũng chỉ nghĩ cho vui :D thực ra là em thấy nó có ý xấu thì ít mà n~ ng bình luận ác ý thì nhiều T_T mọi ng ai cũng biết đây là 1 trò đùa rồi , ko bình luận về cái ảnh đấy nữa rồi :D cái Nga chắc nghe mọi ng nói nên biết mình hơi quá rồi :D cảm ơn các anh chị góp ý :D bọn em tuy là ma cũ - ams cấp 2 nhưng vẫn là em :D có j cho em thay mặt bạn ý xin lỗi :D

híc lại bắt đầu cãi nhau rùi .đó..mà đùa thì cũng ko nên đùa như thía ...
mặc dù em đó ko phải trg mình nhg ...trg trg ko phải ko có nhg ng như thí ng ta đọc đc thì sao ??? như ta chg hạn nè :D
mà topic này spam ghê wa ..1 ngày 5 trg ..vl

Ảnh thành viên 0609 mà đùa như thế thì ác quá.Mà mình cũng có bài nói xấu chứ.Phải quay lại del thôi.Ân hận quá :(

thưa anh :D em đã ăn nói rất rất tử tế mong các anh chị tha lỗi :D và mọi ng đã thôi ko bình luận về việc này :D chúng em cũng có lời xin lỗi :D vì thế nên cớ j anh lại vào trách tiếp :D em mong các anh chị coi đây là lỗi của n~ " đứa mới lớn " như bạn em , em , và rất rất nhiều các 06-09 khác :D các anh chị cũng đã từng 15 như chúng em và chắc chắn ko ít lần mắc sai lầm , em mong anh có tự ái thì em cũng như bạn em đã xin lỗi :D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
vừa đọc mấy trang trước
em Nga hay em j` post ảnh thế là để làm j` đấy :-/ em post ảnh như thế em có xinh lên ko :-/
em có biết việc post ảnh mà ko đ.c sự cho phép của người trong ảnh là hành động ntn ko ? mà chị nghĩ em post ko phải là để khen j` bạn đúng ko? : )
còn béo hay gầy thì kệ người ta , người ta thik thế đấy , sao , vấn đề j` à ?
con người ai cũng thế thôi , mất cái này đ.c cái khác em ạ : )
hi` rút kinh nghiệm;)

Phạm Hoàng Long đã viết:
híc lại bắt đầu cãi nhau rùi .đó..mà đùa thì cũng ko nên đùa như thía ...
mặc dù em đó ko phải trg mình nhg ...trg trg ko phải ko có nhg ng như thí ng ta đọc đc thì sao ??? như ta chg hạn nè :D
mà topic này spam ghê wa ..1 ngày 5 trg ..vl
anh 0306 vào đây làm gì ạ ?

Đỗ Ngọc Anh đã viết:
thưa anh :D em đã ăn nói rất rất tử tế mong các anh chị tha lỗi :D và mọi ng đã thôi ko bình luận về việc này :D chúng em cũng có lời xin lỗi :D vì thế nên cớ j anh lại vào trách tiếp :D em mong các anh chị coi đây là lỗi của n~ " đứa mới lớn " như bạn em , em , và rất rất nhiều các 06-09 khác :D các anh chị cũng đã từng 15 như chúng em và chắc chắn ko ít lần mắc sai lầm , em mong anh có tự ái thì em cũng như bạn em đã xin lỗi :D
:)) em nè xin lỗi thật là ngộ nghĩnh :))
anh chỉ nói thế để tất cả stop ko cãi nhau dẫn đến chưi nhau (giống topic bình chọn mr HAO)...ko có ý trách gì đâu mà
chứ còn về tuổi 15 hả :)) ngay năm học vừa rùi ..đang còn ...tùm lum nè :))
Mạnh nhể ...ko bít học sinh l2 0306 có quyền đi trách ng ta ko :-$ :-$ đừng mách bọn nó ko tao :(( :((

dạ vâng :D chúng em đã nhận lỗi :D xin lỗi :D xin rút kinh nghiệm :D em chỉ mong mọi ng để cái topic về đúng như tên gọi là ảnh 06-09 :D
các bạn cùng khóa vào xem :D biết mặt nhau :D làm quen :D
các anh chị vào giao lưu :D chỉ bảo cho đàn em :D chứ có mấy anh 1 công đôi việc vừa soi vừa câu :D
1 lần nữa em , thay mặt bạn Nga cũng như các bạn 06-09 xin lỗi vì đã để trong topic 06-09 ảnh ko đúng topic
và em mong các anh chị lớn tha thứ :D em cảm ơn :D
còn n~ anh ác ý câu bài ko có j để nói lại đi bới chuyện cũ ra :D chúng em mới là ng tự ái :D
cảm ơn mọi ng đã đóng góp :D

Phạm Hoàng Long đã viết:
:(( em nè ghét anh hả ..sao trg bên thg m cong nói nhìu thế ko ai nói gi :((
anh có thể ko câu bài ở đây ko?, đây là box ảnh mà, nếu đc thì tốt, cảm ơn anh

Chỉnh sửa lần cuối:
:D bh nó trở về là topic ảnh đc chưa nhỉ :p
ko biết mai nhỡ mưa có đông đủ ng đến ko T_T có nhận ra nhau ko nữa :)) con Hạnh dạo này khác lắm ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên