--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn Na xinh xinh, dễ thương đáng iu wa' cơ!!! :x ở ngoài còn dễ thương hơn trong ảnh nhìu :->

sao ở đây em chẳng thấy cái ảnh nào hết thế nhỉ ??? mà cái anh lập ra cái topic nay sao chẳng thấy post ảnh nhỉ??Hính như nghe đâu anh ý là dân chơi trường mình thì phải, ngướng mộ thật
sao ko để mấy cái ảnh nào hổ báo vào!!!!!!!!!
((mình là khánh tầu))))

:| Thực ra, bạn Loan ý học lớp mình đấy, nhưng bạn ý ko phải tên là Loan8-} 8-} Sry Nga, để ấy bị hiểu lầm. Thực ra, cái ảnh đó là do tớ chỉnh ảnh của tớ bằng photoshop và một vài phần mềm khácđấy:)) :)) :)):> :> :-s :-s Tởm quá !!! Hiểu lầm đc giải tỏa chưa nhở ?? ( Sao mình lại tự bôi bác thế nhở ? )

----------

Uhmm, nhưng dù seo cũng ko nên để bạn bè bị hiểu nhầm;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng nay có em nào bóng sáng ko? anh ngủ quên ko đến đc :))

Nguyễn Thúy Ngọc đã viết:
:| Thực ra, bạn Loan ý học lớp mình đấy, nhưng bạn ý ko phải tên là Loan8-} 8-} Sry Nga, để ấy bị hiểu lầm. Thực ra, cái ảnh đó là do tớ chỉnh ảnh của tớ bằng photoshop và một vài phần mềm khácđấy:)) :)) :)):> :> :-s :-s Tởm quá !!! Hiểu lầm đc giải tỏa chưa nhở ?? ( Sao mình lại tự bôi bác thế nhở ? )

----------

Uhmm, nhưng dù seo cũng ko nên để bạn bè bị hiểu nhầm;;) ;;)
đã bảo vụ này tớ giải quyết êm rồi:)) tự nhiên khiến mình phải tội ra:))nhưng cậu đểu cáng thật:))học tiểu học với nhau...:))kiểu này ứ dám tin ai nữa>:)

Oạch oạch, mình làm thía là có tội à ??

----------

Mà vào đây mới biết, ko ngờ con chị mình lại lổi tiếng thế nhở ?

----------

Mờ con chị mình lổi tiếng phết nhở ;)) ;))

sao lại ko có tội hả? khiến người ta bị hiểu lầm, đã thế mình còn giúp nó để đc kik hoạt account nữa chứ...thật là...Mô phật...>:)

Sáng nay thế nào ấy nhờ :D đến lúc mọi người về gần hết rồi chả thấy ai cả =) mà tình hình nhìn con gái cứ gọi là tiger panther ý :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên