--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uầy ! anh Long có ava đẹp thế? chị này là chị Mai Phương Thúy đúng ko ?em kết chị nì lắm ...

----------

sorry anh..mạng hỏng==> tưởng chưa post.....chị nì trên báo bảo là trông như Tây mà ....

ai cần 17.25 kg ko ?? em thừa nè ... mới đi cân điện tử ... thừa 17.25 kg

oái ồ ôi !!! seo bạn Loan ý xinh xắn đáng iu dễ thương thía !!! :x :x :*
xin người :(( con chưa mún bị ép plastic :-s ... cha con và quái vật .... a men8-} :((

ít ảnh thế nhờ ^^ chẳng hiểu năm nay thế nào đây...thứ 2 tập trung lúc 7h30 ah ;;) 8-|

aha !! chào em Liên iu wi' của chị :x !! hóa ra em tên Liên muh chị ko bít :D chính xác là 7h30 sáng 21/8 tập trung iem a` :D ava hình iem Liên trông xinh wa' nhờ :D

thế này thì thứ 2 không dám đến trường mất :))

Trần Tuấn Anh đã viết:
8-| 8-} :| :-s 8-}
Amen xin người cứu giúp nhg~ đứa con tội nghịp :| :| =)) =)) =))
tao viết đơn xin thôi học nhưng ông bà za` ko chịu kí:(( :((
m** nó
nói trc' nhá
ko có học hành j` nữa:-s :-s
yêu cầu chuyển em này lên lớp T1,H1 hặc L1 để 1 năm có j` cũng chỉ phải gặp 1,2 lần thôi/:) /:)
tưởng tượng ngày nào đến trg` cũng phải chen chúc cái cầu thang(mặc dù biết là mình sẽ thất bại) với em này làm tao thấy chán việc đi học quá8-| 8-}

Sao lại ko nhỉ :))
Cũng có những người khác chứ

Phạm Trung Chính đã viết:
tao viết đơn xin thôi học nhưng ông bà za` ko chịu kí:(( :((
m** nó
nói trc' nhá
ko có học hành j` nữa:-s :-s
yêu cầu chuyển em này lên lớp T1,H1 hặc L1 để 1 năm có j` cũng chỉ phải gặp 1,2 lần thôi/:) /:)
tưởng tượng ngày nào đến trg` cũng phải chen chúc cái cầu thang(mặc dù biết là mình sẽ thất bại) với em này làm tao thấy chán việc đi học quá8-| 8-}
Ko đến mức phải thế đâu anh ạ
Hơi quá rồi đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên