--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi hay là phân biệt Hiền xinh Hiền xấu cho dẽ nhớ :-"

( Just kidding :)) )

Nhưng mà hai em đều xinh thế này ngại thế :))

Trần Phương Hoa đã viết:
Thôi hay là phân biệt Hiền xinh Hiền xấu cho dẽ nhớ :-"

( Just kidding :)) )

Nhưng mà hai em đều xinh thế này ngại thế :))
gọi iem là Hiền đẹp zai nhá !!! ui xời !! iem bị lé muh :D thấy bạn Hiền ý xinh we' mình cũng xúc động :X
chi Hoa ui !! iem hông dám !! :D nếu muh chị mún fa^n bịt iem xinh vs lại iem xấu thì chả seo , em sẵn sàng là đứa xấu roài, nhưng muh gọi thế nghe ko ổn, xấu cái này là xấu trong hay xấu ngoài :-/ ?? ;)

đây đây

=)) Chết cười :)) Đây là mấy cái ảnh đi dánh giải Đà Nẵng mà :)) Sao con Chue có :)) Hấp dẫn vãi :))
Em nào cẩn ảnh mấy anh đội BR ko , anh có hết ;;)

e0 ơi Mc vãi hàng ạ:)) ,nuột thế:)) ,đâu c0' béo ị như bi h:)) :)) ,có cả L0ng kon kìa

:)) Hồi đấy anh Long con ngựa còn an uống giữ eo em ạ :)) Hồi đấy chỉ tầm hon 70 cân 1 tí :)) Bay h thì 8-} :)) 85 còn là ít :))

thằng Hiển này cứ nói bậy.anh bây h giảm cân rùi còn có 77kg thui
:D
hồi đấy người đẹp có mỗi 67kg thui :)) :)) kém bây h 10kg :))

:)) Ảnh chất thế. Anh post lên topic bóng rổ cho các em chiêm ngưỡng. :)) Nhìn Long Con chất vãi.Hĩ hĩ.:)>-b-)

An indiot đã viết:
( làm sao để trích dẫn có cái chứ " trích dẫn của...." ??? tự đanhs vào ah :"> ngượng quá ko biết =)) )

Ở cái chỗ
gõ = rồi tên ai đấy :"> ( trong dấu ngoặc []). Ko thì làm như em Hiền cũng đc :>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:)) Nhìn ông mà ko 85 thì hơi phí :)) Đánh m sang bên phải chết 1 thằng , đánh sang bên trái chết thằng nữa :)) Kẹp lại được thằng nữa đáy ;;)
Giảm cân đê :))

anh giảm vãi lìn rùi đấy.đợt trước khi thi còn 80kg cơ.mày phải từ từ chứ.nếu chú cần anh bóc mỡ ở người anh,anh đắp sang cho :)) :))

:)) Thế cũng được , đôi bên cùng có lợi :)) Em lên tầm 7,8 cân nữa là ổn , anh cũng giảm 7,8 cân là đẹp :))

Ơ , chiều nay lên kiến trúc ah? Sao em ko biết nhỉ, qua đón em đê :D

Oai. Hĩ hĩ. Anh Hiển mà đắp mỡ vào thì thay chị trên avatar anh Long ngựa đi thi Hoa hậu đi. :)) Hĩ hĩ.

thằng cu so sánh thế có chán không.mặt thằng Hiển vừa xấu vừa to làm sao thay bạn Thúy của anh đi thi hoa hậu được :))

anh Long có cái ava đẹp thế--?chị này có phải Mai Phương Thúy ko nhờ? thik chị này nhứt !

em đồng cảm với anh quá.bạn này vừa xinh,học cũng giỏi(mớ đỗ ngoại thương) lạ i còn cao 1m79 nữa chứ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên