--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Thu Hiền đã viết:
con Ngọc bên trái, con Ngân bên phải ==>> học À Giảng Võ, cả 2 cũng đều là bạn mình :D
Ah` thế bạn Nga đã nhận ra tớ chưa nào ?? học cùng bạn cấp 1 Kim Đồng đóa :D

----------

Thúy ngọc muh học Anh 2 ah' ??? :-/ có nhầm ko đấy !! oac' oac' :O rì thế ?? nó thi anh co' 5 điểm muh .. hix hix , nó nói zo*i' tớ thế :-/
nhận ra rồi nhận ra rồi ^^, chả gặp 1 lần ở chỗ cô Lan Anh rồi còn gì ^^, đùa tí mà :-j xin lỗi nha bạn Hiền sinh sắn :x
Thúy Ngọc học anh 2 ^^, nó nói zới tớ thế ^^
còn ảnh ai nữa ko nhỉ? pozt lên cái...chờ mình đi lùng sục ảnh của mình rồi pozt lên sau :x nhá ;)

post thêm ảnh đi em.càng nhiều càng ít :))
nhưng mà xinh thì mới post nhé :)) :))

Bùi Tuấn Long đã viết:
anh mà thi với em Hiền thì anh bờm của thằng Bốp thua ngay từ vòng gửi xe :))
Hồi Mr&Miss em thấy anh Bờm hay nhất đấy anh ạ :)) :)) :)) Còn lại toàn hát, chán.

tgian chuẩn bị của một thằng đi du học với một thằng thi đại học phải khác chứ ku :))
anh cũng bít là Bờm hay nhưng mày không thấy anh đang "chém gió" với thằng Bốp à :)) :))

này nói thật nha ông đi với em hiền , tui đi với em chi thì mấy trăm em hiền của ông mới đọ lại được đôi chúng tôi :)) :)) :))

thôi anh em cũng tiến chứ chỉ kìm hãm lại những đôi khác bao giờ, rồng rắn ai đi đánh nhau đánh ngựa thôi ;D

Các em vào link dưới sign anh vote cho chị Nguyễn Thu Hà - cựu học sinh L2 03-06 đi thi Hoa Hậu VN năm nay, cảm ơn các em rất nhiều
P/s: có thể vote nhiều lần bằng cách vote xong close lại mở cái mới ra :D

bạn đang ngủ là Hồ Mỹ Hoa :(( bạn này nghe nói học giỏi:(( kiểu này lại đụng cao thủ rồi:(( số tôi sao khổ thế này:(( (anh bạn bên cạnh >>> chả bit là ai)

anh ở phía trên câu bài chuyên nghiệp thế nhỉ :)) mà các anh bảo pozt ảnh thì pozt, làm đúng yêu cầu rồi còn giè :)) bạn có ảnh ở trên nhờ cái bạn mà em đã pozt ảnh lần trước pozt lên hộ nhưng bạn mà em đã pozt ảnh lần trước đó lại nhờ em, blah blah blah..., coi như cũng fải cảm ơn 2 bạn này đã giúp em tăng bài >:)

@chị Hoa:em chị có nó là em rụt thịt thôi;;) ,kon đưa chị nhìn tr0ng bl0g chắc là kon bạn thân e:-? ,nhìn cũng giống e lắm,cug toàn bị nhầm là 2 chị e:x
@Mông cong:fat' biểu bựa thế a,k0 thốt đc ra câu nào nưa à:)) :))
@chị Thảo:thế chắc chị xinh lắm í,khi nào pót nốt ảnh của chị lên đây e chiêm ngưỡng;;) :))

Em nào trên kia vô đối thế =)) Nhưng mà xét về độ vô đối thì xuống lớp Sinh 05-08 hỏi thì ai-cũng-biết-là-ai-đấy =)) :-s :-&

Vi Thanh Nga đã viết:
bạn đang ngủ là Hồ Mỹ Hoa :(( bạn này nghe nói học giỏi:(( kiểu này lại đụng cao thủ rồi:(( số tôi sao khổ thế này:(( (anh bạn bên cạnh >>> chả bit là ai)
Đùa chứ em này giống Nemesis :)) :)) =)) Còn Nemesis thì ai chơi Re sẽ biết :)) =))

nemesis là một hành tinh ạ?:D (em nhớ trong sailormoon) còn em ko chơi Re :(( (cũng chẳng bit Re là kí rì:)))

Em nào trên kia vô đối thế =)) Nhưng mà xét về độ vô đối thì xuống lớp Sinh 05-08 hỏi thì ai-cũng-biết-là-ai-đấy =))

Ai hả em :D ảnh đê

( làm sao để trích dẫn có cái chứ " trích dẫn của...." ??? tự đanhs vào ah :"> ngượng quá ko biết =)) )

----------

@ Em Chi :

đây đây , khổ ngồi mò mẫm mãi cái blog để tìm cái ảnh , đã thấy nó :

Ko phải chị ruột à ? Giống nhau vãi, họ háng nhà này có gen trội mạnh quá sao @-)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nhìn xuống dưới phía bên phải ===>> click vào cái chỗ trả lời ( chỗ cóa bài trả lời của cái ng` chị mún trích dẫn ý ) :D

@chị Hoa:thế đấy là kon ee đấy,ko fai? bạn e ,nhầm ảnh #:))

Trần Phương Hoa đã viết:
Ai hả em :D ảnh đê

( làm sao để trích dẫn có cái chứ " trích dẫn của...." ??? tự đanhs vào ah :"> ngượng quá ko biết =)) )

----------

@ Em Chi :

đây đây , khổ ngồi mò mẫm mãi cái blog để tìm cái ảnh , đã thấy nó :

Ko phải chị ruột à ? Giống nhau vãi tè, họ háng nhà này có gen trội mạnh quá sao @-)

em bên cạnh em Chi nhìn quen quen :D hình như thấy đứng đằng sau mình hôm Mr And Miss Ams vừa rồi để cổ vũ em Miss Âm Thanh :D ko bít có phải ko :D bị ấn tượng từ hôm ấy b-)

Chài, vít blog một đàng ảnh một nẻo
Tại em viết ở dưới chị gì gì đúo nên tưởng zda^y.
Thẻo nào giống thía . Bó cái tay . Mà seo papa mama em đẻ giỏi thía , hai năm liền tù tì hai cô con gái @-) Chả bf nhà mình cách nhau 11 năm.

Chết nhầm đề

@ EM hiền : thx ^^

phân biệt 2 iem hiền nha' !! >:) iem Hiền này gọi là Hichan nha' :X ( iem y' ) còn bạn ý là Minh Hiền !!! nhớ chưa nào ??? >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên