Ảnh Offline của box Vườn cười

Re: Ảnh off(23-2 thì phải:D)

Cái đấy đâu có sao đâu??? Sao lại dọa anh thế??? :D Không ngại đâu nha, người này đi thì có người khác vào :)):)):)). Nói chung là sắp mất chức đến nơi rồi, mọi người phản đối em rồi, :D, ko phải lỗi tại anh đâu nhé :D

Anh cũng biến đi được rùi >_<

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Anh cũng biến đi được rùi >_<
:eek: :eek: :eek: :shock: :shock: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: Hỏng roài. Ko được roài. Nóng tính thế hả em? :-? :-? [-x :p :p :p ;) ;) :)) :)) :))

Sozi.....cho tớ có ý kiến :D :D :D bây giờ mình biến cái Topic nè thành topic post ảnh từ các dịp tụ tập của VC đê :D ví dụ như hum nay nè, VC nhà mình off kiêm ăn mừng sn anh CARO, chắc là có chụp ảnh tía lia nhỉ? :D :D em 3T post lên đi em ^.^

He,í kiến kô tồi em T nhỉ:))
Mod đâu vào đổi tên topic hộ cái

Đôi tên topic này là Ảnh offline box Vườn Cười :) ;)

Anh cứ bình xĩnh, đi chơi về còn phải nghỉ ngơi cho thoải mái đã rồi mới post ảnh lên được chứ :p

Nguyễn Thanh Vân đã viết:
:eek: :eek: :eek: :shock: :shock: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: Hỏng roài. Ko được roài. Nóng tính thế hả em? :-? :-? [-x :p :p :p ;) ;) :)) :)) :))

ừm, khó chịu thì nóng chứ làm sao...

Nguyễn Trang Thư đã viết:
ừm, khó chịu thì nóng chứ làm sao...
:D làm gì mà phải khó chịu?? :-/ :-/ :-/ Có nhiều anh theo đuổi quá lại thấy mệt hả em?? Khổ thân . :-s :-s :-s b-)

khó chịu vì bị anh Mây nói, được chưa
@ Linh: con trai mẹ có cái ava đẹp wa' :D :x

Ảnh ở bên off VC lần 3, nhg mờ ít lém ,có 3 cái >_< lại chả thấy mặt mẹ đâu, ko hỉu mẹ lon ton đi làm gì rùi :(

Ớ, chị Mực đâu, vào post anh đi chứ, 2 ngày rồi, chẳng thấy tăm tích đâu hết cả :-/ :eek:

Back
Bên trên