Ảnh Offline của box Vườn cười

Re: Ảnh off(23-2 thì phải:D)

ô hay bố Quách này, con chỉ nói sự thật thôi mà, sao lại mắng con thế????????????

Đỗ Thủy Tiên đã viết:
hhehe..Vân mày..uh thôi Vân ạ. tao ko kể đâu..tha cho mày..:p
giờ tao mới biết iem Khanh là iem của mày..:D
tao gặp em í bao giờ chưa nhể..chắc từ hồi bé tí thò lò mũi xanh ..he..:D..bây giờ đã lớn tướng rồi nhỉ..theo chân các anh chị vào Pháp Ams thì cố gắng tiếp bước anh Vân làm rạng danh lớp PHáp nha' em...:D
Hình như mày chưa gặp em tao đâu. Mà sao lại bảo tiếp bước tao để làm rạng danh lớp pháp? Ko ổn tẹo nào. Hehe. Tha cho tao đê... Đừng bêu xấu bàn bè nha :p :p :-$ :-$ :-$ :-$ :))

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Thế hử, thảo nào hôm quá thấy bơ vơ đứng trước cổng trường, hỏi thì chị lại bảo đợi bố :p (Khổ thân chị)

hix, em làm chị liên tưởng đến thảm cảnh tối hôm đó. Dù sao cũng cảm ơn em đã quan tâm :-s

Nguyễn Thanh Vân đã viết:
Nghi ngờ nghi ngờ :-? Tại sao chủ yếu lại viết trong ngoặc thế?????
Ủa mà anh với Tũn có tâm sự gì bằng tiếng Pháp đâu nhẩy, sao mọi ngươi lại ko hiểu
hì, vì nó đúng là "chủ yếu" mà.... nó chỉ kể đúng sự thật, mà anh Vân bít ko? Sự thật đã là tuyệt vời lắm rùi ạ :D
Còn chiện TPhap.... cái chữ kí của anh ý ạ :(

Sự thầt đau lòng??????????????? Hix..hix... Kiểu này còn mặt mũi nào bước chân ra cổng trường ams ngồi chơi điện tử đây :)):)):)):p
Mà cái chữ ký của anh là lời bài hát thôi, kiểu mấy bải tình yêu tình báo ở VN ý mà Ko có gì đâu

Mệt nhỉ, lạc đề kinh hoàng, anh Vân đi chỗ khác kiếm chác đê.:p
Căn bản, chủ yếu nói tốt tức là hầu như toàn nói xấu thôi:)), ngại quá khanh ạ, anh mày mò lên tận đây để kiểm soát mày rồi:))

Trần Thu Trang đã viết:
Căn bản, chủ yếu nói tốt tức là hầu như toàn nói xấu thôi:)), ngại quá khanh ạ, anh mày mò lên tận đây để kiểm soát mày rồi:))
Giề thế. Sao đuổi anh đi chỗ khác ah? Oki thôi. đuôi thi phải chạy thôi, sắp 8-3 rồi, ko chạy nhanh dễ bị đòi quà cáp, phiền lắm. Trốn thôi =; =;

.. hôm 5/3 dạ hội HOW ... mọi người có ảnh thì úp lên nhé ..:D ..

Chị Mực đâu, có mấy cái ảnh củ bựa hôm dạ hội HOW ắp lên đi :p

Edit vài cái ảnh cho đúng chất VC cái nhỉ :D Nếu có lỡ "mạo phạm" ai thì xin thứ tội ^:)^

tiếp :

Hèm, anh Phong ơi, hôm đấy em nhớ mang máng là mang cả hơn 100k đi cơ :p :p :p Mà hôm đấy em đâu phải giả xiền :p :p

Trần Thu Trang đã viết:
mày vô duyên quá, sao mày lại đuổi anh tao
mà tao đâu có nói gì xấu xa, thất vọng mày quá, toàn bêu xâu tao:((

Nguyễn Thanh Vân đã viết:
Sự thầt đau lòng??????????????? Hix..hix... Kiểu này còn mặt mũi nào bước chân ra cổng trường ams ngồi chơi điện tử đây :)):)):)):p
Mà cái chữ ký của anh là lời bài hát thôi, kiểu mấy bải tình yêu tình báo ở VN ý mà Ko có gì đâu

Anh à, anh chơi điện tử thì cứ thoải mái... mà em thấy sự thật tuyệt vời thế anh phải tự hào chứ!

Em Linh , riêng vấn đề cốc nước không phải lăn tăn j đâu :D :D

chị Trang thỉnh thoảng lên làm 1 bài rồi biến mất tăm:(.
@ Linh: em ơi mấy ảnh ngu si lắm, chị ko dám up lên đâu, nhất là ảnh của em:))

Thôi thì up hết lên đi, em cũng chẳng chửi bới gì nữa đâu :p

Chú Phong được lắm, dám bảo anh trọc hử :D

Đội mũ thế trông nó mới giống dân Rap :mrgreen: (nhưng thực chất lại là rock :p )

Trần Vũ Toàn đã viết:
Chú Phong được lắm, dám bảo anh trọc hử :D

Thứ nhất : Chú thử chứng mình là mình có...tóc đi :D
Thứ 2 : Anh lớn tuổi hơn chú đây, lần sau nhìn kĩ hẵng xưng hô như thế nhé ;)

Back
Bên trên