Ảnh Offline của box Vườn cười

Re: Ảnh off(23-2 thì phải:D)

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Anh à, anh chơi điện tử thì cứ thoải mái... mà em thấy sự thật tuyệt vời thế anh phải tự hào chứ!
Cái gì nữa thế này???????? :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: Sự thật phũ phàng gì đây????? :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ Càng ngày càng khó hình dung mình là người như thế nào qua lời kể của em mình. Nguy hiểm quá. :-? :-? Nhưng mà cây ngay đâu sợ chết đứng b-) b-) b-) :)) :)) :)) :)) :)) :p:p:p:p

:D
may mà mình k0 có cái ảnh nèo
:))
phé phé

Nguyễn Thanh Vân đã viết:
Cái gì nữa thế này???????? :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: Sự thật phũ phàng gì đây????? :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ Càng ngày càng khó hình dung mình là người như thế nào qua lời kể của em mình. Nguy hiểm quá. :-? :-? Nhưng mà cây ngay đâu sợ chết đứng b-) b-) b-) :)) :)) :)) :)) :)) :p:p:p:p

Bình tĩnh nào anh, em đã bảo rùi mà, sự thật đầy ánh hào quang như thế, chả có gì đáng nguy hiểm cả, anh cứ nghĩ là thật sự anh Vân rất cool :D !!!!!!!!!!

Hehe cool. Cũng ko hiểu gì thật :)):)):)):)):)). Nói chung chắc là phải về đến VN thì mới hiểu hết các vấn đề được. :D

được roài, em sẽ chờ lúc anh về, mà lúc đấy cũng chẳng còn chuyện gì đâu:)

Nguyễn Thanh Vân đã viết:
Hehe cool. Cũng ko hiểu gì thật :)):)):)):)):)). Nói chung chắc là phải về đến VN thì mới hiểu hết các vấn đề được. :D

Cool>>> Từ tiếng Anh, hoặc anh tra từ điển, hoặc nghe em giải thích nè:

Tuyệt vời, hay ho, lạ lạ, thú vị <<< ng` ta đều dùng cool!!

Bây h Thư mở lớp dậy E cấp tốc hả?:))

Chả thế nữa, ở đây có 2 ng` ko hỉu TA :(

Cool>>> Từ tiếng Anh, hoặc anh tra từ điển, hoặc nghe em giải thích nè:

Tuyệt vời, hay ho, lạ lạ, thú vị <<< ng` ta đều dùng cool!!
Dạ thưa em, anh hiểu rất rõ từ COOL, tại vì tiếng Pháp cũng dùng từ COOL, và nghĩa cũng như thế luôn. Nhưng bảo anh COOL ở cái điểm nào ý chứ. :-/ :-? :-? :-? . Thấy nghi ngờ nhiều hơn :-? :-? .

Lâu k vào thăm nom các em :D Vào chào mọi ng 1 câu :D với cả t4 cố gắng nhé:D nhg 5h anh mới tan học

hix, đã bảo ko có gì mà anh Vân, đừng nghi ngờ em, tội nghiệp :D

chết, chị TRang Thư ko dc quây anh Vân đau nhé, em mới vào chưa biết gì nhưng nếu anh ý là anh chị Khanh thì em bênh^_^

Chị quây hồi nào, em cứ hiểu lầm chị.... rõ ràng chị đang giải thích cho anh Vân về vấn đề con người anh ấy... Em phải bít con ng` tuyệt vời như anh Vân, giỏi như anh Vân thì ko cần em bênh cũng có thể đứng vững trước sóng gió mà :D

Chị quây hồi nào, em cứ hiểu lầm chị.... rõ ràng chị đang giải thích cho anh Vân về vấn đề con người anh ấy... Em phải bít con ng` tuyệt vời như anh Vân, giỏi như anh Vân thì ko cần em bênh cũng có thể đứng vững trước sóng gió mà :D
Hahahhahahaha. Chết mất :)) :)) :)) :)) Nói xấu nha. Ko được roài. Chết thật, em càng giải thích thì càng bôi bác anh. [-x [-x

bó tay, xon mọi người trả lại sự trong sạch cho topic, đặc biệt là trang thư và anh Vân:)

Cái giè. Trẻ con cứ xớn xác vào chuyện người lớn. Để anh đảm nhận nhiệm vụ hội trưởng cái hội độc thân đi em Thư ơiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D:D:D

never thưa anh Vân :D
Tao trả lại ngay đây....

Khổ thân em, cứ theo cái đà này thì chỉ vài hôm nữa thôi là em đi tong cái chức hội trưởng của em rồi. Khổ thân :(:D

Hoặc là em ra đi, nhìu ng` sẽ bỏ Hội mà đi đó ;))

Back
Bên trên