Ảnh buổi off ngày 27.08.2006!!!

Đinh Hồng Hạnh
(zaizai_woaini)

Lập cái topic này trước, mọi ng` về post ảnh lên cho em + những ai ko đi được xem với nhá! Muốn biết mặt mọi ng` quá! Vừa chat vs bạn Hiền, bạn ý bảo mod P đẹp zai lắm ;;) :p (mọi ng` thông cảm, em cứ nghe thấy bảo anh nào đẹp zai là em lại tò mò :D), bạn ấy còn bảo mod P và mod Tr rất đẹp đôi ;;) (tò mò quá đi mất, đôi do mình + box tác hợp mà lại :D). Sáng nay gặp được mỗi chị Quanh :)D), chị Trang bảo đến gặp em mà chẳng chịu đến j` cả. Thôi ko nói tiếp nữa, mọi ng` về thì post ảnh lên nhá!

ặc ặc
em Hạnh chỉ được cái cầm đèn chạy trước ô tô :p
ơ..thế mọi người đi chơi bời đàn đúm tận nơi đâu mà giờ này vẫn chưa thấy tung tích mống nào vậy?
tờ mò không biết mặt mọi ng` thế nào???

Hôm nay mọi ngừi ra DICE rùi còn đi Karaoke nữa, :p nhưng muh đến bàn 2 thì tớ phải về :D vì mẹ tớ dặn phải về sớm, tớ toàn cầm máy chị Trang, chụp được mấy kiểu vô đối cực, ấn tượng nhất quả tớ chụp chị QUỳnh Anh đội nón đứng cạnh cái ....bồn cầu, hố xí :D :D. Hừm 12.30 rui` muh chả bít mọi ngừi về chưa ??? :-/

Hú hú hú hú .....Hôm nay mẹ không cho đi, bắt ở nhà nấu cơm :((. Buồn quá đi mất....Sao mọi người không up ảnh lên đây??? Hú hú hú hú.....:((. 2 mod ơi, các kưng ơi, không được đi, tiếc quá :((

chị Thu ra đây em hug an ủi phát ....hí hí hí...em cũng ko đi được
ặc ặc...sis Thu dạo này học đâu được style biểu cảm hãi.....:D:D

Mãi chẳng thấy sis Trang up ảnh lên, nãy em vừa on được cái thì mạng đơ, chán thế chứ lại, lúc on lại được thì sis Trang out mất rồi :((

nào nào up ảnh nào :D

----------

cả nhà đây !!! :D :x

Hiền ơi, cho cái ảnh lên phải ghi list ra xem ai vs ai chứ, nhìn thế này nhận ra mỗi mod P vs chị Quỳnh Anh thôi, chị Trang là chị nào thế? Mà sao Hiền kêu có mỗi anh Dũng jay (bạn í gọi thế ạ, em chả biết đâu, anh Dũng nào đấy mà đọc được thì đừng trách em) ngoài mod P ra còn 3 anh cơ mà?

Giờ chị phải đi có việc đây, tối chị sẽ làm một bài về hôm nay nhá, cứ phải gọi là hay ho, :)) Em nào cũng xinh cũng đáng iu, hờ hờ, ;;) Thế nhá! ;)

Nào ảnh tiếp nào:

Bạn Phạm Thu Hiền - CE 0609

Chị Trần Quỳnh Anh - CE 0508

----------

Tình hình là em vẫn chưa biết chị nào là chị Trang :((
Chị Trang hoặc anh Phương, lúc nào on, edit bài em rồi viết tên những ng` trong ảnh xuống dưới mỗi cái ảnh nhá! Ko thì chẳng biết ai vs ai cả.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ảnh đầu tiên:
Chị Trang là ngừi thứ 4 từ phải sang, áo đen đó, nghe tiếng là béo, hum nay mới được mục kích.:))

hix
nhưng anh nào là anh Phương cơ ???
anh ngồi cạnh sis Trang ah`
sao ko giống trong avatar của anh ý nhỉ ???
bạn Lộc có đi ko?bạn là ai vậy ??? ;;)

DCM :(( cáu X-( !!! mặt mình trông ngu ngu :| :(( trông đáng ghét ko chịu được :((

Phạm Thu Hiền đã viết:
nào nào up ảnh nào :D

----------

cả nhà đây !!! :D :x
Từ ngoài vào trong
-hàng bên tay trái:
1. Anh Dũng Jay :D ( áo da cam đóa )
2. CHị Dung
3. hông pít ... thấy gọi là Gấu :|
4.oác...abc :|
5. ớ ....xyz :|
-Hàng bên tay phải
1. mod Phường
2. Chị Quỳnh Anh :x
3. tớ :D
4. Chị Trang xinh :x
5. Anh Bách
6. Anh Lộc
:D

ịc ịc ịc.....biết hết mẹt các đồng chí rồi!!! Hê hê hê.....nhìn ai cũng iu thế. Thế mà mình không được đi. Hú hú hú....:((

chưa được bít mặt chị Thu :D hum nai tưởng chị Thu péo iu wi' của iem đi, thía muh hông đi :( :(( nhớ chị Thu péo ;;)

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Ảnh đầu tiên:
Chị Trang là ngừi thứ 4 từ phải sang, áo đen đó, nghe tiếng là béo, hum nay mới được mục kích.:))
Lộc kia, muốn chị cho ăn đòn ko, b-), hôm nay cười hơi bị nhiều đấy nhá, bảo hát ko hát, b-)

ủa thế ko có bản tường thuật "chiến sự" ạ?
ai đặc tả phát đi ! :p

Back
Bên trên