điểm danh các chàng/nàng đã lên xe hoa

Hoàng Mạnh Khải
(Prime Minister)

tất cả các lớp thử vào đếm xem bao nhiêu người ra đi rồi nhỉ? năm nay có vẻ 81 cũng cưới nhiều
lớp Lý thì chưa có ai
lớp ANh hình như có 2 rồi thì phải

hehe...chả thấy ai reply bạn KHải cả..,,
thôi tớ bắt đầu cho nó xôm vậy..:D

lớp Pháp...1 đôi: Lưu Ly-Minh :x :x b-)
đẹp đôi chưa..:D

Đính kèm

18.2 KB · Xem: 189
úi úi
ảnh đẹp quá :x
mà hình như còn Huyền Linh cũng ra đi từ lâu rồi đúng ko nhỉ? nhưng mà bạn này hình như ít có ảnh

Hoa dien oi, chuan bi co 1 la dua nao vay? Co phai may ko? hehe...lau qua ko gap, may co khoe ko? Da ra di lam chua?

Ủng hộ topic của bạn Khải phát...
Lớp Văn tính ra cũng kha khá roài...
Có Bình, Việt Hà, Mai Linh, Điệp là 4 người đã lên xe hoa. Sắp tới, tức là cuối năm nay sẽ có Việt Linh, Quyên và thật đặc biệt, lớp Văn tuy có mỗi 2 bạn trai thôi mà cũng kịp có...một đôi trong lớp Nam-Ngân cũng sẽ xây dựng tổ ấm vào cuối năm nay. Đúng là năm nay 81 được tuổi, cưới nhiều quá, hic, hồi đầu tưởng sẽ nhanh chân được nhưng bi giờ mình thua chị kém em mất roài :((

Dù sao cũng chúc mừng hạnh phúc các thành viên iu quý lớp VĂN :x

Bạn Mai ơi, cuối năm Việt Linh nó cũng cưới à? Huhu, thế là lại lỡ thêm đứa nữa rồi. Nều được thì cho tớ xin địa chỉ mail của nó nhá. Thanks trước.
Nhân tiện chúc mừng các bạn lớp Văn đã và sắp thành gia lập thất nhá :d

Những chiến sỹ đã hy sinh của lớp pháp : Huyen Linh ( 2000) Luu Ly ( 2004) Hoài Thu (2005 ) Mai Anh (2005) , Thuy Lan (2006 ), Diep ( 2006) Nhung (2006 )
Hehe, tạm thời cứ thế đã nhé....

Ngô Anh Quyên đã viết:
Bạn Mai ơi, cuối năm Việt Linh nó cũng cưới à? Huhu, thế là lại lỡ thêm đứa nữa rồi. Nều được thì cho tớ xin địa chỉ mail của nó nhá. Thanks trước.
Nhân tiện chúc mừng các bạn lớp Văn đã và sắp thành gia lập thất nhá :d

Quyên ơi, tao đây nè!
Mày vẫn còn nhớ đến tao đấy à, thật là bạn tốt. Tao vào xem ảnh mày trong album của lớp mày thấy dạo này xinh quá (ngày xưa trông thế mà...:D). Kể tao nghe từ ngày xa nhau đến giờ mày thế nào rồi, đã có bao nhiêu mối tình làm vốn rồi, hi`hi`. Đang học ở Fr à? Miệt mài quá, chậc chậc! Có cái ảnh nào mới (chụp chung với current boy friend thì càng tốt) gửi cho bạn coi. Tao chụp ảnh cưới rồi, hôm nào lấy sẽ gửi cho may xem giờ tao có khác ngày xưa không nhé. E-mail của tao là [email protected].

Lớp Toán 2 có 1 người lên xe hoa: Nguyễn Lan Hương (2/2005) và 1 boy đã nhanh chân "vơ lấy tội" (Hải) trước đó vài ngày. Điều đặc biệt, 2 bạn này khá thân nhau.
Từ giờ đến cuối năm, chắc sẽ có 1 người nữa chuyển chỗ ở sang nhà chồng.
Còn tớ, dự định 10/2006 (1 năm nữa!). Chồng sẽ cưới của tớ không phải là cựu AMS. Chán thế, vào forum AMS đong đưa mãi mà chả có ai để ý nên tớ phải chiến đấu ngoài forum đấy.

Trần Việt Linh đã viết:
Quyên ơi, tao đây nè!
Mày vẫn còn nhớ đến tao đấy à, thật là bạn tốt. Tao vào xem ảnh mày trong album của lớp mày thấy dạo này xinh quá (ngày xưa trông thế mà...:D). Kể tao nghe từ ngày xa nhau đến giờ mày thế nào rồi, đã có bao nhiêu mối tình làm vốn rồi, hi`hi`. Đang học ở Fr à? Miệt mài quá, chậc chậc! Có cái ảnh nào mới (chụp chung với current boy friend thì càng tốt) gửi cho bạn coi. Tao chụp ảnh cưới rồi, hôm nào lấy sẽ gửi cho may xem giờ tao có khác ngày xưa không nhé. E-mail của tao là [email protected].
Việt Linh ơi, có muốn xem ảnh của Quyên với chàng mới thi liên lạc với tớ nè,email [email protected]
neu co rảnh thì vào blog của lớp Pháp đi, đang được xây dưng đó. http://12phap.canalblog.com

@ Việt Linh: hihi, tao lược topic lớp Văn tìm mãi ko thấy bài của tao, hóa ra là post ở bên này, lại còn tưởng mày ko thèm trả lời tao nữa chứ (sợ mày dỗi tao ấy mà). Mày có ảnh cưới rồi thì gửi cho tao đi, mail của tao là [email protected] . Ban nãy vừa add nick của mày vào mà ko được, có gì mày add tao đi nhá. Con Ly với con Thu thế nào rồi hả mày? Đã lầy chồng chưa? Tao hô hào mấy bạn Lý 2 xin địa chỉ mail của con Thu mà chả thấy ai trả lời cả.
P/S Mày nhầm thế nào chứ tao xưa nay vẫn long lanh như thế mà ;;)

@ Hồng béo: mày định bán rẻ anh em đấy hả? Chẹp, đợi khi nào fixe thì post cả thể, ko lại ko hết việc mà làm đâu :p

To Hong: Cám ơn ấy nhiều, tớ đã vào ngó cái forum của lớp ấy --> hoành tráng phết, thật đáng để các lớp khác noi gương!

To Quyên: Nè, đang tìm cách gửi ảnh mà chưa được mày ạ, chờ mấy hôm nữa có ảnh ăn hỏi rồi gửi vậy. Lâu lắm rồi tao cũng không liên lạc gì với mấy đứa kia mày ạ, nên cũng chẳng biết giờ chúng nó thế nào. Con Ly thì chuyển nhà rồi nên cũng chịu không có thông tin gì.
Tao sẽ add nick của mày, rồi có gì gửi ảnh của mày cho tao xem đấy nhé

Thông tin mới cho các bạn lớp Hóa.
Ngày 22.Jan.06 bạn Diệp lớp Hóa sẽ chính thức lên xe hoa , về nhà chồng. :p
( Mà mới làm tại Đức thôi, sau về VN sẽ tổ chức tiếp :p chắc vậy )
................................
Chúc Diệp luôn hạnh phúc :x

lớp Lý năm nay cũng đi mấy mống rồi: Khiêm, Lan Phương, Hằng
còn mình thì ... :(
hay là đợi chốt hạ cái topic này nhỉ :))

BẠn Khải khiêm tốn thế, các em chạy theo nườm nượp thế, lo gí ế :p

đâu đâu có em nào chạy theo chỉ hộ tớ với, ngó mãi chả thấy em nào =p~

A2 thì có ít nhất là 10 bạn cưới rồi (trong đó có 9 gái và 1 zai - Long). Lớp trưởng và lớp phó đi hết rồi, mở hàng tốt lắm.

Dương Thanh Giang ơi, năm 2006 cưới không sợ Kim Lâu à???

Nghe nói đã nhiều nhưng ko hiểu Kim Lâu là gì? Ai rảnh rỗi giải thích hộ phát.

Ối mọi người cưới nhiều nhỉ ! thích thế , làm mình rạo rực hết cả người rồi !! Chuẩn bị cưới thôi !!
to Duong Thanh Giang : Em xã ơi anh đây ! học AMS mà , sao lai nói không học AMS ==> Chán he he he he

----------

to Ngo Minh Thanh : Kim lâu với Kim Nhanh cái gì ông ơi ! Thích là cưới thôi ngày với giờ , bói với toán mệt lắm !
Giải quyết sớm thôi ! Các chị em cũng sốt ruột rùi ! Cưới thôi nào !!!

Back
Bên trên