điểm danh các chàng/nàng đã lên xe hoa

To Hạnh:
Hehe, chính vì sợ kim lâu nên năm 2006 tớ không cưới được rồi, đến 3/2007. Anh tớ đang la rền rĩ, làm công tác dân vận từ nhà đến bạn bè và cơ quan mà không ăn thua gì, hehe.
Đùa thôi, tại cuối năm nay tớ và anh tớ không cùng ở VN nên không cưới được. Đang cố gắng là chiến sĩ thi đua vào đầu năm 2007. Hy vọng trong năm 2007, không có ai nhanh chân hơn tớ.
À, hình như trong tháng 4,5 năm nay, Toán 2 lại được đi đám cưới. Mừng quá! Để tớ phải kiểm tra lại thông tin này đã.

Di dau vay Giang oi ! sao ko thay thong bao gi vay ? Kim Lau voi Kim nhanh gi ! Cuoi di thoi ! he he he he
nghe giong la muon len xe ta(ng ve nha` chong roi ! =))

Tran Quynh Trang đã viết:
Hoa dien oi, chuan bi co 1 la dua nao vay? Co phai may ko? hehe...lau qua ko gap, may co khoe ko? Da ra di lam chua?
bạn QUỲNH TRANG trông khác nhỉ đi nắng nhiều tóc vàng hoe ..khổ thân.. :)

2006-la năm của boy tuổi gà, thi nhau lên xe hoa.Móc còng vào cổ. Keke

Iu là chết trong lòng một tý!hii

Khải, Đào, Linh, Khoa: cả lũ vẫn ở đây à?

Đào ơi, dạo này thế nào rồi, ở đâu?

Ôi Hạnh vinh à,
hihi, lâu lắm chẳng nghe tin gì cả, mẹ tớ thỉnh thoảng cũng nhắc Vinh , Thu , Thu Anh với cả mấy bạn lớp Vinh. Tở vẫn ở Đức, ở Leipzig. Tở thấy ảnh Thu Anh chụp với Bình Minh lớp Lý hay sao ý. Ko biết mọi người thế nào rồi. hic, lâu ko gặp, mà xinh ra nhiều nhé :x
Tớ chuẩn bị thi hết MA nên cũng bận. Vinh đi làm chưa? Làm ở đâu rồi? Anh ý thế nào rồi :)
Vinh vẫn ở Anh chứ?
Có gì liên lạc nhé. Địa chỉ mail của tớ là :[email protected]
Thân, Anhdao

Tính đến thời điểm này thì Toán 2 có những người sau đã cưới
Lan Hương (2/2005)
Đức Hải (2/2005)
Ngọc Lan (4/2005)
Minh Hoài (12/2006)
Và Minh Huệ: 7-3-2007
Thanh Giang (tức là tớ): 7-3-2007

Tính đến thời điểm này thì Toán 2 có những người sau đã cưới
Lan Hương (2/2005)
Đức Hải (2/2005)
Ngọc Lan (4/2005)
Minh Hoài (12/2006)
Và Minh Huệ: 7-3-2007
Thanh Giang (tức là tớ): 7-3-2007

(.............tớ man phép điền thêm tí nhé :p...)

he he, ... và thông báo trên thay cho giấy mời, khi đến nhớ mang theo quà cáp ĐẦY và Đủ ... đúng không bạn hiền?
mà nghe nói Liên Hương và Hùng sắp cưới mà? có phải tớ nghe tin vịt không?
thôi, gặp sau nhé, bi bi bạn yêu

tớ update thông tin của lớp pháp nhé

năm 2005 : hoài thu, mai anh
năm 2006 : diệp, phương hoa, nhung, hoàng, minh trang
năm 2007: sẽ có : quỳnh phương, cẩm tú, thùy lan

xin báo cáo là lớp tớ đã có vài thành viên nhí rồi nhé, ngoài ra đang chờ tiếp các thành viên đinh hợi đây.

à, điều nữa, có cả dâu rể là ngoại quắc nhé :D

không hổ danh chuyên ngữ phải không

khụ khụ, không hổ danh tí nào, thấy phục quá đi mất :)
(a quên, em ko an cưới đc các bác T2 nên chả còn tâm trạng nào viết mail chúc mừng, các bác đừng trách em tội nghiệp, có gì gặp em tạ lỗi sau nhé :* :* :* ... khụ khụ khụ ...)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên