Điện tử đê!!!

Rất tiếc em THỦY à..thằng KHÁNH nó nói nhỏ với anh rồi,,,cái câu đó là nó nói em đấy,,,Anh cũng muốn nhận hộ em lắm ,,nhưng mà,,,nghiệt quá,,,sự thật thì ko thể khác đc !! Còn anh Kiên dạo này thấy gái là mò vào HAO nhiều hơn hẳn,,,Em Thủy cứ tích cực vào đây để cho anh em T2 chăm post bài hơn nhé ;) ;) :D:D

thang be đ.. nay lai nghi lugn tung roi,anh em vao de mo rong tam quen biet chu dau co gai mu gi dau.Em Thuy ngoan the,chung may ko duoc bat nat em y.

tra loi

Hai anh thấy người ta hiền rùi thông đồng bắt nạt , ăn hiếp phải không?????Coi chừng ...............bị trời đánh à nha;)

hí hí .. điệu chảy nước :D

Rủa người khác bị trời đánh thì hiền lành cái gì...

trả lời

thì để trời hành xử chứ Thủy làm sao chống lại mấy anh chứ;)

Ô kìa bật đèn xanh.. hè này rõ là thú vị Khánh ạ :D

Thang Chi nay dau oc den toi qua,ma em Thuy nua cu moi chung no the bao sao chung no ko den toi duoc.Em Thuy yen tam,em ko chogn duoc chung no,anh se ben canh em de chong lai chung no,anh xin gop suc mon de bao ve nguoi dep,thang hay thua ko quan trong mien la anh duoc ben em de chong lai ke thu.

ui giới ơi Quý quá Quý quá.....anh hùng cứu mỹ nhân.,,,đỉnh cao quá,,

Dau dam lam anh hung,duoc lam anh hung thi da Phuc Duc qua,chi dam dugn ra gian Hoa hoac xin loi thoi.Anh Duc ca ngoi em qua.

tra loi

to anh Chi: Thủy bật đèn xanh hồi nào hả?????????
Còn anh Kiên dễ thương ới ời cám ơn anh nhìu nhìu nhen;)(có anh thì Thủy khỏi sợ bị bắt nạt rùi;))

Chú Kiên dạo này lại có kiểu sến như trong phim, đòi anh em quây em Thủy xong rồi nhảy vào cứu hé hé...

Kiên vùa mới xem phim "Chú chó dũng cảm ",định bắt chuớc nhân vật chính ý mà ...

nói chuyện với mấyanhT2 này thì hết hơi chị Thủy ạ:cool:

tra loi

ối chời anh Chi và amh Khánh sao kinh nghiệm quá vậy ta;)

Hai thang nay chung no nhieu kinh ngheim la,nen em Thuy nen can than,cac cu thuogn co cau,TRÊU CHÓ,CHÓ LIẾM MẶT,em nen can than.

DUng roi do,em cu nghe loi anh,anh chi muon dieu tot cho em thoi,thuc chat thi may anh kia cung muon dieu tot cho em giong anh,nhung anh thi tot hon

Hai thang nay chung no nhieu kinh ngheim la,nen em Thuy nen can than,cac cu thuogn co cau,TRÊU CHÓ,CHÓ LIẾM MẶT,em nen can than.

Ôi trời ơi anh Kiên ơi tha cho em nhé,,hôm trước em có mạo phạm TRÊU anh mấy câu.....anh làm ơn tha cho em nhé,,,,Em sợ bẩn lắm,,,,
Tha em thì em sẽ ko trêu anh nữa :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Đức đúng là có....."phong cách" nhỉ;)

Back
Bên trên