Điện tử đê!!!

To anh Chi: Thủy kô đến nỗi "ngu" mà bỏ thi ĐH đâu anh ạ bở đối vớ Thủy mọi chuyện đều nằm sau cái sự "khổ hạnh" ấy hết;)
Còn anh Khánh nhen "nói ngược" nhiều quá coi chừng....thành thiệt đó;)

Trần Huy Khánh đã viết:
Ôi sao em Thúy hiểu anh thế , hichic cảm động quá :d
Em nó đi guốc trong bụng bác từ rồi bác Khánh ạ

Lớp trưởng ơi! Về lãnh đạo tụi chuyên lý giùm đi không tụi nó phá sập lớp bi giờ.Còn bày đặt làm thầy bói nữa hả?

Hóa ra em Nguyễn Kim Xuân Anh là lớp trưởng lớp chuyên Lý, em Nguyễn Thị Thanh ThỦy thì làm lớp phó học tập ,em Nguyễn Thanh Thúy thì là trợ lý lớp phó,hehe mình được làm quen với toàn VIP,vinh dự quá hehe!!!

Trần Huy Khánh đã viết:
Hóa ra em Nguyễn Kim Xuân Anh là lớp trưởng lớp chuyên Lý, em Nguyễn Thị Thanh ThỦy thì làm lớp phó học tập ,em Nguyễn Thanh Thúy thì là trợ lý lớp phó,hehe mình được làm quen với toàn VIP,vinh dự quá hehe!!!
Bác Khánh mừng sớm quá. Chứ tui từ chức lâu rùi, làm chả được lợi ích gì chỉ khiến tụi nó thêm ghét thôi với lại không làm lớp trưởng thì quậy và bày trò chọc phá tụi nó dễ hơn ấy mà
Ê Thúy: Mi thay đổi quá nha, hồi đó mi cự tuyệt chuyện làm cán bộ lớp lắm mà,trở thành trợ lý lớp phó hồi nào vậy?

A hóa ra lại toàn là những người ko thèm làm VIP => càng nể !!!

anh Khánh điều tra ở đâu ra mà biết rõ thế nhỉ??????;)

Em à,thằng Khánh trước đây ở lớp anh đã có biệt hiệu là Khánh Fox,nên nó đánh hơi giỏi lắm....

Trần Huy Khánh đã viết:
A hóa ra lại toàn là những người ko thèm làm VIP => càng nể !!!
Anh Khánh quả thật rất hên mới quen Thanh Thúy và Xuân Anh đó nha.Xuân Anh tuy đã từ chức rồi nhưng nó vẫn còn lãnh đạo ngầm ,tiếng nói của nó còn có trọng lượng hơn cả tên lớp trưởng mới nữa.Hồi cấp 2,hai đứa chúng nó toàn giành giải quán quân và á quân Top "LION" lớp em không đấy.Một đứa được mệnh danh là "chuyên gia hành hạ" còn đứa kia là "chuyên gia chọc phá".Nổi tiếng quá còn gì.

Hè này em Xuân Anh có ra Hn luôn không? Giao lưu một bữa chứ nhể?:))

Bùi Lê Chi đã viết:
Mi ghê quá nha Xuân Anh?Chưa chi có người đòi gặp mặt rồi kìa.
Tiếc quá rồi anh Chi, năm nay nó giành học bổng du học ở Hoa Kỳ sẽ đi vào hè này rồi xin nhập quốc tịch luôn làm sao mà ra Hà Nội gặp anh Chi được :(

Ê con vịt DONAL kia, sao mi dám trốn khỏi sở thú chạy ra đây nói tào lao hả?

trả lời

Bùi Lê Chi đã viết:
Cái anh Chi này lại bắt đầu "giở trò" đấy à????;)

Ô bây giờ lại có thêm em Hồ Phong Lan -phát ngôn viên của lớp =>quy tụ đầy đủ các VIP SG ở đây rồi còn gì!
Anh thấy ý kiến của anh Chi quá hay,nhưng nếu tất cả hội em mà ra đây nghỉ hè thì mới thực sự là tuyệt .Cứ tưởng tượng đến cảnh được đưa các em đi chơi HN anh đã thấy quá đã rồi :d

Chắc anh Khánh lầm, em là bạn thân của Thúy nhưng em không quen bạn Thanh Thủy(em học khác trường).Công nhận lời mời của anh Khánh hấp dẫn thiệt nhưng còn tùy vào kết quả thi ĐH của bọn em với nhỏ Thúy nó có chịu ra ngoài đó không nữa.

Mình hiếu khách thế này mà em Thủy bảo "giở trò" .. thế chẳng lẽ anh đuổi bọn em mới là đúng à:D

Thì mấy anh chỉ có "hiếu khách" như vậy thui;) . Nè nhưng mà mấy anh đã chuẩn bị được gì mà đòi nghinh tiếp tụi này ? ;) ;) ;)

Tò mò quá Thủy.. ra HN thì biết mà:D Cái gì cũng có ;)

nhưng ít ra thì cũng phải quẳng cáo một chút chứ nhỉ;)

Các mẹ ơi, đây là chuyên mục điện tử mà

Back
Bên trên