Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình đã bít 121 là ai!
Ước gì thời gian ko trôi nhanh như thế!Ước gì mình ko quen nó, ko bắn súng phun nước với nó, khôg cho nó mượn vở Sinh.... Ước gì mình ko thik nó như thế, để bi h, sau 2 năm, vẫn còn mang máng thik nó!

May` ui, mày học anh Cử, còn tao học anh Tuấn... Một khoảng cách... Tao đnag chết ngắc ngoải môn Tin này đây!
Ước gì thời gian way trở lại
Ước gì mình bít được cái bài toán là cái khỉ gì!

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
dài, là 121 ( đơn phương thoai )
Chài, thằng này giỏi thế, đơn phương từ hồi lớp 7, hiếm có ai chung tình như mày đấy Hoàng ạ, bái phục. 121 có biết không? Hay là để tao thổ lộ hộ cho ;)
---------------------------------
ước gì có một động lực gì đấy giúp mình học hành chăm chỉ hơn, dạo này lười quá, định tu mãi mà không tu được:(

chắc là nó biết ...

ước gì bây giờ quay lai ngày 14-2 hồi lớp 7 để mìn 1 lần nữa được tặng nó phong sô cô na trong nhà gửi xe ...

VÀ : ngày mai là ngày 15-2 để 1 lần nữa được nghe lại câu này : " ngon phết ...., thx " ( chỗ 3 chấm hơi khó nói ;;) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Chick ui, chiện mày cảm động quá đi, làm tao khóc rùi nè! Nhưng mà 14/12 năm lớp 8, lúc tao tặng quà người ta thì bị trả lại ko thương tiếc. Ko ngờ là mình lại khóc nhiều như thế, khóc ở lớp, ở trên đường và ở nhà, lại vào một ngày dặc biệt như thía!
Ước gì nó bít rằng mình vẫn thik nó!

ước gì 12-2-2003 sinh nhật mình nó đến ....

Chỉnh sửa lần cuối:
thế hôm đấy nó không đến à? Mà tao nhớ hồi đấy mày đâu có tổ chức SN nhỉ? Nếu có thì tại sao ko mời tao? :-j

Ước gì mình không ngu Lý như thía!
Ước gì mình được học sinh giỏi!
Ước gì mình được chat với chị Khồn hàng ngày!

ặc, tao mời hết, trong lớp có thèng hay con nào tao mời hêt, chuẩn bị bao nhiêu đồ ăn ở nhà ( mì í, khoai chiên, pit za.....-- trừ pit za, còn lại là cây nhà lá vườn ) cuối cùng thằng này bận, thàng kia bận .... 5 đứa đến ... ức chế .....

ước gì mình đạt đc những điều mình muốn để kô phải ngày nào cũng phải vào đây mà ước hão như thế này

Dương bức xúc quá, phải ước hão cho đời nó đẹp :)) :))
Ước gì mình tiếp tục ốm để nghỉ ở nhà :)) :)) (nghe mới ngu làm sao)
Ước gì mình biết trước đề học kỳ :)) (cái này càng ngu hơn)
Ước gì có ai (boy) đi học nhảy với mình !!!!! :D :D

Ước gì, mặt con người yêu mới em vừa làm wen trên mạng gương mặt xinh tươi như nắng ban mai, nét môi nụ cười thơ ngây, giọng nói trẻ trung lãng mạn, tâm hồn bay bổng k0 nhơ nhuốc, làn da mịn màng như mấy cô người mẫu trong Miss World 05 :x :x , chân dài cả sải :D :D , điều wan trọng nhứt là... Cô bé ấy đúng như mình mơ ước ;) ;) He he he

ước j ngày nào mình cũng được gặp anh ấy
ước j ngày nào mình cũng được nói chuyện với anh ấy
ước j ngày mai là NOEL

Nguyễn Phương Mai đã viết:
Nuôi mèo ko ?:D....tớ đang có 2 em mèo tam thể ;;)...xinh lắm :D..nuôi cả 2 đi...;;)....tên là Zo^ và CHảnh :D...nuôi cả 2 đi kẻo 2 em ý xa nhau thì bị buồn..:((....ahhhh zu*ng mà fai? yêu mấy em ý cơ [-(....nếu ko iu thì tớ ko cho [-(...nuôi mèo để bắt chuột cũng ko cho [-(...nuôi đề ôm iu thì cho [-(....
Thật hả , cho thì tớ lấy lun, xinh hông, dễ thương hông:x ;;)
---------------------------
Ước gì mai thi GDCD làm bài tốt
Ước gì mình thi môn nao` cung~ dc điểm cao để nâng điểm lên, mình con` có cơ hội học sinh giỏi

hm`, con mèo nhà tao suốt ngày đi với gái mặc dù là mèo già .....

chủ nào tớ nấy....mèo nhà mày dê như mày....:)) Đã thix 121 còn nhoi em thằng Giang....:))

ước gì mình là mình....:x

Ước gì mình cũng có 1 thằng như con Khanh.Ý tao là có 1 thằng để thích chứ ko phải là 1 thằng x** như thế.
Ước gì thi hết HK 1 rồi.
Ước gì mình chắc chắn được học sinh giỏi.
Ước gì mình biết được nên làm gì là đúng.
Ước gì cho thời gian trở lại.
Ước gì mình đã ko hờ hững anh ấy như thế.Bây giờ hối hận quá.Hix.

ước j` thằng Ba Ngơ lý 2 ko tưởng bở là tao (và 1 số bạn gái A1) thik nó nữa /:) cứ ngượng ngượng nghịu nghịu làm như báu lắm ý
ước j` thằng K lớp A5 TL ko tưởng bở là tao thik nó
K,bây h tao nói sự thật,tao đã mượn mày làm bia đỡ đạn,đã bịa đại ra mày để ko để lộ ra Tues,đã tuyên truyền rộng rãi là tao thik mày để bọn nó ko biết được đứa TAO THỰC SỰ thik là đứa khác , tao mà là mày chắc tao cũng cú lắm,tưởng bở (sướng :)) ) suốt mấy năm cơ mà :)) bây h tao nói ra cái này chắc mày cũng buồn :)):)):))
chính vì thé nên ko phải khi thấy mấy đứa trong lớp cứ trêu mày là mày tưởng thật + ngượng nghịu đâu
mk
:)) nhiều khi nhìn mày tao ngứa miệng muốn nói thẳng toẹt ra là tao chán ngấy cái bản mặt của mày ,là tao vô cùng xấu hổ khi tao nói là thik mày,bọn bạn tao cứ trố mắt lên,thằng dog Nam còn bảo : ngay cả trong giấc mơ tồi tệ của tao tao cũng ko nghĩ là mày có thể thik được thằng đấy Dô ạ :)) . Mỗi khi bọn trong lớp kể tao nghe về mày tao thấy vô cùng xấu hổ khi bọn nó nhìn 1 đứa như tao mà lại đi thik 1 cái thằng lập dị + hâm hâm như mày
nhưng chẳng qua vì tao muốn giữ bí mật về tues ko muốn bọn nó đoán linh tinh nên đành bịa ra mày
dù sao cũng xin lỗi mày
tao chán mày lắm rồi :)) chán nhìn thấy mày tưởng bở + vênh vênh lên rồi
tỉnh dậy đi Kiên ơi :))
@ một đứa khác : tao xin lỗi mày vì tao làm quen với mày chẳng qua chỉ vì mày là bạn của 1 thằng là bạn của Tues :))
bây h tao chán tues rồi
hi vọng tao với mày vẫn là bạn tốt
@ MS : tao chưa nói j` về Tues với ai đâu cấm mày để lộ :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên