Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chả hiểu thằng nầu mà tưởng bở ghê thế. :D
Đến Đức Anh mình đêy, cũng chỉ dám tưởng bở đến 5 em là kịch kim :x :x
Ước gì, đứa con gái nào mà xinh đẹp trẻ trung, hãy tưởng bở đến Đức Anh mình :)) :)) . Hí hí thích quá :D :D :D

hic " anh là anh ko bắt cá 2 tay, mà một tay anh bắt 2 con cá, 2 tay anh bắt 4 con ..." ( ga la cười.... :D:D:D:D)

hic, bài diễn văn wủa bạn trang hay wa'

hic, khổ thân thằng pí thư ( Kiên ) lớp tao, thic 1 đứa kớp văn mà ko dám'
" thổ lộ " --> mấy đứa trong lớp viết lời nhắn + tìm bài hát --> gửi cho VOA ---> " tin nhắn của bạn Kiên lớp địa gửi cho bạn ? lớp văn : .... "

:D:D:D thế là bây giờ ko dám ra khỏi lớp ( vì hôm đó chú ko biết gì bước ra khỏi cửa bị một lũ đuổi, luc về lớp thì lại bị 1 lũ chỉ : " kiên kìa kiên kìa ... " ) ....

PO TAY . COM

ừ, tao cũng thấy thương anh bí thư , giờ phải đến sớm + giờ ra chơi nằm ngủ ....

mà cũng có gì đâu, anh bí thư đàn hay ( pro` 100% ) học giỏi gương mẫu ..... ---> ....

Chỉnh sửa lần cuối:
vãi soài thế cơ ah???:D Thix bạn nào lớp Văn thế???:-? Mà thix thì có cái gì đâu mà phải xấu hổ nhờ....[-x

Hix.Điều mong muốn nhất bây giờ là mình hiểu được tại sao bài tin mình sửa mãi mà ko được.
Ước cho mình sẽ làm bài tin tốt hơn.
Ước cho mình có thể trả lời thẳng được.
Ước gì mình quyết định dứt khoát được.
Ước gì người ta nối cáp nhanh nhanh lên
Chờ lâu quá.

tớ yêu bọn ấy lắm~~~
mong mọi người mạnh khỏe,hạnh phúc,làm ăn phát đạt,vợ đẹp con ngoan...
thế thôi!
đừng quên tớ nhé?!tớ đang buồnnnn... lắm!!!!!!!!!!

Mong rằng mình sẽ tìm đc 1 bạn khiêu xứng đáng với bản thân mình. :D :D :D
Đừng như hum nay, toàn mấy con ở tận tỉnh nào ra thành phố đến tìm mình. Chạy k0 lối thoát :(( :(( :((

ước j` có thằng biết tự đánh giá lại bản thân để xem nó có hợp với mấy con xinh xinh và có đủ tầm để chê mấy con nhà quê ko :)

ước gì bạn Hương share cho tớ đề tin ..... X_X

Chỉnh sửa lần cuối:
Ước gì ông Tin nghĩ đúng đắn hơn về mình 8-} sao ông ý cứ nghĩ mình nhìn bài nhỉ :-o trong khi đứa bạn cạnh có làm được bài ý quái đâu
:| mình chỉ đi học muộn chứ có học dốt bao h
Ông ý ko nghe nhạc lúc học chứ mình thì ... có làm sao chứ X-(

ước gì mai có bạn nhảy

Ước gì nó đừng có nghĩ :)) ôi nghĩ lại buồn cười rõ thằng dở hơi

thế à ? thế là giống mình roài, hôm trước kiểm tra tin, có cái bài toán, mỗi mình làm được nhưng do số dài wa' ( > 10 số ) --> thiếu mất dấu phẩy --> mất hết điểm + " nhìn bài " ..

Tớ ước zi` ngón tay cái của tớ khỏi mau mau...:((....buốt quá...:((...sưng lên zo`i...:((...hình như bị trật khớp...:((...chết thật...:((....bi zo` chả nhẽ chơi bóng 1 tay..:((...lần sau không thèm zu`ng tay fai? nữa X(..ai đời...8-}...chơi tay trái mà tay fai? bị đau 8-}...ngu ngu :((...
Mới cả ước zi` lớp khiêu vũ là vào sáng CN !!! :((....

sắp thi roài
hi vọng ổn

hi vọng mọi chuyện ko làm tớ lung lay được, ấy nhỉ:)

cho tôi tiền
moneymoneymoneymoneymoneymoney
tiền ôi. lại đây:HK

Ước gì thi HK qua nhanh để đi chơi,đi ăn khao.
Ước gì thi tin tốt.
Mong thứ 6 bài tin của mình sẽ ko dưới 8 đ,ko thì mình chỉ có chết.

Mong gì bi h ??????
Ước gì chiều nay ( 30/11 ) mời đc bạn nào đấy ( .... ) đi nhảy ????? :|:|:|:
( mâu thuẫn với topic Tìm bạn nhảy quá ) !!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên