Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Thu Hương đã viết:
Ước gi` thi học ki` lúc nao` cũng kt như kt sử 1 tiết hôm nay , hi` hi`
Ước gì thứ 2 thi GDCD tốt

ăc, thứ 2 thi GDCD ?? ặc ặc, làm ơn cho em bit học bài nào ( trước 10h) ko thì chit em .... hix hix hix ... :(( :((

Lớp mày học GDCD vào hôm nào thì kiểm tra hôm đấy....

Học từ đầu đến h....Sẽ có trắc nghiệm.....8-} Chẳng hiểu sao học kì này cái gì cũng trắc nghiệm.....8-}

-------------

Mình sẽ là mình......:)

Thi GDCD được giở tài liệu mà lo gi`, lo nhất là phần trắc nghiệm, phải đi tìm tài liệu về trắc nghiệm thui, bạn nào có quyển trắc nghiệm GDCD cho tớ mượn nhá.
Ước gì tìm được tài liệu

Đỗ Thu Hương đã viết:
Thi GDCD được giở tài liệu mà lo gi`, lo nhất là phần trắc nghiệm, phải đi tìm tài liệu về trắc nghiệm thui, bạn nào có quyển trắc nghiệm GDCD cho tớ mượn nhá.
Ước gì tìm được tài liệu

à ừ, trắc nhiệm nó mới hay, ko trả lời được thì liều chiến .... :)) :))

thằng Chick nhận đc tin nhắn của tao ko???:-/ Hình như là chưa thì phải.......

Tình hình là hi vọng kiểm tra GDCD ko có giải thix mấy câu thâm thúy của mấy ông....8-}

Thi GDCD thì tài liệu cứ vô tư đi :D :D :D Hí hí hí
Như tao đêy nì, có gì k0 làm đc cứ phone cho cô Hương dạy học thêm tao môn GDCD :) :)
Ước chi... tín hiệu sóng di động hoạt động tốt :)) :))

Phạm Đức Anh đã viết:
Thi GDCD thì tài liệu cứ vô tư đi :D :D :D Hí hí hí
Như tao đêy nì, có gì k0 làm đc cứ phone cho cô Hương dạy học thêm tao môn GDCD :) :)
Ước chi... tín hiệu sóng di động hoạt động tốt :)) :))

o_O ? à ừ, thế thì nên ước thêm :
" ước gì cô cho mình đi vệ sinh lúc KT" hoặc :
" ước gì lúc mình cho điện thoại vào tai và nói chuyện cô ko nhìn thấy ... "

Ước gì, mình là 1 ngôi sao, tỏa sáng giữa muôn ngàn vì sao.
1 ngôi sao ca nhạc rực rỡ trước muôn ngàn các fans hâm mộ, cỡ BoA, Baby V.O.X, Kangta, Se7en, hay TVXQ ...
Ước gì, ngôi sao ấy êx k0 bao giờ tàn lụi , mà sẽ càng ngày càng chói lọi, rực rỡ...

ước j` được hs giỏi
AAAAAAAAAAAAAAAAAAA
sao suốt ngày phải ước cái ý nhở
/:)

ước gì thằng hót hút hít trên kia ko ăn nói lung tung, ước iếc bừa bãi nữa, toàn tổ sư mả cha gì gì ý, lần nào cũng lặp lại ý mà nó nói mấy lần trước :>:>
Ước gì Ole Gunner Solsjaker trở lại sân cỏ và săn bàn như đúng rồi :)):))

Mie thằng này, mày bảo gì tao đấy ??? :-$ :-$ :-$
Ước gì... Tô píc nì đừng có những đứa như cái thằng Tùng bài trên, thể hiện mình 1 cách rất vô văn hóa :( :( => cần cương quyết với những đối tượng như vzậy :D :D

ý tao chỉ bảo mày viết thế thì viết thành ***** 1 bài đi cho rồi :)), lần eo' nào cũng ước với cùng 1 ý, mà ai chẳng biết mày ước thế rồi :)):))
mà tao cũng hơi ức chế mày vì dám chửi trai Anh 2 đấy :>:>

Thế cũng "lói" :)) :)) :)) hô hô hô
Maỳ k0 đọc cái Topic ah: Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ
Mỗi lúc tao lại mong 1 điều mới sẽ đến với mình :D :D.
"Bây giờ" có thể thuộc quá khứ đơn, mà cũng có thể thuộc Quá khứ hoàn thành, sâu sắc hơn, nó sẽ đến trong tương lai :D :D
Mày bảo tao thế thành ra lúc sắp chết roài, có bao nhiu điều ước tập hợp hết lại, poz luôn thành 1 bài hả ??? :)) :)) Pó tay roài, Đúng là 1 "Nhân tài" mà trường ta chưa kịp khai quật...

ước gì mình sẽ là mình...Dù thế nào xảy ra nữa mình sẽ mãi là mình.....Chấm dứt.....

Ước gì mình ko nghĩ nhìu đến NAt đến như thế, sắp thi roài mà...Ước gì mình ko thik nó, ko học thêm Văn cùng nó, ko nói với nó 3 từ ngốc nghếch ấy... Ước gì nó hỉu là bi h mình chỉ mún học, học cho ước mơ Ngoại Thương, cho ước mơ Bộ trưởng Bộ Ngoại Giao xa tít tắp... Ước gì bi h mình học giỏi tiếng Trung! ước gì mình thi xong học kì để trút bớt gánh nặng! Ước gì mình bít được con Lìn nó đang làm sao... Ước gì con tRà nó way trở lại, ước gì....

ước gì sau này mình trở thành tổng thống Mĩ
ước gì mình được gặp anh ấy
ước gì mình được nhìn thấy tuyết rơi trước mặt mình bây giờ

Ước gì bi h nó onl để mình giải thik. Ước gì cái thằng điên kia ko onl... Ước gì con Chim, Bird, Xù, Lìn, Khắm... cùng onl... Ước gì mình được học cùng 9C... Ước gì mình thi HK tút...

Thứ hai này khi em mời anh sẽ đồng í làm bạn nhảy của em, em chỉ muốn thế thôi chứ em ko chịu bốc thăm đâu :D

Ước gì mình biết mai có thi GDCD ko?
Ước gì nếu có thi thì sẽ quay được hoặc là được nhắc bài.
Ước gì mình thi tốt kì thi HK này.
Ước gì mình được 10 điểm thi HK tin.
Nếu thế may ra mới được học sinh giỏi.
Hix.Hix.Hix

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên