Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ước j` có thể thoát khỏi cảm giác này, nửa muốn yêu nó... muốn yêu mà chẳng biết rõ j` về nó, nửa lại lo sợ... lo sợ những điều rất vớ vẩn... rất dở hơi... nhưng mình vốn là ng` coi trọng danh dự bản thân :|

ước gì ngày mai lên bảng môn toán đc điểm cao....:x

Đã may mắn đc 3 ngày rùi.....Chỉ còn chờ vào ngày mai và một điều cuối cùng nữa....:x

hm`, thế thì nói vĩnh biệt với cái ngày mai của mài đê !!, quá tam 3 bận .... :)), mai mà mài lên bảng ông Pi ta go ông bắn bỏ ....

:)) tao 3 lần lên bảng rồi.....Có 1 lần làm cái mệnh đề cần với đủ bị sai....8-} còn 2 lần kia thì toàn chuông hết h....8-| Điên đêk chịu đc.....:( Ngày mai hi vọng trời sẽ sáng.....:x Nói chung là mài nên ước cho điểm tao đc cao chứ ko cần phải an ủi theo kiểu ấy....[-x

ước gì tiền net nhà tao tháng 11 này sẽ là bí mật với bố mẹ tao....8-}

Net của VNN thì vừa đắt...8-} lại còn ko hiểu sao ko vào đc Y!M....đcm :|

Ước gì hôm nào cũng là sinh nhật , để luôn được tặng quà và nhận được yêu thương từ mọi người ! ;;)

Ai biểu mày chọn dịch vụ lung tung, bỏ luôn cái Net đểu của bọn VNN đi, đểu bỏ xừ :)
Tốt nhất là cớ xài loại Xì-tin của FPT ấy, xem phim, nghe nhạc, chat voice, game online ... cứ gọi là :))
Ước chi... mình chẳng học hành gì mà cũng vẫn học sinh rỏi nhể, đoạt học bổng càng tốt :D
Biết là khó xảy ra lém :( Nhưng vẫn mong 1 hy vọng nhỏ nhoi, rằng nó là sự thật :((

Ước gì mình ko làm sai bài kiểm tra lý!
Ước gì bài kiểm tra Anh vừa rùi ko khó thế!
Ước gì lão Xeko chịu để anh Hà đưa quyển sổ đoàn kẹp bài giải vào cho mình chép!
Ước gì hum nay đến trường đại học ngoại ngữ mình nghĩ ra trò làm trước bài tập về nhà sớm hơn!
Ước gì hum nay mình hiểu được những gì các anh chị học đại học nói! Tiếng trung mới học được vài câu đã bị lôi đi xem cái cuộc thi kia thì làm sao mà hỉu được cơ chứ!
Ước gì mai ko nhìu bài thế! :((

Ấy ơi ! Cho tớ hỏi cuối cùng Đs đúng bài Lý là bao nhiu ? Nghe nói trong SBT có 1 bài y hệt thế !
Ước gì mình ko hư hỏng chat chui như thế này ! :|

Tao đâu có ngu đến mức ko biết VNN dở đến mức nào....8-}

Tình hình là bố đã định lắp ADSL rồi nhưng do hôm ấy onl lâu quá....về vụ NH3 ( :x ) --> bố quy cho tội chỉ chat chít.....8-} ặc Chấm dứt mọi thứ......Có đc cái VNN h là còn may....:) Tưởng bị khóa máy rồi.....:-s

Thế thì thật tội nghiệp cho bạn Trang Hóa 2 quá :(
Ước cho mình nhìu quá roài,
Thoai thì, Ước cho bạn Trang đi:
*Mong ba bạn í đừng quy cho cái tội chat chít vớ vẩn, mà nên thay bằng lý do tìm kiếm thông tin Học bổng trên mạng hay học tiếng tiếng Anh trên Internat ý :D . Thế mà cứ lo lung tung.
Bảo ba má chuyển dịch vụ đi.

ước gì tao không học ngu thế này..tình hình này mà thi học kỳ thì chết cả nút..:-s..

ước nhanh đến thứ 7..:x..
nhớ quá nhớ quá..:(..

ước Chelsea vô địch..:D

Ước gì... mình đô con đẹp giai nhất thế giới,
Hát hay nhất thế giới,
Chơi online games giỏi nhất thế giới,
Nhiều xiền lắm của nhất thế giới,
Là thủ tướng của Mỹ đắc cử lâu nhất thế giới,
Chat nhanh nhất thế giới,
Hack đc nhiều đồ khủng nhất thế giới
Nổi tiếng nhất thế giới,
Nhiều vợ vừa xinh vừa trẻ nhất thế giới,
Ở tuổi thanh niên lâu nhất thế giới...
:D :D :D Đc vậy thì thật sung sướng , tiếc là chẳng thể xảy ra dc :( . Tất cả chỉ là vật chất thoai . :(( Đâu đáng trân trọng, tự hào ???

Điều ước cuối cùng là gì nhỉ... ???
À, đúng roài, ước rằng... An béo + Đức Anh Phạm ở lại với lớp 10 toán 2, k0 ai phải ra đi cả :D .
Mất đi bất kỳ 1 ai, tinh thần cả lớp mình có thể sẽ suy sụp nặng nề, và sẽ đâu còn cái slogan cực kỳ ý nghĩa này "United we stand, Divided we fall" mà bạn gái ý tặng cho mình ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời ơi, ước mong gì mà cao siêu thế. Mong rằng ra trường kiếm được việc làm, có tiền lấy vợ nuôi con, không có cuộc sống nghèo đói là tốt lắm rồi. Thế đấy, già rồi mà vẫn còn mài đít trên ghế nhà trường. Cuộc đời thật buồn tẻ, chẳng có gì vui cả

Ối giời ơi, ước mong gì mà cao siêu thế. Mong rằng ra trường kiếm được việc làm, có tiền lấy vợ nuôi con, không có cuộc sống nghèo đói là tốt lắm rồi. Thế đấy, già rồi mà vẫn còn mài đít trên ghế nhà trường. Cuộc đời thật buồn tẻ, chẳng có gì vui cả

ước gì chiều nay đừng có kt lý..
đã hỉu cái mô tê gì đâu..
sách thì mất..:((

ước gì chiều nay đừng có kt lý..
đã hỉu cái mô tê gì đâu..
sách thì mất..:((

ước gì chiều nay VN thắng, Thanh Bình ghi ít nhất là 1 bàn :x
ước gì chiều làm bài kt tốt
ước gì nhận được mail của cái thằng dở hơi ấy, chẳng hiểu giận cái gì mà ko thấy động tĩnh gì
ước gì hôm qua con bạn không giận mình, khổ quá, chiều nó khó thật
ước gì kt Sử được giở sách vở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên