Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:x ước gì... chúng ta gặp nhau 1 lần... hôm qua
ước gì tớ đừng có bỏ đi quá sớm. Tớ đã đợi đợi rất lâu, đứng trong bóng tối, nghe những giọng hát buồn tẻ rè rè cứ vang đều đềum đứng cạnh những con người vô cảm... để đợi cậu
Điên cuồng không, tớ thích 1 người đã hơn 1 năm trời, nói được 20 câu và chỉ có thế :| để lúc này chẳng biết cậu ở đâu, như thế nào, có còn nhớ tới tớ không...
Rồi mọi thứ sẽ trôi đi, tớ sẽ không còn thích cậu nữa. Nhưng cậu là phần kí ức dịu dàng và bí ẩn nhất với tớ, mà tớ sẽ không quên...

Yêu cậu nhiều

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
:x ước gì... chúng ta gặp nhau 1 lần... hôm qua
ước gì tớ đừng có bỏ đi quá sớm. Tớ đã đợi đợi rất lâu, đứng trong bóng tối, nghe những giọng hát buồn tẻ rè rè cứ vang đều đềum đứng cạnh những con người vô cảm... để đợi cậu
Điên cuồng không, tớ thích 1 người đã hơn 1 năm trời, nói được 20 câu và chỉ có thế :| để lúc này chẳng biết cậu ở đâu, như thế nào, có còn nhớ tới tớ không...
Rồi mọi thứ sẽ trôi đi, tớ sẽ không còn thích cậu nữa. Nhưng cậu là phần kí ức dịu dàng và bí ẩn nhất với tớ, mà tớ sẽ không quên...

Yêu cậu nhiều
Linh ơi! AI thế mày! hì

chịu thôi...ai thế nhỉ...
ước học sinh giỏi..
ước sao mai kiểm tra hóa tốt..ngày kia kiểm tra GDCD + lý tốt..
ước thứ 7 kiểm tra địa sử tốt..:

nghe đã thấy không tốt rồi..:((

ước rằng thằng Chick chết đi....:|

ước gì hôm nay ko ấn máy tính nhầm bài 4 kiểm tra lý.....8-} ặc

ước gì có thêm nhiều đứa đi học nhảy cổ điển.....:x

Cầu mong vẫn được HSG kì này:-s
.........8-|
:)
Có cái gì đó thật lạ.........:)
Ước gì đây là thật:x

khiếp lạnh vãi :-s
ước gì trời ấm lên , trời lạnh đek chịu nổi 8-}

ước trời lạnh thêm.....[-x Bố con La....muốn quay lại đồng phục hả con.....8-} Với lại trời lạnh càng sướng.....:x

8-} cái gì mà trừu tượng thế.....8-} một đứa thì kêu mai, một đứa thì kêu kiểm tra rồi....ặc 8-|

mai tao đến hỏi xem có thằng nào cầm bóng tao ko.....tình hình là đứa nào có ý định thủ quả bóng mong sẽ bị ô tô cán chết giữa đường.....8-} ( ngoại trừ tao nhá....:> ;;) )

----------

hôm trước kiểm tra tin có 3 bài thì làm đc có mỗi một bài.....:)) trong h thì cả lớp nhìn nhau cười....còn hết h thì cả lớp vỗ tay.....:)) ko hiểu điểm phẩy tin định như thế nào....8-|

1 bài á :)) siêu thế 8-}
ngoài begin và dấu tròn mày bôi cái j ra nữa8-|

:D bài đấy lúc đầu tao chép của thằng Hoài Nam....sau đấy thấy nó làm sai nên sửa lại gần hết....:)) chẳng biết sửa xong có đúng ko hay thành sai thếm....:))

lớp CE mai kiểm tra 3 môn 1 tiết....8-} ặc toàn những môn chủ chốt nữa chứ....:x

ước gì thầy toán phát đề cương ôn tập lẹ lẹ lên....8-} thi học kì đến nơi rồi mà ề ra....8-| ( ko lạc chủ đề....:)>- )

Hix, ước gì hum nay ko kiểm tra 1 tiết nhìu thế! Anh, Lý, Tin-> toàn những môn đáng sợ thui!:((
Ước gì hum nay ông Tuấn xeko bị đau bụng nên cho ông Long trông lớp thay!
Ước gì mình được học sinh giỏi! Hix, lấy đâu ra 8,0 trung bây giờ?
Ước gì cô Oanh ko bắt cả lớp học thêm 2 tiết trung nữa! 1 tuần 6 tiết thì toi àh?
Ước gì nếu phải học thêm Chinese thì cô Oanh mời người khác dạy, mời Thúy dạy thì chẳng khác gì ko học!

Lớp Trung Anh học thầy Cử phải ko ? Kiểm tra tiết mấy ! Hôm nay bọn tớ cũng kiểm tra ! Có gì trao đổi đề nhé !

Hì, lớp tớ kiểm tra tiết 3, thế còn pháp 1 thì sao? Mà hình như ông này cho đề giống nhau đúng ko? Tớ chỉ lo phần lý thuyết, ko bít học cái gì nè? Còn bài toán thì cầu mong ông thầy cho giống sách giáo khoa!

Ừa ! Lão ý ko bao h cho đề khó đâu! Bọn tớ kiểm tra tiết 5 cơ ! Tiết 3 hả ! Vậy nhờ ấy chép đề giúp tớ nhé ! Nếu ko thì nhớ lại cũng được ! Cám ơn trước
À ! Ktra tin nữa à ? Cũng thầy Tuần hả ? Tiết mấy thế ! Bọn tớ tiết 2 , A2 tiết 1 hay sao ý ! :|

ước gì mình vượt qua cái tuần ác mộng này suôn sẽ
kt nhiều wa

----------

ước gì mình vượt qua cái tuần ác mộng này suôn sẻ
kt nhiều wa

Mình nhớ nó :(..chẳng hiểu sao :(...có fai? mùa đông làm người ta thấy ...nhớ không :((...trước đấy mình cứ zu*ng? zu*ng thế..:-s....đến khi mất nó thật thì...:((...tự zu*ng thấy nhớ...:-s...ước zi` mình với nó lại như hồi xưa...:-s...tại mình cả...:-s...mình quá đáng quá mà...:-s..đáng đời....nhưng nhớ nó lắm :((....ước zi` ngay bi zo` nó chào mình nhờ....:-s...nó đang online...:-s...nhưng mà...:((....ước zi` mình đủ zu~ng cảm để nói với nó là mình còn :x nó lắm :((.....

Ước gì... môn hóa dễ như môn sử + địa, cho học thuộc lòng hết đê, để mình tiện tay quay cóp, toàn 9, 10 cóa phải hơn k0 :D .
Mấy bài tập hóa khó đếch chịu đc. Cắn gãy cả bút mừ có nghĩ ra cái quái giề đâu :((
Mừ môn Lý nữa, cả quyển sách dầy cộp, bao nhiu công thức, khái niệm, nghĩ vậy thoai cũng chán, chả buồn giở sách ra nữa !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên