Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thu Trang đã viết:
Thế cuối cùng là có mấy dưas bị bắt? Mà có bị đình chỉ kô, hay là chỉ cảnh cáo toàn trường thôi?
ứoc gì thứ 5 ko phải đi học Trung buổi sáng!

:)) :)) :)) :))
thông tin vui cười
có đứa dủ thâm trong lớp đang lên8-| thì bị thầy nhìn thấy:|
bắt đi8-}

mày có điên không hoàng.../:)..

ước gì không có ngày hôm qua..ước gì xê kô đừng ác thế...:((...
ước lớp mình có 1 người hiểu được Xê kô dạy gì..:((...để mà còn nhắc cho cả lớp..
ước...

ước khi nó chưa xảy ra...chứ bi h nó đã thành đống giấy mời họp khẩn cấp rồi...:((...ước sao nó không bị đình chỉ thi or đuổi học..:-s...:((

ước j` bạn ý ko bị làm sao :(:)(:)((
ước j` xeko đừng có thâm như thế
ước j` tao ko ngu si đi đổi chỗ để bị ông ý chú ý
ước j` lúc nó chạy tao chạy ra giữ ông ý lại
ước j` hôm nay đi họp phụ huynh về mình vẫn còn sống
---
ước j` nó ko bị làm sao
---
tao ân hận suốt đời :|

@ Võ: hi, phải bít tui đang nói ai chứ! Thằng Jylu ko dám nhoi làm hot boi đâu! Ít ra nó ko trơ đến nỗi nói với thằng Việt Hoàng là ở lớp trung có mấy đứa hâm mộ nó!:))
Ước gì mình tìm được 1 thằng có em trai!:D
Ước gì hum wa anh ý xin lỗi mình tử tế! Đỡ phải giận lâu!
Ước gì mình được >6,5 tin! Hix, ước mơ xa vời!

Ước gì ngày hum wa ko xui xẻo như thế...
Ước gì mình bít mình đang làm sao, khổ quá, cứ khóc mà ko bít khóc vì cái giề!
Ước gì mắt mình ko kèm nhèm thía này! Đạy alf hậu quả của việc đi qua hot boi Lý 1 mà ko đeo kính râm --> bạn ấy tỏa sáng làm mình suýt mù mắt!
Ước gì hum nào mưa gió lạnh lẽo cũng được nhìn thấy hot boi ---> cho ấm! Hum wa mưa to, đi ngang qua bạn ấy mà quần áo khô hết!

/:)..sao bạn hot boi nào mà chúng mày miệt thị ghê thế..

dù gì nó cũng là người..cho nó cơ hội nhoi với chứ...chúng mày vùi dập không cho bạn ý sống à..:-s..

ước bạn ý không bị đuổi học...:((...

Hehe Hồng shit ui, may cho mày là hum wa bạn ý đứng xa đấy! Bạn ý mà đứng gần thì cháy rụi rồi! Mày ko thấy bạn ý đi đến đâu bốc lửa đến đấy! Cháy cả hành lang còn gì!:))
Ước gì con Hồng shit ko buồn và khóc vô cớ như thế!
Ước gì bây giờ anh ý đến và xin lỗi mình!
Ước gì mình được 6,5 tin và 8,0 trung! Mình ko muốn là học sinh tiên tiến đâu!

Ước gì thằng Hiếu ko phải chuyển trường.Mình tốt bụng quá ha.Hồi trước ghét nó nhưng hôm nay thấy nó cứ ủ rũ nên thấy cũng tội tội.Vả lại chuyện nó đi giúp đỡ lớp khác cũng do mình cứ bắt nó đi.
Hiếu ơi,mày có mệnh hệ gì thì cho tao xin lỗi.
Bây giờ nó sắp là cố lớp trưởng lớp 10 tin roài.

tớ thấy thằng Võ nó có làm j` bọn ấy đâu mà đi đâu bọn ấy cũng đá đểu nó :| chưa chán à? :|

Ừ, ước gì bạn ấy ko bị đuổi học, cảnh cóa hay cía gì đại loại như thế!
Hot boi à? BỌn tao có làm gì đâu? CÓ miệt thị đâu? Thấy bạn ấy hot quá thì đành nói thật thoai chứ! Mới cả có cái loại hot boi gì mà.... Thôi ko nói nữa! Bị tạt axit thì chít!
Ước gì mình ko khóc nữa!

tao dám cá sau vụ này có cho 1 tỉ bạn ý cũng không dám vào A1...:(

dù sao chắc cũng không bị đuổi học đâu...

à mà các bạn thứ 2 này bọn tớ lên kéo cờ nhớ vỗ tay nhé..;;)

cái gì mà thâm thúy thế mày..8-}...:|..

tao chả hiểu gì cả..8-}..

thứ 2 này chắc vui phải biết..mà chúng mày bảo có nên mặc đồng phục không nhỉ..:))

nhét 1 đứa vào lớp mà không có đứa tự nguyện ra

thì đi viện nhi còn gì nữa

thế chốt lại là ai bị cái gì???
Thằng Hoàng hum ni nó làm sao á...trên lớp nó phởn, bị thằng kuka ném cho cục tẩy cũng.....hỏi nó bít thêm chi tiết...

ước bít được với :x tao là cái gì..:((

mâu thuẫn...

ước các bài kiểm tra tiếp theo đều suôn sẻ..:(

Ước gì em thành thầy giáo dạy văn lớp 10 Toán 2, tha hồ đc trò tới thăm nhân ngày 20/11, lại còn có thể tha hồ sửa những điểm 1, 2, 3, 4 của mình trong sổ thành 9, 10 nữa :D :D. Nếu thía em thừa sức đạt học sinh xuất sắc roài, chả việc jì phải lo lắng nữa :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên