Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Life is a big shit
btw đã biết mặt bạn Lại Tuấn Hoàng ở ngoài đời đi học vãi sớm
mk lúc đầu mình tưởng nó là Vũ Giáo chủ nên nhìn chăm chú :)):)):)) hóa ra (may mà )nhầm :))

Ước gì .......... bt hiệp 2 ko khó như thế này !!!!!!!! Khó wé !!!!!!!!
Ước gì .......... hixhix ..... mình tìm đc ng` có thể làm đc bt hiệp 2 !!!!!
Đến đội tuyển lớp 12 còn pó tay thì chịu roài !!!!!!!!

Ước gì .......... ặc ặc ... "nó" đừng nói xấu ( điêu ) mình với "nó (2)" và "nó (3)"!!!!!!!!!!!!!
Nói thế thì giết m mình đi còn hơn !!!!!! MK !!!!!!!!!! Hận gì nhau thì cứ nói thẳng m ra .. đ phải nói xấu thế !!!!!!!!

Ước gì tớ gặp lại cậu, tớ sẽ ... dù là ngu nghếch và thô kêch, chạy đến nắm lấy bàn tay cậu, nhìn vào mắt cậu, mỉm cười và cảm ơn. Chẳng biết vì điều gì, rồi tớ sẽ biến mất. Như bọt bong bóng... Vĩnh viễn

Ước gì mình có thể tập trung học hơn, cứ ngồi một chút là lại đi làm việc khác hic :((, nhưng không sao chỉ cần quyết tâm ta có thể làm được mọi việc :))

ước j mình đã không nói ra điều đó để bây h nó lại dẫn câu chuyên đi quá xa!!! Ước j mình có thể tập trung trong các h học, không nghĩ về nó, không thư từ....Cuộc đời mình chán wa'

Ước gì HAO đừng đao nữa

----------

Ước gì mình được cộng điểm chất lượng

----------

ước gì mình được cộng điểm chất lượng

----------

ước gì mình được cộng điểm chất lượng

thằng HAO down suốt ko à...
Mì bít hum ni bố mì mad thinking ko huh?
Ngày mai mà mì còn thế nì, thì bố móc mắt mày ra bắn bi, bố bẻ răng mày chơi ô ăn quan, bố rút ruột già ruột non mày chơi nhảy dây.... mì làm cho bố mì ra quán + ở nhà cả sáng ko lên dc...cả tối hum qua nữa...bố mì chong đèn thức đến 1h...mì cũng chưa hết down cho bố mì nhờ...ngày mai liệu mà chừa, nghe chưa....nguôi...nguôi...
( sorry mod...)

công nhận là dạo này HAO hay đao.....8-| y như cái net ở nhà....:((

ước gì thằng Chick ko khùng đến mức tự nhiên sang lớp tao phá vỡ cửa kính....8-}

ước gì hôm nay nói câu : " Bính đến thì tao chết ah??? ".........mà ko có cô Bính đứng ngay cạnh ấy.........8-} :(( :(( --> chết rồi!!!!!

ước gì điểm chác của mình năm nay ko bê bối đến thế.....8-| Nhất là môn Văn....:-s Hơn nữa ước gì điểm chác phản ánh đúng lực học.......8-}

ước gì nó hiểu....:)

nếu nó ko hiểu thì ước gì mình nói đc ra để nó hiểu.....:((

ước gì đừng có khó khăn đến thế nữa.....:((

ước gì mình ko tồn tại trên đời.........Chán lắm rồi!!!!!!!!!

Ước gì ở đời nó phải bít mình là ai! Cái thể loại đâu mà: "3 con người iu tao đứng 3 chỗ, tao ko bít ngắm con nào"-> trơ trẽn thế ko bít được nữa!
Ước gì họp lớp sắp tới sẽ rất vui!
Ước gì cô Oanh cho bỏ tiết mục giao lưu vớ vẩn của tổ mình đi! Chán lắm rùi!
Ước gì mai thằng Nam đến trường thăm mình thật! Nhớ nó quá!

Ặc ........ đạo đâu ra màh kinh dị thế ??????????
Ặc ặc ........... thoai ....... pó tay roài !!!!!!!!

Ước gì chúng nó đừng có đạo linh tinh nữa .......... đ biết gì thì đừng phát biểu !!!!!!!!!!! Đi giải thik mệt bỏ m !!!!!!!!

Ước gì mod đọc mấy bài iem post trong topic L1 + box Học tập => cộng điểm chất lượng đê .......... bài dài kinh hoàng !!!!!!!!!!!!!! Iem cá là chưa có đứa nào bài dài hơn bài iem !!!!!!!!!!!!!!!

Hi, ước gì mình hỉu tại sao mình nói cái gì nó cũng kêu là mình điêu! Chẳng lẽ thằng Jylu hết hơi đi bịa chiện hay seo ????:))
Ước gì đến thứ 4 tuần tới con Trà vẫn iu thằng người iu của nó bi h để mình còn xem mặt!
Ước gì mình hiểu 1 chút gì đó của môn tin! Mai kiểm tra 1 tiết rùi!
Ước gì mai mình được ra ngoài đưa đề cho anh Đỏ nhờ anh ý làm hộ!

Ước gì ngày mai kiểm tra tin suôn sẻ ! Lo quá đi mất !
Lại còn kiểm tra 2 tiết văn !
Ước gì cuộc sống cứ mãi hạnh phúc như thế này ! :D :D

Ước gì .......... chúng nó thôi hết cả đi .......... !!!!!!!!!!!!
MK !!!!!! Có mỗi 1 chuyện ( rõ ràng điêu ) màh nói đi nói lại !!!!!!!!!
Ngứa mồm hết cả nút àh ????????????????

Ước gì mình xác định đc rõ ràng .....................
Rõ ràng là "nó" ( xin lỗi "nó" ) chửi mình ......... thía màh ......... mình vẫn .....
ngu ........ !!!!!!!!!
Rõ ràng là ...... mình ............. "bạn ý" ......... vậy màh .........
Mình là cái thể loại gì thế này ???? ( Ng` )

Ước gì bạn Võ bình tĩnh lại , suy nghĩ cho chín chắn và hiểu ra ấy ko phải là người xấu !
Ước gì bạn ý của mình đang mơ về mình nhỉ ! :x :x
Nhớ quá !
Thế mà ko thể cười với bạn ý mỗi khi gặp nhau !
Sao lại thế ! :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Úy ........ sến thía ???

Ước gì tớ bình tĩnh lại đc !!!!!!!!!!!! Cái đấy ......... hixhix !!!!!!!!!!

khó hiểu 8-}
bạn Võ này toàn viết câu thâm thúy đủ để ng` ta ko hiểu gì rồi :D, lại còn suốt ngày ba chấm 8-} bó tay

Ối giời đất ơi, sao điểm văn em tệ thế này: 3 6 2 1 5
Em chỉ có 1 mong ước đấy giản dị, nhẹ nhàng: Ước cho mấy cái bài kiểm tra văn sắp tới đc trên 9, thi học kỳ thì chỉ đc phép 10, k0 hơn k0 kém...
Nếu đúng như thế, đạt đc xuất sắc, 1 suất Đai-lừn 150 phưn khối coi như khó mà thoát khỏi bàn tay em :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên